Ulishawahi kula tunda kimasihara?

ContinousImprovement

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
272
Points
250

ContinousImprovement

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
272 250
Nilimla binamu kisa rimoti. Nakumbuka nilikuwa kwa Shangazi naangalia mieleka. Akaja mwanae wakike akabadilisha channel. Nikainuka kufuata rimoti, akainama kuificha tumboni, katika kuifuata nikajikuta nipo nyuma yake, mikono kwenye maziwa. Japo kwa Woga nilipiga kisungura, ila ni K moja tamu niloila bila kutarajia.

Binamu, kinyama cha hamu. (Ulikuwa utoto)
 

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
1,848
Points
2,000

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
1,848 2,000
Basi bana, wakati tunaomboleza kifungo xha muasisi wa uzi wetu pendwa kabisa ambao kila nikiamka lazima nianze siku yangu kwa kuutembelea na kisha namalizia siku yangu hapa, nakuletea mpya kabisa ya moto moto.

Leo tulikua na shughuli kazini kwetu, katika matukio haya wanapenda sana kunipanga kwa kamati ya mapokezi kwa sababu ya ucheshi na muonekano si haba, lakini pia nami napenda kuwa katika nafasi hiyo ili kupata marafiki wapya kwa wingi.

Kama kawaida leo nikiwa hapo, zikapita benz new model kali kinyama, tukasalimiana nikazitania kimtindo nikazielekeza eneo la shughuli, issue zimesonga, baada ya muda mmoja kati yao akaja kuulizia warsh room ziliko, nikamtania " hata muda wa msosi haujafika wewe unaebda warsh room, au unaenda kupunguza ili upate nafasi kubwa ya kutia mzigo nini?" Akacheka tu akasepa zake.

Mida ya msosi ilipofika nikapanda kwenda kucheck taratibu btw mie huwa nakula asubuhi ninapokwenda kazini na jioni, kwa hiyo mchana huwa sili. Nimefika juu, nikapatiwa chakula nikashuka nacho nikampa mzee mmoja cha pombe huwa ni mshikaji wangu. Kisha nikakumbuka sijachukua soda, nikarudi tena kuchukua.

Nime mkonofika eneo langu sikutaka kuinywa nikawa nayo tu, mara kaja mshikaji wa kitaa dishi limeyumba akamuomba hela mmoja wa staff wetu, yule staff akaniomba nimpe soda mshikaji maana yeye hana hela. Basi, nikamfungulia ile soda mshikaji akanywa kidogo akainuka kwenda mtaroni, nikamuona kachukua kopo, alivyorudi nikamuuliza "unataka kopo la kuwekea soda?" Akakubali, nikamwambia asubiri, nimletee kopo safi.

Ishu ilikuwa inafanyikia juu, na wakati huo watu walikuwa wanasambaa, sa ile napandisha ngazi kwa speend kiasi yule manzi alokuja kuniuliza nae akawa anapanda, japo yeye hakuwa speed, ile namfikia na watu wengine wanashuka nikajikuta kwenye mbinyo nikamshika maeneo ya ubavu wa kulia kwa maksudi, akawa kama kashtuka, akageuka haraka alivyogundua ni mimi akaniambia " huachi tu uchokozi?" Huku anacheka, nikamjibu " ndo kwanza nimeanza" baada ya kuwa nimepata upenyo nikampita nikaenda kuchukua kopo safi nikashuka nalo nikampa mshikaji akatia kinywaji chake akasepa.

Baada ya dk kama 20 hivi yule dem akashuka akanikuta nipo mwenyewe natafakari nisivyo vijua, akaniambia " umechoka kuchokoza sasa umejituliza kama sio wewe" sikumjibu kwa kuwa alikua jirani nikamvuta nikamkarisha pembeni yangu kulikua na kiti, tukapiga stori za kawaida, mara wenzie nao wakaja, walipofika wakamwambia awasubiri maana wanakwenda kuchukua vitu kadhaa waje wampitie wasepe.

Baada ya watu kupungua sana nikamuomba tubebe meza na viti tupeleke ndani, tumefika tukaviweka yeye akatangulia mie nyuma, demu anakimzigo flani kinashawishi, akiwa mbele mie huku nyuma nikaropoka tu yeleuwiiii moyo wangu mie akageuka haraka kwa hamaki akakuta natabasamu, akajua tu kwanini nimesema nae akajibu hivi huachi uchokozi? Mie sikujibu nikamsogelea nikamsika msambwanda akaniangalia tu akaguna. Nikashikono nikamsogeza kwenye kona tulipoweka meza nikaomba mate mtoro karspond, wakati tunabadilishana mate huku mkono mmoja ukipima oil nikasugua kisimi mtoto kaeleweka nikamuinamisha kwenye meza nikachomoa wallet yangu nikatoa zana za kazi nikashindilia kimoja cha watani.

Tukapena number akasepa, sasa usiku huu naona ananitxt kuwa nimemshitukiza lazima turudie game, mie hapo nachekelea moyoni.
 

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
10,567
Points
2,000

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
10,567 2,000
Mtoto wa Aunt msibani uko dah yani utani utani tu nikamuambia kanifulie nguo zipo kwenye begi kaenda kachukua begi katoa nguo kama mbili ivi nilizobeba dogo kajichanganya akakuta condom rough rider kwenye begi sasa akaweka kiporo jioni narudi naona akaenda katoa anauliza nini izi kipindi hio tupo nyumba ya pembeni mimi yeye na madogo wachache tu wadogo akawafukuza maswali kibao ikabidi nimulize hujawahi tumia hii akasema hajawahi labda ajaribu leo. Baridi kali sana huko kwetu mida ya saa mbili ivi dogo na ivo mkali nilimvaa nilivaa ile condom mana alitaka aone radha yake nilimsugua nikavua bao moja nkasepa nilikuja kumpanga baada ya msiba ndio nikamshughulikia vizuri kabisa, saivi kaolewa ananiheshimu mno kuna muda tukibaki wenyewe tu anachomekea utani wa apa na pale
Duuh aisee!!
 

Forum statistics

Threads 1,379,054
Members 525,304
Posts 33,733,404
Top