Nilipatqga mtoto mzuri japokuwa si saaana kivile. Wakati namla haonyeshi ishara yoyote kufurahia tendo. Yupo tu katulia. Sio wakati wa maandalizi sio wakati wa kusokotana. Duu. Hatareee.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Daah basi alikua hakufeel huyo ..hapo alikua anawaza pochi lako umalize akupige kizinga[emoji1787]
 
Daah basi alikua hakufeel huyo ..hapo alikua anawaza pochi lako umalize akupige kizinga[emoji1787]
Yaani kweli unashindwa kuelewa...mara mwanamke kinainishi mbususu hela...mara lazima uwe na feelings...sasa sijui tushike lipi tuache lipi
 
X wangu kaja jana ana mishe zake akaona apite anisalimie, maana walionana na office mate wangu akamwambia usiondoke bila kumsalimia jamaa bana, tuliachana miaka kama 4 imepita tena kwa kutukanana maana nlimfumania na vijana wadogo wenzake. Sa mvua ikaanza kunyesha and anawahi usafiri arudi wilayani
Basi akaomba nimsindikize kwa gari stend, sijui nlipara akiligani, wakati tunaenda nikapita maeneo gest tulikuwa tunaenda kuvunja amri ya sita, sijaongea kitu mmnikaingiza gari ndani bila kumsemesha jambo, nikashuka nikafungua mlango wake nikamshika mkono tukaingia ndani
Nimelipa room nikamshika.mkono, bado anashangaashangaa nikafunga mlango .
Nikaingia na funguo bafuni kuoga nimekuja kutoka namkuta amevua nguo kalala.
Ilibidi aende kwake kesho yake. Ilikuwa weekendi so haikuwa nome kazini kwake so nlimwacha gest usiku wa saa sita. Kesho yaake asubuhi nikaenda kukamua tena ndo akaondoka
.
 
Nawe unapiga unasepa...unafunga mkataba[emoji28]
Bora iwe hivyo maana kuwaridhisha nyie haiwezekana....mara mwanaume tafuta hela...ukiwa nazo utasikia mwanaume mwenye wala sina hia nae au hajui kunitomba.....ebu msitule stress
Wee njoo nisasambue mbususu tufurahi basi
 
Kweli ex hatongozwi[emoji1787][emoji1787]
 
Mtalaka hatongozwi
 
Alafu mimi mwanamke anaenikubali haraka nampaga respect sana kulijo jitu linalonichomesha mahindi...najifanyaga sina time nae nikimkamata namla alafu namwacha siku hyo hiyo ila simwambii...
Nakazia.

Then baadaye anakuambia nilikiwa najishaua nilikupenda kitambo ila nilijua haupo seriously na utanichezea.
Sasa mimi nakufuata muda wote huu, unasema ntakuchezea.mimi ni nani nibishane na maneno unayojiumbia ndo namwacha sasa na kumchezea
 
Nakazia.

Then baadaye anakuambia nilikiwa najishaua nilikupenda kitambo ila nilijua haupo seriously na utanichezea.
Sasa mimi nakufuata muda wote huu, unasema ntakuchezea.mimi ni nani nibishane na maneno unayojiumbia ndo namwacha sasa na kumchezea

Hivi vitu havina formula ukikataliwa kua mpole, wewe unakaziwa kisha kuna mtu anapewa mpaka akinai.
 
Nakazia.

Then baadaye anakuambia nilikiwa najishaua nilikupenda kitambo ila nilijua haupo seriously na utanichezea.
Sasa mimi nakufuata muda wote huu, unasema ntakuchezea.mimi ni nani nibishane na maneno unayojiumbia ndo namwacha sasa na kumchezea
nomaaa
 
Nitaendelea baada ya matangazo
 
Ulifanya Sana Kosa kutokula vingine ..unastahili viboko 100
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…