Oct 16, 2016
29
75
...............basi ile kukaa kwenye kiti nna wenge la hatari ghafla mwalimu jackline akaja akanikuta nmejipaka sukari mdomoni kwa hasira akatupa vitabu vyake chini akaja kuanza kuramba midomo yangu akiniuliza kwanini nimeramba sukari.
Kwa umri wangu ule kusimamisha mashine mbele ya mwalimu nlijua ni kosa kubwa kuliko makosa mengine,nikaanza kutafuta mbinu za kukimbia muda ule machozi yalikuwa yananitoka nkiogopa kosa la kusimamisha mbele ya mwalimu lakini pamoja na uoga wote mashine imesimama,akashuka tena tena chini kuniuliza mbona unamtamanisha mwalimu wako nikaanza kuomba msamaha akunisikia akafungua kamkanda kangu kalikuwa na picha ya lucky dube akatoa kimzigo kangu akaanza kukashika nikaongeza kulia tu akaniambia kalale kwnye kochi nkamjibu sina usingizi...........akaona isiwe shida akachukua li bakora
Chai
 

MWANAKA

JF-Expert Member
Oct 4, 2013
4,465
2,000
KAZI IENDELEE!

Ndugu wafuasi wa shetani, kitengo cha zinaa, waumini wa ufuska, bila kuwasahau wanachama wa tawi la uasherati, nawasalimu kwa jina la kula tunda kimasihara. Baada ya kuvumilia kwa muda mrefu, uvumilivu umenishinda asee. Acha na mimi nishushe habari zilizojiri katika pirikapirika za kula mbususu. Wewe fala wa kuitwa Rikiboy, nimeconfirm utachomwa moto namba 69 jirani kabisa na Osama Bin Laden na wapuuzi wengine kama Adolf Hitler na Idd Amin "dada".

Turudi kwenye mada dadek zenu. A few years ago, nikiwa mwaka wa kwanza pale chuo kikuu Ardhi, nilipanga chumba mtaani nikiwa na washkaji zangu baada ya kukosa hostel. Nyumba tuliyopanga ilikua inamilikiwa na mabinti watatu (nyumba ya urithi). Wa kwanza na wa pili, wote walikua walevi kupindukia. Na huyu wa tatu ndie alikua muungwana, and of course alikua "fuckable" pia. Uzuri wa wastani yani, kama mnavyowajua mabinti wa kichaga.

Sikua na mazoea nao kabisa sababu ya ugumu wa ratiba yangu. Kozi niliyokua nasomea ilikua very demanding, nikawa mtu wa kurudi gheto usiku, na siku nyingine nakesha kabisa (wazee wa archplaza naamini mmenisoma). Tukawa tunaonana dakika kadhaa tu, tunapeana salamu then mambo mengine yanaendelea. Haka kabinti nilikua nakamezea mate kidizaini, kama vile Kigwangala anavyomezea mate uwaziri (mataga mnisamehe). Kwa bahati mbaya, shetani kitengo cha zinaa za rejareja alikua likizo, ratiba haikuruhusu.

Siku ya tukio, kulikua na kasherehe kadogo ka bethidei ya mtoto wa binti mkubwa (mmoja kati ya wamiliki wa nyumba niliyopanga). Kwa bahati nzuri au mbaya, nilikua nimemaliza mitihani ijumaa, na hako ka sherehe uchwara kakawa jumamosi. Nikaombwa nihudhurie, nikakubali bila hiyana. Kasherehe uchwara kakafanyika mazee. Then usiku ulivyokolea, majirani wakatawanyika. Tukabaki wakazi wa mji husika, tukiwa tunapiga story makundi makundi.

Mimi nilikua nimejitenga pembeni kwenye kagiza totoro nikiwa nachat (kuna manzi nilikua namuweka sawa), ndipo yule binti mdogo ninae mmezea mate akaja kukaa na mimi. Tukawa tunapiga stori za kifala fala tu, huku namuona anajichekesha kikumamae kumamae. Mara ananiambia eti "wewe nahisi huwa unanitaka, ila unashindwa kuniambia", what a mistake hahaaa! Tukiwa katikati ya story zisizo na kichwa wala miguu, mara pepo la ufuska likaninong'oneza, "acha story za kisenge, peleka gheto huyu ule mbususu". Ikumbukwe huyu shetani alimkamata mpaka mfalme Suleiman na hekima zake, sasa mimi ni nani ndugu zangu?


Mpaka hapo ikawa wazi, mtoto anataka mjubilenga. Anko shetani a.k.a shetty baby bin shettlicious, akaniuliza "nikupe nini tena kijana wangu?" Nikajibu anko shetty tulia, huyu "narara nae mbere". Basi nikamwambia mtoto, hapa nje mbu wengi sana, twende ndani tukapige story. Akawa kimya ananiangalia tu. Nikaamka kuelekea gheto, namuona ananifuata nyuma, nikajua tayari "Sabaya ameingia mikononi mwa TAKUKURU" (mataga mnisamehe tena maniner zenu).

Alivyoingia ndani mazee, nikabana mlango kabisa wakati yupo kasimama tu hajui cha kufanya. Kuna kochi ila hakai, kuna kitanda ila halali. Nikajisemea tu, it's a good thing you're waiting for my orders! Nikamsogelea kwa nyuma, kamata kiuno kananiangalia tu. Busu shingoni, kanafumba macho, shika matiti naona kanalegea. Nikakalaza kitandani, then nikakavua jeans na top. Ilipofika zamu ya bra, nikafeli mazee (nitaelezea siku nyingine sababu ya kufeli). Wakati naendelea na romance ya hapa na pale isiyokua na formula maalum, shetty baby akarudi tena akanishtua, "kijana punguza chenga, tafuta goli".


Ndugu wafuska wenzangu, nikamgeuza mtoto na kumuweka ile mnaita mbuzi kagoma kwenda (sijui huwa mnataka aende wapi), chupi yake sikuitoa, niliisogeza tu pembeni baada ya mimi kuwa nimevua tracksuit na boxer kwa kasi ya 5G. Nikapitisha ukuni ukateleza. Nikapiga mzigo, nikala mbususu, nikasugua papuchi ndugu walimwengu. Baada ya dakika takribani saba, nikashusha wareno. Iwe niliwahi au nilichelewa, utajua mwenyewe. Mimi ninachojua, i had fun!

Binti akasepa ndani kwao, mimi nikaingia bafuni, siku ikapita. Baada ya wiki mbili nikiwa nimeshapiga mechi kadhaa za marudiano na yule binti, siku hiyo natoka gheto, ghafla kwenye uchochoro wa kuingia public toilet, nakutana uso kwa uso na pisi moja yenye ukali wa wastani ikiwa inaelekea chooni. Mtoto black beauty, tako la wastani and more important, alikua amevaa kichokozi and I like them nasty hehee. Ni mpangaji mpya maniner, shetty baby kanipa jaribu lingine. Hii ni story ya siku nyingine mazafanta. Kwa leo tuishie hapa. Fu@ck you all, and have a nice day!
Jinga sana😂😂😂
 

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
1,463
2,000
Ilikuwa 2013 tumetoka mishe tukasema acha tupoze koo,naingia baa nikiwa na mshkaji wangu sana,tukaingia kaunta mpka kwa moja,tukaagiza,nikatoka kwenda toilet nikakutana na demu mkali sana,mweupe,ana hips tako kiasi nimemzidi urefu kama nchi 1.

Huyu dada alikua anatoka mkoa wa Ruvuma ila wilaya sijajua,huo mkoa unasifiwa sana kuwa na wanawakae visu sema naskia utulivu ni "0" nimekuja kuwajua baadae sana.

Kusema kweli ile kumuona tu sikujiuliza sana, reception tu ndio ilinipa ujasiri wa kwenda moja kwa moja kuzungumza nae. Nimsalimia akua kakaa mwenyew nikamwambia "hivi unajijua kiwa wewe ni mzuri" akacheeka... akasema sijui. Basi nikamwambia niko na jamaa angu pale heb weka namba yako hapa nakuja saivi.

Nilirud kwa mshkaji wangu nikamwambia nimemwelewa sana yule demu,jamaa akasema fanya mpango,sababu nilikua nimechukua namba sikua na papara. Muda kidogo aliondoka ili kupitia mlango mwingine. Kesho mchana ilikuwa jmosi nikamcheki tukatambulishana akanikumbuka. Nikamuuliza kesho wapi? Akasema yupo yupo tu. Nikamwambia kama atakuwa free aje nina nyingo nataka kumtemea. Asee bila hiyana akakubali,sa mtihani ukaaa kwangu nikaanza kujiuliza yule ni nani(nilihisi sio wa kawaida)? Ana mishe gani? Amewezaje kuitikia wito wangu japo tulionana baa tu? Sikujali.

Jpili ikafika nikamwambia tuonane saa 12 jioni kama muda huo utakuwa na muda. Muda ukafika kanichek nikaenda kumchukua,nikaagiza mazaga za kutosha chops kuku (niliogopa mdudu sababu aliniambia anaitwa Mariam, muislamu)tukala tukanywa stori nyingi ila sijajua tunaachanaje.

Muonekano wake ulinipa was was kama nikiomba game anaweza kuniona muhuni lakini nikajiuliza" hata akiniona muhuni ataniuwa,atanitangazia" nikajiona muoga wa kijinga. Saa 3 usiku ikafika nikamuuliza,nichukue room basi mana bado mazungumzo yetu hayajaisha, akarespond dah anaenda kuchukua chumba huku bia zikiwa zimekata kichwani kwa jibu lake. Nikaanza kuwaza hiyo game,nikasema nitaweka alama ili hata ikiwa leo ndio mwisho anitafute yeye.

Asee nilitafuna mzigo mzuri,wenye vigezo vyote anavyotaka mwanaume. Huyu alikua ni mwanamke mzuri kwa kila kitu kwangu kimchezo,kimuonekano kisura n.k.
Sikulala usiku ni kuchapana tu na stori, huyu demu alikua na clit ndefu sana iliyonifanya kila nikukumbuka namwita namchapa nao.

Badi aliwa demu wangu alikua mpiganaji sana kwenye kazi,mana alikua na saluni yake huko kimara,alikua na malengo kibao ya akili. Alinipenda sana,sikuwahi kuinjoy penzi kama hilo popote.


Shida kubwa vana kati yangu na yeye alikua amenizidi umri na alikua na mtoto. Alinizidi kama miaka 7 hivi. Hicho kilikuwa kigumu kwangu kumuoa moja kwa moja ila hakuwa na kasoro nyingine.

Mwaka 2015 nilimwambia nataka kuoa hakuamini nilichomwambia,alipiga simu na kulia sana kulalamika lakini nikatia moyo kuwa tutakua pamoja tu, haikuwezekana. Tukaacha kuwasiliana miezi mi3 ikapita nikapata ujumbe
"Mwenye namba hii amefariki msiba upo kimara" mimi nikapuuza nikijua hhenda ni ujanja tu ili niende kwao. Nimekaa kama mwezi nikapiga ile namba nikaambiwa "samahani namba hii haitumiki tena" kuna jamaa tulikuwa nae kwenye group moja anafanya kazi Tigo nikamuuliza akasena hiyo namba imefungwa sababu mtumiaji aliripotiwa na ndugu zake kuwa amekufa. Asee kidume nilikaa ndani nikalia sana,nilikosa amani karibu mwez mzima.

Mpaka leo sijui kilichomuua. Niliumia sana,kikichonifanya nikumbuke hiki kisa ni kisa cha Lugumya

Wanawake wa Somgea ni wazuri sana
Lakini si umepima VVU uko super?
 

_KINGO_

Senior Member
Apr 17, 2021
168
1,000
Miaka michache iliyopita nilisafiri kwenda Arusha kutoka Dar kikazi. Safari ilikuwa siku ya Alhamisi na nilitakiwa kufanya kazi Arusha siku ya Ijumaa, kisha Jumamosi nipande basi kurudi Dar kwa ajili ya kuripoti ofisini Jumatatu asubuhi. Ule usiku wa Jumatano kabla ya safari washikaji walinishtua tutoke tukale bata hivyo nikaona nipack kabisa kibegi cha safari maana hawa watu nawajua, tukitoka ni mpaka alfajiri hakuna kurudi nyumbani hivyo nilitoka tayari kwa safari nikaacha begi kwenye gari la mmoja wa washikaji zangu ili alfajiri waniache Shekilango kabisa. Usiku tulikula bata kali na alfajiri wakanishusha Shekilango. Muda wa safari ukafika KLM ya lakwanza likaingia barabarani mimi nikiwa ndani. Nilikaa dirishani na pembeni yangu alikaa mrembo fulani lakini sikuambulia hata story safari nzima maana nililala fofofo karibia safari nzima, ukiacha muda wa kula pale Korogwe.

Tulifika Arusha nikiwa nimelala na ni yule mrembo pembeni yangu alinigusa begani kuniamsha na kunijulisha kuwa tumefika. Nikamshukuru na kichwani nikaanza kufikiria napataje mawasiliano yake huku nikijiiata mjinga kwa kulala safari nzima bila kupiga story nae halafu sasa mwisho wa safari eti ndiyo nataka namba. Sikufanikiwa. Mrembo alishuka na nilishuhudia akipanda IST na kusepa (aliyempokea sijui ni mwenyeji ama Uber, it doesn't matter), nikazidi kujitukana kwa ndani. Nilipata nyumba ya wageni ya kupumzikia maeneo ya karibu na kituo cha KLM, nikaoga na kutoka kupata kiburudisho cha jioni na wanangu wa R-Chuga ambao niliwajulisha kuwa nimefika mjini kwao hivyo tuonane tuongee mawili matatu na tupate 'moja baridi, moja moto' kisha nikapumzike niwe 'fresh' kwa kazi kedho yake asubuhi. Tuliyoyapanga tulitimiza mwishowe nikarudi lodge kulala.

Tatizo usingizi uligoma kabisa usiku huo, nahisi kwa kuwa nililala safari nzima, hivyo nikaamua kutoka nikaenda club fulani inaitwa Pin Point, ambayo haikuwa mbali na lodge niliyofikia. Nikalipa kiingilio ambacho ilikuwa ticket ya 5000, kama token ya bia mbili nikapandisha ngazi mpaka ghorofa ya kwanza ambapo club yenyewe ndo ipo. Club ilikuwa imechangamka balaa. Mziki mkali na kuna watu kadhaa kwenye floor wanacheza. Pembezoni kuna meza ndefu naona warembo wamekaa wananiangalia usoni. Nikaanza kuwachunguza kiaiana. Nikaona wengi wamevaa vigauni vifupi au vitights na kama wako wawili wawili au watatu watatu na sioni wanaume karibu yao zaidi ya majamaa wachache maeneo ya karibu ila hawaonekani kuwa nao. Nikiangalia meza zao naona kama hawana vinywaji au kama wana maji, chupa moja ya bia au soda. nikiangalia miguuni naona wamevaa visandals flani flat, vingine bya manyoya manyoya, nikaona hawa wako kazini hawa, achana nao.

Nikapata mahali pa kukaa kwenye sofa fulani ukutani ambapo kwa mbele nilikuwa naona dancefloor ambayo ilikuwa na kijukwaa flani katikati na kwa mwisho wa club kuna bar yenye ka tv kwa juu. Kwa mbele yangu kidogo kabla ya dancefloor area kuilikuwa na meza ndogo ndefu ambayo niliona imezingirwa na kundi la wazungu kama saba hivi. Kimuonekano nikahisi watakuwa watalii, wakiume wawili na wengine wakike, wako busy wanacheza na kufurahi. Nikaanza kuwachunguza wale wakike nikijiambia 'leo naweza chomoka na mmoja wapo maana naona hii group wademu wamewazidi majamaa idadi'. Sasa hiyo meza ilikuwa na kadada kamoja kaafrika kamenipa mgongo kanacheza. Ile style yake ya kucheza ikanifanya nianze kukaangalia kwa umakini zaidi. Mtoto mrefu kiasi, mwemba kiasi mwenye kiuno kidogo na vihips fulani round na kwa nyuma alionekana anakatako flani kamechomoza. Ngozi yake nyeusi, nywele zake fupi za kuchana na kitana kidogo, ziko neat kabisa. Alivyokuwa anakatika na kutingisha alinitamanisha kwa kweli, nikasema 'achana na hawa wazungu, huyu Lupita Nyong'o ndiye anayekufaa'. Nikabaki nangoja ageuke katiaka kucheza kwake nione kama mbele ni kama nyuma.

Hatimaye mrembo akakeuga. Masha'allah! Sura ya malaika. Anavyocheza anacheka cheka na kutabasamu mpaka naona furaha yake inaanza kuniingia mimi. Katoto ka 'free spirit' fulani kanacheza kanazungusha hips ndani ya kigauni chepesi cheusi kirefu mpaka magotini kilichoshikiliwa mageni na vijikamba flani, huku kamenyanyua mikono juu. Hii ilayafanya macho yangu yaelekee eneo la kifua chake. 'Yes, maziwa niyapendayo, madogo hivi ya kujaa mkononi tu', yamesimama wima. Kushusha macho chini, tumbo flat, chini zaidi kwenye zile hips pana kidogo na chini zaidi kwenye miguu...amevaa high heels (ningekutana na vilapa vya manyoya nahisi ningechukia sana). Lupita (jina nililompa rasmi moyoni) alionekana kwangu kama mtu mchangamfu anayependa raha. Huyu ningependa kumfahamu. Naanzaje sasa?

Nikasema 'liquid courage' hapa muhimu. Nikapiga bia zangu nikaagiza na nyingine baada ya nyingine. Nikawa namuangalia mara kwa mara ila kila akigeuka hatukutanishi macho. Ila mara moja aligeuka huku akicheza tukajikuta tunaangaliana machoni. Nikatabasamu na kunyanyua kinywaji changu na kuinamisha kichwa kidogo, ishara ya 'cheers'. Nadhani hii ni kama lugha ya kimataifa ya kumwambia 'I see you, I see what you're doing. I like what you're doing. Keep doing what you're doing.' Naye akaitikia salamu yangu kwa kunipungia mkono na kutabasamu. Nikasema 'yes, it's on'. Nikaanza kuwaza hapa natakiwa ninyanyuke niende kwenye meza yao nikamsalimie na nijichomeke kwenye kile kigroup chake na wazungu wake. Akili ya hofu ikaniambia niache kujipendekeza, nikatulia. Muda ukaenda. Kila nikiwaza kwenda kwake nasita, naongeza bia. Mwishowe nikajiambia niache kunywa kijinga niende kwa Lupita nikaongee nae.

Mida ya saa nane au tisa usiku Dj akatangaza watu waanze kupanda kwenye kile kijukwaa waonyeshe uwezo wao kukatika. Watu wakasogea mbele kuzunguka jukwaa, na kina Lupita na wenzake wakasogea kidogo kukaribia stage kuangalia watu wakikatika jukwaani. Mimi ndipo nikanyanyuka kujisogeza karibu na Lupita na hatimake nikamkaribia kwa pembeni tukasalimiana kwa tabasamu tu na kuendelea kuangalia wanaocheza jukwaani huku. DJ alinigesha ile session maana aliyecheza vizuri DJ aliuliza watu 'vipi anaweza ama apige nyama chiniiii?', na watu wakiwa wamependa wanasema aendelee au kama hawakupenda wanaitikia kwa sauti 'apige nyama chiniii'. Lupita alionekana kufurahia hii session sana n kwa kweli mimi nilifurahi pia maana kuna baadhi wadada wale wale wavaa vilapa vya mabyoya walipanda pale walikuwa wanatikisa vitu vyao vya nyuma mpaka nikatamani kubadilisha mawazo. Niachane na kumfuatilia Lupita nichukue mmoja hapo. Hatimae ile session iliisha Dj akarudisha mziki kawaida na Lupita akarudi mezani na mimi nikaenda bar kununua maji.

Nikanunua maji madogo mawili ya baridi na nikahakikisha nafika karibu ya meza ya Lupita na nilipomfikia nikamwambia 'karibu' huku nikimpa chupa moja. Akaniangalia namna fulani kama haelewi nami nikamwambia 'ya kupunguza tu joto la mwili maana unavyocheza kiufundi lazima utakuwa umepandisha sana joto la mwili'. Akacheka, akapokea maji. Nikamwambia 'Hello, I'm Ron Aldo', akajibu 'Hello Ronaldo, I'm Becky, pleased to meet you'. Nikamwambia 'Pleased to meet you too, though I must admit i'm slightly disappointed.' Akaniangalia usoni kwa mshangao hivi akaniuliza ' Why's that?', mimi nikamjibu 'I was hoping your name would be Lupita or some other African name. Lupita's actually a name I'd chosen for you while I watched you dance from over there,' huku nikionesha nilipokuwa nimekaa, nikitabasamu kuoneha natania tu. Akacheka nakusema 'you're one to talk, riding on a high horse for someone named Ronaldo.' Nikachecheka kidogo pia na kusema 'Sawa bhana, tena tuachane kabisa na hii lugha ya watu. Naitwa Ron. Ila washikaji walinibatiza Ronaldo kwa sababu naipenda Real Madrid. Hata hivyo, mimi nimelikata jina mara mbili, yaani Ron na Aldo'. Nikasema kuanzia hapa ni uzalendo mtupu, tutumie kiswahili. Akakubali nakuniambia kuwa kwanza mimi ndiye nilienza kumuongelesha kiingereza (sijui nilidhani nitapata marks kijuidai najua kiingereza maana yaye alikuwa na wazungu? saa zingine akili zetu wanaume tunazijijua wenyewe)

Huo ukawa ndo mwanzo wa kufahamiana pale club. Lupita akanitambulisha kwa wenzake na nikawa nimejiunga rasmi na kigroup chao tukaenjoy pamoja. DJ hakutuangusha maana alipiga miziki mikali sana iliyosabisha kucheza kwa ukaribu. Tulijikuta tumeingia kati kwa vurugu zote na mtoto alikuwa ananikatikia ananisugua na tak0 lake laani mpaka naamsha, huku mikono yangu ikitalii kiononi na kwenye hips zake bila kuzidisha na kuonekana 'mwenye njaa'. Nahakika alikuwa anafurahia kumhisi 'mjusi kafiri' kwenye wowowo lake. Basi tulifurahi sana usiku ule na ilipofika mida ya karibia alfajiri tukabadilishana numba. Nilijua kupitia maongezi kidogo kuwa anafanya kazi kwenye kampuni moja ya utalii na alikuwa anawazungusha wageni wake mjini nami niamueleza kuwa niko Arusha kikazi kwa muda mfupi. Mwishowe tukaagana akasepa na wageni wake mimi nikarudi lodge.

Ijumaa asubuhi niliajiandaa na kwenda eneo la kazi nikapiga kazi kwa uadilifu kabisa mpaka mida ya saa tisa alasiri nikarudi lodge na kujilaza juu ka kitanda kupumzika kidogo. Niliamka kwenye saa kumi na mbili jioni. Nikasema leo siwatafuti washikaji wala nini, acha nimcheki Lupita.
Moja kwa moja Whatsapp:

Me: Hello Lupita
Lupita: Poa, vipi?
ME: Umefaulu mtihani. Nilijua utajibu kiingereza...

Vi emoji vya kuchekacheka na kutoa ulimi nje vilitawala maongezi yetu na hatimae nikamualika kuja nilipo, akakubali,tukakubaliana muda. Nikamuuliza anatumia nini akasema 'Dompo'. Nikamuambia 'safi, naona unapenda vinywaji vya nyumbani', mtoto akacheka tukaagana. Nikatoka kwenda kununua kinga na kujipa nafasi ya kutembea kidogo maeneo yale. Nilivyorudi nikapita mapokezi nikawaambia wafanye mpango wa Dompo mbili walete chumbani baadae, ila moja waiweke kwenye fridge ili kama Lupita anapenda red wine baridi iwepo.
Basi muda ulipofika mtoto alifika eneo la tukio, japo alichelewa kama nusu saa hivi. Nilishikwa na butwaa niliyomuona nilipompokea maana alionekana mrembo kuliko nilivyomuona usiku. Mwanga wa club kamwe siyo wa kuamini maana kila mtu anaonekana mzuri club ila muangalie asubuhi yake sasa unapoamka nae...acha tu. Alikuja amevaa gauni refu mpaka chini karibia liburuze chini ila jepesii la kijivu na kisweta chepesi cheupe. Ila Lupita kila sifa nipendazo alikuwa nazo, ngozi laini nyeusi, macho yanacheka na lips pana na tabasamu mwanana. Tulipiga story sana room, matani kucheka kwingi na vimichezo vya kusukumana vya hapa na pale utadhani tumekuwa wapenzi wa muda mrefu. Chakula na vinywaji vililetwa tukapiga tukiwa tumekaa kitandani tunaangalia kiTV cha lodge. Lupita alifurahia Dompo ya baridi japo aliniambia kuwa kwake haijalishi baridi au moto, yeye anapenda wine. Nikamwambia 'walevi utawajua tu'. Akasema 'mjinga wewe' huku ananisukuma. Nikamkamata mkono nikamvtuta akajikuta ameegemea kifua changu na zura zetu zinatazama. 'Lupita, you're so fucking beatiful, pardon my French,' nikamwambia. Akacheka kidogo. Tukaangaliana machoni kwa sekunde chache na kusogeleana na midomo kugusana. Hapo rasmi mambo ya kishetani yakaanza.

Tuliviringishana pale kitandani kama wanyama wa mwituni. Mabusu ya shavuni, shingoni, nakamweka chini yabu alale kwa mgongo nikiwa juu yake nambusu mdomoni, kidefuni, shingoni na kushuka kifuani nabusu cleavage yaje ndani ya nguo huku mkono ukipapasa kiuno na mapaja. Gauni lake la kitambaa chepesi nikimpapasa nahisi kama nimegusa ngozi yake nyororo. Mtoto sijui alipulizia perfume gani maana alikuwa ananukia vizuri mno. Endeleza romance mtoto anagugumia kwa mbali huku mikono yake ikitembea mgongoni mwangu na wakati mwingine aiviringishe shingoni anivute kunipiga denda, mara anibusu shingoni, tukazungukua nikawa chini akawa juu. Mtoto akawa amenikalia kwenye **** huku nimemshika kiuno na kumpapasa mapaja. Akiangalia machoni. Akaanza taratibu kutoa hereni zake huku ananiangalia machoni, mara ang'ate mdomo wa chini, mara atabasamu... Hapo na mimi nimemkazia tu jicho namtazama usoni, mikono yangu ikiendelea kutalii kiuno chake na kubinya tak0 lake laini kama andazi au mto. Alivyomaliza kutoa hereni akazirusha kwenye kimeza pembeni ya kitanda. Vile vile akavua kisweta chake. Wakati anavua sweta alipush kifua mbele kidogo nikaona cleavage smooth iliyovutia zaidi kwa mg'ao fulani kama wa kijasho chepesi. Nikasema nisimuache avue nguo zake mwenyewe, acha nimsaidie.

Nikamvuta na kuendelea kumpiga denda na kupapasa mgongoni na mbavu, mkono mmoja nikaupandisha mgogoni nikagusa sidiria na baada ya kutafuta kwa vidole nikatambua clasp ya sidiria iko wapi nikaiunsnap kwa mkono mmoja. Napenda sana kufungua sidiria ya demu kwa namna hii akiwa bado amevaa nguo na mnachezeana au kupigana denda. Naona kama hii move inamfaya mrembo uliyenae akuone kama 'unajua mambo' so nikiwa na mtoto mkali huwa naifungua bra yake hivi kabla ya kumvua ngua za juu. Sidiria ilipofunguka tu akatoa kamlio kama anagugumia hivi, nikahisi nimejithibitishia theory yangu hapa kwa mtoto matata Lupita pia. Nikarudisha tena alale kwa mgogo nikaanza na denda tena. Mtoto miguno kama yote. Nikaachana ana mdomo nikahamia kubusu shingo tena na kuanza kushuka chini ya mwili wake kuanzia kifuani, tumboni, mapajani na magotini mpaka kwenye ankles na hapo nikaanza tena kupanda juu nikibusu miguu smooth mpaka nikafika magotini na kuanza kutembeza mabusu mapajani, kwa juu na kwa ndani ya mapaja huku nikipandisha gauni lake. Mtoto anajinyonga nyonga tu. Nikafika mpaka kweye eneo la papuchi nimesokota gauni lake maeneo ya kiunoni nikaanza kubusu kuaribu ya papuchi. Alikuwa amewaa ki thong cheusi chenye kipattern cha maua maua hivi. See-through flani. Nikaona ni wazi kabisa mtoto amenyoa kila kitu. Akanyanua hips kidogo gauni lipite kwa chini nikaendelea na kwa kutalii tumbo lake kwa ulimi mpaka kifuani na hatimate nikafanikiwa kumvua gauni.

Sikuwa na haraka, baada ya kutupa gauni kule tukaendelea kupapasana na nikamgeuza alale kifudifudi nikaendelea na mabusu ya shingoni na kushuka mgongoni. Sidiria yake tukaivua kwa style hii. Mara nimlambe kuanzia kiunoni mpaka mabegani nikimsikilizia anavyogugumia, nikifika maskikioni mwake namnong'neza jinsi alivyoumbika na alivyo na ngozi lani na jinsi navyofurahia kumpapasa, na kweli nilikuwa naenjoy sana. Mtota ana ' moan' tu, naachana na maneno narudi kwenye kissing mgongononi niendelee mpaka kwenye , matak0 yake na mapaja. Naweka miguu yake pamoja na kubusu na kulamba katikati ya mapaja karibu na papuchi, au nimbusi kale ka msitari kati ya tak0 na paja. Na alivyokuwa na tak0 zuri lililojaa kwa wastani na laini, nililipiga vikofi vya hapa na pale ili tu nione linavyocheza. Demu akiwa na tako laini napenda saana. I love that 'JIGGLE'. Nikarudi kubusu mgongo na kiuno na nikapitisha mkono katikati ya mapaja nikaanza kutomasa papuchi yake. Mtoto akawa anajinyanyua anajikunja kunjua kunja anajirudisha nyuma kusukuma papuchi kwenye vidole nikawa natoa. Mtoto analalamika. Nikaendelea hivyo kwa muda mfupi mpaka nikaona kwa jinsi alivyokuwa analalamika kuwa anataka ****. Nikakaa myuma yake nikakama strings za thong yake nikavuta nyuma akanyanyua matak0 juu kidogo nikaivua. Nikakagua papuchi. Imeloa. Yes. Twende kazi. Nikamgeuza tena nikamlaza chali. Nikahamia kwenye zile chuchu zake maana ingekuwa dhambi kutokuzinyonya. Nikanyonya sana chuchu moja baada ya nyingine na nikapeleka tena mkono kwenye papuchi nakuichezea. Mtoto wa watu hoi.

Nikashuka chini tena taratibu kuekekea kwa bibi. Nikajiweka katikati ya mapaja yake nikayatawanisha nikawa uso kwa uso na papuchi maridadi ya mtoto Lupita. Nikazama chumvini. Nilizunguka maeneo ya papuchi kwa sekunde kadhaa bila kuigusa papuchi yenyewe maana nilitaka niienjoy vilivyo. Papuchi smooth imenyolewa kila kitu na ina mashavu manono nikasema nisiharakishe. Hii ilikuwa inafrustrate kidogo maana ailikuwa anajaribu kuilengeshe papuchi kwenye ulimi naikwepa, Mtoto anaguna. Nadhani ulimi ulivyogusa tu kisimi mtoto akakojoa. Sauti tamu na kuhema juu juu na kujinyonga nyonga na kutememeka kama kapigwa shoti. Nikajisemea hapa naona nimeanza vizuri.

Alichukua dakika chache akanivuta kwake kupiga denda then akaniguide nitoke kitandani. Tukatoka kitandani tukawa tumesimama pembeni ya kitanda huku tunatizamana machoni. Sasa ndyo yeye akaanza kunifungua vifungo vya shati. Anafungua kifungo na kubusu kifua, hivyo hibyo tumboni mpaka akafika kwenye mkanda akawa kama amechuchumaa akaanza kuufungua mkanda huku ananiangalia machoni. Mtoto mtundu huyu. Alivyomtoa mjusi kafiri nilishukuru maana alikuwa amesimama tayari kwa mchezo ila mimi namzingua bado nimemweka ndani ya boxer. Mtoto akashika **** akaanza kuinyonya kichokozi. Analamba kichwa tu kidogo anaacha, mara alambe pembeni anaache aanze kubusu tumboni. Daah, **** imekakamaa ukinipa msumari na mbao nagongengelea sihitaji nyundo. Nikamalizia kuvua shati nikaliangusha chini. Suruali nikaisukumua chini yote nikatoa miguu kabisa asinichezee huyu. Akapiga magoti akaichukua **** akaingiza mdomoni na kunipa bj kali kuliko. Mtoto fundi yule jamani. Lupita wewe. Haya bwana. Mtoto akaniongoza nilale kitandani akaendelea na bj, mpaka mbupu alikomaa nazo. Mzee nafurahia tu sijui nifanye nini naishia kumshika shika mabega tu nikahisi hapa naweza nikakojoa ikawa noma. Sikuwahi kukojozwa kwa bj na sikutaka hii iwe mara ya kwanza nikamanouvre nikamkatisha nikamvuta nikamlaza pembeni yangu. Romance kidogo nikajitoa ili kuchukua kinga.

Lupita alinisaidia kuivaa. Now for the Main Event. Nilimweka mtoto kifo cha mende nikaingiza mashine tataribu huku nampiga romance na baadae nikaongeza kasi. Tulipiga mechi moja kali sana usiku ule. Mikao hii twende mikao ile twende. Nilimt0.mba yule demu kama mpenzi wangu vile. Mtoto naye hakubali kushindwa. Aneanda nami bega kwa bega kama nishamvisha pete vile. Kwa kweli mtoto alikuwa fundi yule. Tukajikuta nimelala chini yeye yuko juu anakatikia **** huku nimeshikilia matak0 yake na kuyapiga makofi mtoto anaguna kwa nguvu. Nikamshika kwa nguvu ili aache kuzungusha kiuno nikajiweka sawa nikaplant visigino ili nianze kumpiga zile 'uppercut' mtoto akalewa somo nikaanza kupeleka moto from below. Kumbe ile style ndiyo dawa yake bwana. Mtoto akajilaza kabisa juu yangu huku ananibusu na kunilamba shingo na masikio na kutoa miguno. Nampiga pump kwa chini yeye anaenda tu na mimi. Piga tak0 mtoto anasisimka. Nikongeza tempo nasikia mtoto migono inazidi mpaka akaanza kutukana (aaah..fuuuuck ) nikasema hapa hapa niongeze bidii na nikafanya kweli. Piga uppercut za spidi mtota anaongeza kelele na kuhema kama mbwa. Ghafla alikamamaa na kunibana na mikono yake shingoni na huku anahema kama kakimbia marathon na kuanza kutetemeka na kutulia nikajua hapa goli lishapigwa hapa (Pat yourself on your shoulder Ron, imeshia hiyo, hehe).

Mtoto nae alikuwa amenivuruga kwa miguno yake maana mdomo wake ulikuwa sikioni. Hakuna sauti nzuri duniani kama sauti ya miguno ya mwanamke hapo sikioni mwa mwanaume anayepiga show nzuri. Ukiacha na utamu wa papuchi na ufundi wa demu, hii miguno mimi ndo inayonifanya nikojoe. Kwa hiyo nilikiwa naanza kuona kuwa hapa mabeberu watafika nikawa nasali sala zote moyoni nisifike kabla ya mtoto. Maombi yangu yalijibiwa. Nilivyohisi mabeberu wako njiani nikarudisha kwenye kifo cha mende nikamwekea mapaja yake kifuani miguu ikakaa mabegani. Hii ni style yangu pendwa ya kumalizia na nilisema kwa mtoto huyu lazima nimalizie hivi. Nikawa nimemsogelea Pump chache mabeberu hao. Nikajibwaga juu yake huku mwili unatemeka kama nimepata kifafa ghafula kwa sekunde chache nikajitoa. Lupita full kunipa visifa eti ' you're good' na blah blah kibao. Moyoni najipa gwara za kutosha maana nilifanikisha moja ya malengo yangu ya kuwa demu nikilala nae siku ya kwanza lazima nipige show kali ili tutkitaka kurudia mechi mwanamke asijiulize mara mbili mbili.

Tulioga na kupumzika kidogo na kurudia tena show. This time mtoto Lupita alitawala game. Possession 80-20 in her favour. Tukapiga stori kidogo tukalala maana asubuhi nilikuwa narudi Dar. Nilitamani kubaki mpaka Jumapili lakini haikuwezekana maana kulikuwa na majukumu mengine ya kusimamia Dar hivyo ilitubidi tukubaliane na hali. Tulikuja kukutana tena mara moja nilipoenda tena miezi kadhaa iliyofuata na tulirudia tena mechi mara moja na kama mara ya kwanza. Show ilikuwa kali ila majukumu pande zote mbili yalizuia kurudia. Hiyo ikawa ndiyo mara ya pili na ya mwisho kulala na Lupita. Ni mke na mama wa mtu sana.
 

masara

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
1,731
2,000
Miaka michache iliyopita nilisafiri kwenda Arusha kutoka Dar kikazi. Safari ilikuwa siku ya Alhamisi na nilitakiwa kufanya kazi Arusha siku ya Ijumaa, kisha Jumamosi nipande basi kurudi Dar kwa ajili ya kuripoti ofisini Jumatatu asubuhi. Ule usiku wa Jumatano kabla ya safari washikaji walinishtua tutoke tukale bata hivyo nikaona nipack kabisa kibegi cha safari maana hawa watu nawajua, tukitoka ni mpaka alfajiri hakuna kurudi nyumbani hivyo nilitoka tayari kwa safari nikaacha begi kwenye gari la mmoja wa washikaji zangu ili alfajiri waniache Shekilango kabisa. Usiku tulikula bata kali na alfajiri wakanishusha Shekilango. Muda wa safari ukafika KLM ya lakwanza likaingia barabarani mimi nikiwa ndani. Nilikaa dirishani na pembeni yangu alikaa mrembo fulani lakini sikuambulia hata story safari nzima maana nililala fofofo karibia safari nzima, ukiacha muda wa kula pale Korogwe.

Tulifika Arusha nikiwa nimelala na ni yule mrembo pembeni yangu alinigusa begani kuniamsha na kunijulisha kuwa tumefika. Nikamshukuru na kichwani nikaanza kufikiria napataje mawasiliano yake huku nikijiiata mjinga kwa kulala safari nzima bila kupiga story nae halafu sasa mwisho wa safari eti ndiyo nataka namba. Sikufanikiwa. Mrembo alishuka na nilishuhudia akipanda IST na kusepa (aliyempokea sijui ni mwenyeji ama Uber, it doesn't matter), nikazidi kujitukana kwa ndani. Nilipata nyumba ya wageni ya kupumzikia maeneo ya karibu na kituo cha KLM, nikaoga na kutoka kupata kiburudisho cha jioni na wanangu wa R-Chuga ambao niliwajulisha kuwa nimefika mjini kwao hivyo tuonane tuongee mawili matatu na tupate 'moja baridi, moja moto' kisha nikapumzike niwe 'fresh' kwa kazi kedho yake asubuhi. Tuliyoyapanga tulitimiza mwishowe nikarudi lodge kulala.

Tatizo usingizi uligoma kabisa usiku huo, nahisi kwa kuwa nililala safari nzima, hivyo nikaamua kutoka nikaenda club fulani inaitwa Pin Point, ambayo haikuwa mbali na lodge niliyofikia. Nikalipa kiingilio ambacho ilikuwa ticket ya 5000, kama token ya bia mbili nikapandisha ngazi mpaka ghorofa ya kwanza ambapo club yenyewe ndo ipo. Club ilikuwa imechangamka balaa. Mziki mkali na kuna watu kadhaa kwenye floor wanacheza. Pembezoni kuna meza ndefu naona warembo wamekaa wananiangalia usoni. Nikaanza kuwachunguza kiaiana. Nikaona wengi wamevaa vigauni vifupi au vitights na kama wako wawili wawili au watatu watatu na sioni wanaume karibu yao zaidi ya majamaa wachache maeneo ya karibu ila hawaonekani kuwa nao. Nikiangalia meza zao naona kama hawana vinywaji au kama wana maji, chupa moja ya bia au soda. nikiangalia miguuni naona wamevaa visandals flani flat, vingine bya manyoya manyoya, nikaona hawa wako kazini hawa, achana nao.

Nikapata mahali pa kukaa kwenye sofa fulani ukutani ambapo kwa mbele nilikuwa naona dancefloor ambayo ilikuwa na kijukwaa flani katikati na kwa mwisho wa club kuna bar yenye ka tv kwa juu. Kwa mbele yangu kidogo kabla ya dancefloor area kuilikuwa na meza ndogo ndefu ambayo niliona imezingirwa na kundi la wazungu kama saba hivi. Kimuonekano nikahisi watakuwa watalii, wakiume wawili na wengine wakike, wako busy wanacheza na kufurahi. Nikaanza kuwachunguza wale wakike nikijiambia 'leo naweza chomoka na mmoja wapo maana naona hii group wademu wamewazidi majamaa idadi'. Sasa hiyo meza ilikuwa na kadada kamoja kaafrika kamenipa mgongo kanacheza. Ile style yake ya kucheza ikanifanya nianze kukaangalia kwa umakini zaidi. Mtoto mrefu kiasi, mwemba kiasi mwenye kiuno kidogo na vihips fulani round na kwa nyuma alionekana anakatako flani kamechomoza. Ngozi yake nyeusi, nywele zake fupi za kuchana na kitana kidogo, ziko neat kabisa. Alivyokuwa anakatika na kutingisha alinitamanisha kwa kweli, nikasema 'achana na hawa wazungu, huyu Lupita Nyong'o ndiye anayekufaa'. Nikabaki nangoja ageuke katiaka kucheza kwake nione kama mbele ni kama nyuma.

Hatimaye mrembo akakeuga. Masha'allah! Sura ya malaika. Anavyocheza anacheka cheka na kutabasamu mpaka naona furaha yake inaanza kuniingia mimi. Katoto ka 'free spirit' fulani kanacheza kanazungusha hips ndani ya kigauni chepesi cheusi kirefu mpaka magotini kilichoshikiliwa mageni na vijikamba flani, huku kamenyanyua mikono juu. Hii ilayafanya macho yangu yaelekee eneo la kifua chake. 'Yes, maziwa niyapendayo, madogo hivi ya kujaa mkononi tu', yamesimama wima. Kushusha macho chini, tumbo flat, chini zaidi kwenye zile hips pana kidogo na chini zaidi kwenye miguu...amevaa high heels (ningekutana na vilapa vya manyoya nahisi ningechukia sana). Lupita (jina nililompa rasmi moyoni) alionekana kwangu kama mtu mchangamfu anayependa raha. Huyu ningependa kumfahamu. Naanzaje sasa?

Nikasema 'liquid courage' hapa muhimu. Nikapiga bia zangu nikaagiza na nyingine baada ya nyingine. Nikawa namuangalia mara kwa mara ila kila akigeuka hatukutanishi macho. Ila mara moja aligeuka huku akicheza tukajikuta tunaangaliana machoni. Nikatabasamu na kunyanyua kinywaji changu na kuinamisha kichwa kidogo, ishara ya 'cheers'. Nadhani hii ni kama lugha ya kimataifa ya kumwambia 'I see you, I see what you're doing. I like what you're doing. Keep doing what you're doing.' Naye akaitikia salamu yangu kwa kunipungia mkono na kutabasamu. Nikasema 'yes, it's on'. Nikaanza kuwaza hapa natakiwa ninyanyuke niende kwenye meza yao nikamsalimie na nijichomeke kwenye kile kigroup chake na wazungu wake. Akili ya hofu ikaniambia niache kujipendekeza, nikatulia. Muda ukaenda. Kila nikiwaza kwenda kwake nasita, naongeza bia. Mwishowe nikajiambia niache kunywa kijinga niende kwa Lupita nikaongee nae.

Mida ya saa nane au tisa usiku Dj akatangaza watu waanze kupanda kwenye kile kijukwaa waonyeshe uwezo wao kukatika. Watu wakasogea mbele kuzunguka jukwaa, na kina Lupita na wenzake wakasogea kidogo kukaribia stage kuangalia watu wakikatika jukwaani. Mimi ndipo nikanyanyuka kujisogeza karibu na Lupita na hatimake nikamkaribia kwa pembeni tukasalimiana kwa tabasamu tu na kuendelea kuangalia wanaocheza jukwaani huku. DJ alinigesha ile session maana aliyecheza vizuri DJ aliuliza watu 'vipi anaweza ama apige nyama chiniiii?', na watu wakiwa wamependa wanasema aendelee au kama hawakupenda wanaitikia kwa sauti 'apige nyama chiniii'. Lupita alionekana kufurahia hii session sana n kwa kweli mimi nilifurahi pia maana kuna baadhi wadada wale wale wavaa vilapa vya mabyoya walipanda pale walikuwa wanatikisa vitu vyao vya nyuma mpaka nikatamani kubadilisha mawazo. Niachane na kumfuatilia Lupita nichukue mmoja hapo. Hatimae ile session iliisha Dj akarudisha mziki kawaida na Lupita akarudi mezani na mimi nikaenda bar kununua maji.

Nikanunua maji madogo mawili ya baridi na nikahakikisha nafika karibu ya meza ya Lupita na nilipomfikia nikamwambia 'karibu' huku nikimpa chupa moja. Akaniangalia namna fulani kama haelewi nami nikamwambia 'ya kupunguza tu joto la mwili maana unavyocheza kiufundi lazima utakuwa umepandisha sana joto la mwili'. Akacheka, akapokea maji. Nikamwambia 'Hello, I'm Ron Aldo', akajibu 'Hello Ronaldo, I'm Becky, pleased to meet you'. Nikamwambia 'Pleased to meet you too, though I must admit i'm slightly disappointed.' Akaniangalia usoni kwa mshangao hivi akaniuliza ' Why's that?', mimi nikamjibu 'I was hoping your name would be Lupita or some other African name. Lupita's actually a name I'd chosen for you while I watched you dance from over there,' huku nikionesha nilipokuwa nimekaa, nikitabasamu kuoneha natania tu. Akacheka nakusema 'you're one to talk, riding on a high horse for someone named Ronaldo.' Nikachecheka kidogo pia na kusema 'Sawa bhana, tena tuachane kabisa na hii lugha ya watu. Naitwa Ron. Ila washikaji walinibatiza Ronaldo kwa sababu naipenda Real Madrid. Hata hivyo, mimi nimelikata jina mara mbili, yaani Ron na Aldo'. Nikasema kuanzia hapa ni uzalendo mtupu, tutumie kiswahili. Akakubali nakuniambia kuwa kwanza mimi ndiye nilienza kumuongelesha kiingereza (sijui nilidhani nitapata marks kijuidai najua kiingereza maana yaye alikuwa na wazungu? saa zingine akili zetu wanaume tunazijijua wenyewe)

Huo ukawa ndo mwanzo wa kufahamiana pale club. Lupita akanitambulisha kwa wenzake na nikawa nimejiunga rasmi na kigroup chao tukaenjoy pamoja. DJ hakutuangusha maana alipiga miziki mikali sana iliyosabisha kucheza kwa ukaribu. Tulijikuta tumeingia kati kwa vurugu zote na mtoto alikuwa ananikatikia ananisugua na tak0 lake laani mpaka naamsha, huku mikono yangu ikitalii kiononi na kwenye hips zake bila kuzidisha na kuonekana 'mwenye njaa'. Nahakika alikuwa anafurahia kumhisi 'mjusi kafiri' kwenye wowowo lake. Basi tulifurahi sana usiku ule na ilipofika mida ya karibia alfajiri tukabadilishana numba. Nilijua kupitia maongezi kidogo kuwa anafanya kazi kwenye kampuni moja ya utalii na alikuwa anawazungusha wageni wake mjini nami niamueleza kuwa niko Arusha kikazi kwa muda mfupi. Mwishowe tukaagana akasepa na wageni wake mimi nikarudi lodge.

Ijumaa asubuhi niliajiandaa na kwenda eneo la kazi nikapiga kazi kwa uadilifu kabisa mpaka mida ya saa tisa alasiri nikarudi lodge na kujilaza juu ka kitanda kupumzika kidogo. Niliamka kwenye saa kumi na mbili jioni. Nikasema leo siwatafuti washikaji wala nini, acha nimcheki Lupita.
Moja kwa moja Whatsapp:

Me: Hello Lupita
Lupita: Poa, vipi?
ME: Umefaulu mtihani. Nilijua utajibu kiingereza...

Vi emoji vya kuchekacheka na kutoa ulimi nje vilitawala maongezi yetu na hatimae nikamualika kuja nilipo, akakubali,tukakubaliana muda. Nikamuuliza anatumia nini akasema 'Dompo'. Nikamuambia 'safi, naona unapenda vinywaji vya nyumbani', mtoto akacheka tukaagana. Nikatoka kwenda kununua kinga na kujipa nafasi ya kutembea kidogo maeneo yale. Nilivyorudi nikapita mapokezi nikawaambia wafanye mpango wa Dompo mbili walete chumbani baadae, ila moja waiweke kwenye fridge ili kama Lupita anapenda red wine baridi iwepo.
Basi muda ulipofika mtoto alifika eneo la tukio, japo alichelewa kama nusu saa hivi. Nilishikwa na butwaa niliyomuona nilipompokea maana alionekana mrembo kuliko nilivyomuona usiku. Mwanga wa club kamwe siyo wa kuamini maana kila mtu anaonekana mzuri club ila muangalie asubuhi yake sasa unapoamka nae...acha tu. Alikuja amevaa gauni refu mpaka chini karibia liburuze chini ila jepesii la kijivu na kisweta chepesi cheupe. Ila Lupita kila sifa nipendazo alikuwa nazo, ngozi laini nyeusi, macho yanacheka na lips pana na tabasamu mwanana. Tulipiga story sana room, matani kucheka kwingi na vimichezo vya kusukumana vya hapa na pale utadhani tumekuwa wapenzi wa muda mrefu. Chakula na vinywaji vililetwa tukapiga tukiwa tumekaa kitandani tunaangalia kiTV cha lodge. Lupita alifurahia Dompo ya baridi japo aliniambia kuwa kwake haijalishi baridi au moto, yeye anapenda wine. Nikamwambia 'walevi utawajua tu'. Akasema 'mjinga wewe' huku ananisukuma. Nikamkamata mkono nikamvtuta akajikuta ameegemea kifua changu na zura zetu zinatazama. 'Lupita, you're so fucking beatiful, pardon my French,' nikamwambia. Akacheka kidogo. Tukaangaliana machoni kwa sekunde chache na kusogeleana na midomo kugusana. Hapo rasmi mambo ya kishetani yakaanza.

Tuliviringishana pale kitandani kama wanyama wa mwituni. Mabusu ya shavuni, shingoni, nakamweka chini yabu alale kwa mgongo nikiwa juu yake nambusu mdomoni, kidefuni, shingoni na kushuka kifuani nabusu cleavage yaje ndani ya nguo huku mkono ukipapasa kiuno na mapaja. Gauni lake la kitambaa chepesi nikimpapasa nahisi kama nimegusa ngozi yake nyororo. Mtoto sijui alipulizia perfume gani maana alikuwa ananukia vizuri mno. Endeleza romance mtoto anagugumia kwa mbali huku mikono yake ikitembea mgongoni mwangu na wakati mwingine aiviringishe shingoni anivute kunipiga denda, mara anibusu shingoni, tukazungukua nikawa chini akawa juu. Mtoto akawa amenikalia kwenye **** huku nimemshika kiuno na kumpapasa mapaja. Akiangalia machoni. Akaanza taratibu kutoa hereni zake huku ananiangalia machoni, mara ang'ate mdomo wa chini, mara atabasamu... Hapo na mimi nimemkazia tu jicho namtazama usoni, mikono yangu ikiendelea kutalii kiuno chake na kubinya tak0 lake laini kama andazi au mto. Alivyomaliza kutoa hereni akazirusha kwenye kimeza pembeni ya kitanda. Vile vile akavua kisweta chake. Wakati anavua sweta alipush kifua mbele kidogo nikaona cleavage smooth iliyovutia zaidi kwa mg'ao fulani kama wa kijasho chepesi. Nikasema nisimuache avue nguo zake mwenyewe, acha nimsaidie.

Nikamvuta na kuendelea kumpiga denda na kupapasa mgongoni na mbavu, mkono mmoja nikaupandisha mgogoni nikagusa sidiria na baada ya kutafuta kwa vidole nikatambua clasp ya sidiria iko wapi nikaiunsnap kwa mkono mmoja. Napenda sana kufungua sidiria ya demu kwa namna hii akiwa bado amevaa nguo na mnachezeana au kupigana denda. Naona kama hii move inamfaya mrembo uliyenae akuone kama 'unajua mambo' so nikiwa na mtoto mkali huwa naifungua bra yake hivi kabla ya kumvua ngua za juu. Sidiria ilipofunguka tu akatoa kamlio kama anagugumia hivi, nikahisi nimejithibitishia theory yangu hapa kwa mtoto matata Lupita pia. Nikarudisha tena alale kwa mgogo nikaanza na denda tena. Mtoto miguno kama yote. Nikaachana ana mdomo nikahamia kubusu shingo tena na kuanza kushuka chini ya mwili wake kuanzia kifuani, tumboni, mapajani na magotini mpaka kwenye ankles na hapo nikaanza tena kupanda juu nikibusu miguu smooth mpaka nikafika magotini na kuanza kutembeza mabusu mapajani, kwa juu na kwa ndani ya mapaja huku nikipandisha gauni lake. Mtoto anajinyonga nyonga tu. Nikafika mpaka kweye eneo la papuchi nimesokota gauni lake maeneo ya kiunoni nikaanza kubusu kuaribu ya papuchi. Alikuwa amewaa ki thong cheusi chenye kipattern cha maua maua hivi. See-through flani. Nikaona ni wazi kabisa mtoto amenyoa kila kitu. Akanyanua hips kidogo gauni lipite kwa chini nikaendelea na kwa kutalii tumbo lake kwa ulimi mpaka kifuani na hatimate nikafanikiwa kumvua gauni.

Sikuwa na haraka, baada ya kutupa gauni kule tukaendelea kupapasana na nikamgeuza alale kifudifudi nikaendelea na mabusu ya shingoni na kushuka mgongoni. Sidiria yake tukaivua kwa style hii. Mara nimlambe kuanzia kiunoni mpaka mabegani nikimsikilizia anavyogugumia, nikifika maskikioni mwake namnong'neza jinsi alivyoumbika na alivyo na ngozi lani na jinsi navyofurahia kumpapasa, na kweli nilikuwa naenjoy sana. Mtota ana ' moan' tu, naachana na maneno narudi kwenye kissing mgongononi niendelee mpaka kwenye , matak0 yake na mapaja. Naweka miguu yake pamoja na kubusu na kulamba katikati ya mapaja karibu na papuchi, au nimbusi kale ka msitari kati ya tak0 na paja. Na alivyokuwa na tak0 zuri lililojaa kwa wastani na laini, nililipiga vikofi vya hapa na pale ili tu nione linavyocheza. Demu akiwa na tako laini napenda saana. I love that 'JIGGLE'. Nikarudi kubusu mgongo na kiuno na nikapitisha mkono katikati ya mapaja nikaanza kutomasa papuchi yake. Mtoto akawa anajinyanyua anajikunja kunjua kunja anajirudisha nyuma kusukuma papuchi kwenye vidole nikawa natoa. Mtoto analalamika. Nikaendelea hivyo kwa muda mfupi mpaka nikaona kwa jinsi alivyokuwa analalamika kuwa anataka ****. Nikakaa myuma yake nikakama strings za thong yake nikavuta nyuma akanyanyua matak0 juu kidogo nikaivua. Nikakagua papuchi. Imeloa. Yes. Twende kazi. Nikamgeuza tena nikamlaza chali. Nikahamia kwenye zile chuchu zake maana ingekuwa dhambi kutokuzinyonya. Nikanyonya sana chuchu moja baada ya nyingine na nikapeleka tena mkono kwenye papuchi nakuichezea. Mtoto wa watu hoi.

Nikashuka chini tena taratibu kuekekea kwa bibi. Nikajiweka katikati ya mapaja yake nikayatawanisha nikawa uso kwa uso na papuchi maridadi ya mtoto Lupita. Nikazama chumvini. Nilizunguka maeneo ya papuchi kwa sekunde kadhaa bila kuigusa papuchi yenyewe maana nilitaka niienjoy vilivyo. Papuchi smooth imenyolewa kila kitu na ina mashavu manono nikasema nisiharakishe. Hii ilikuwa inafrustrate kidogo maana ailikuwa anajaribu kuilengeshe papuchi kwenye ulimi naikwepa, Mtoto anaguna. Nadhani ulimi ulivyogusa tu kisimi mtoto akakojoa. Sauti tamu na kuhema juu juu na kujinyonga nyonga na kutememeka kama kapigwa shoti. Nikajisemea hapa naona nimeanza vizuri.

Alichukua dakika chache akanivuta kwake kupiga denda then akaniguide nitoke kitandani. Tukatoka kitandani tukawa tumesimama pembeni ya kitanda huku tunatizamana machoni. Sasa ndyo yeye akaanza kunifungua vifungo vya shati. Anafungua kifungo na kubusu kifua, hivyo hibyo tumboni mpaka akafika kwenye mkanda akawa kama amechuchumaa akaanza kuufungua mkanda huku ananiangalia machoni. Mtoto mtundu huyu. Alivyomtoa mjusi kafiri nilishukuru maana alikuwa amesimama tayari kwa mchezo ila mimi namzingua bado nimemweka ndani ya boxer. Mtoto akashika ** akaanza kuinyonya kichokozi. Analamba kichwa tu kidogo anaacha, mara alambe pembeni anaache aanze kubusu tumboni. Daah, ** imekakamaa ukinipa msumari na mbao nagongengelea sihitaji nyundo. Nikamalizia kuvua shati nikaliangusha chini. Suruali nikaisukumua chini yote nikatoa miguu kabisa asinichezee huyu. Akapiga magoti akaichukua **** akaingiza mdomoni na kunipa bj kali kuliko. Mtoto fundi yule jamani. Lupita wewe. Haya bwana. Mtoto akaniongoza nilale kitandani akaendelea na bj, mpaka mbupu alikomaa nazo. Mzee nafurahia tu sijui nifanye nini naishia kumshika shika mabega tu nikahisi hapa naweza nikakojoa ikawa noma. Sikuwahi kukojozwa kwa bj na sikutaka hii iwe mara ya kwanza nikamanouvre nikamkatisha nikamvuta nikamlaza pembeni yangu. Romance kidogo nikajitoa ili kuchukua kinga.

Lupita alinisaidia kuivaa. Now for the Main Event. Nilimweka mtoto kifo cha mende nikaingiza mashine tataribu huku nampiga romance na baadae nikaongeza kasi. Tulipiga mechi moja kali sana usiku ule. Mikao hii twende mikao ile twende. Nilimt0.mba yule demu kama mpenzi wangu vile. Mtoto naye hakubali kushindwa. Aneanda nami bega kwa bega kama nishamvisha pete vile. Kwa kweli mtoto alikuwa fundi yule. Tukajikuta nimelala chini yeye yuko juu anakatikia **** huku nimeshikilia matak0 yake na kuyapiga makofi mtoto anaguna kwa nguvu. Nikamshika kwa nguvu ili aache kuzungusha kiuno nikajiweka sawa nikaplant visigino ili nianze kumpiga zile 'uppercut' mtoto akalewa somo nikaanza kupeleka moto from below. Kumbe ile style ndiyo dawa yake bwana. Mtoto akajilaza kabisa juu yangu huku ananibusu na kunilamba shingo na masikio na kutoa miguno. Nampiga pump kwa chini yeye anaenda tu na mimi. Piga tak0 mtoto anasisimka. Nikongeza tempo nasikia mtoto migono inazidi mpaka akaanza kutukana (aaah..fuuuuck ) nikasema hapa hapa niongeze bidii na nikafanya kweli. Piga uppercut za spidi mtota anaongeza kelele na kuhema kama mbwa. Ghafla alikamamaa na kunibana na mikono yake shingoni na huku anahema kama kakimbia marathon na kuanza kutetemeka na kutulia nikajua hapa goli lishapigwa hapa (Pat yourself on your shoulder Ron, imeshia hiyo, hehe).

Mtoto nae alikuwa amenivuruga kwa miguno yake maana mdomo wake ulikuwa sikioni. Hakuna sauti nzuri duniani kama sauti ya miguno ya mwanamke hapo sikioni mwa mwanaume anayepiga show nzuri. Ukiacha na utamu wa papuchi na ufundi wa demu, hii miguno mimi ndo inayonifanya nikojoe. Kwa hiyo nilikiwa naanza kuona kuwa hapa mabeberu watafika nikawa nasali sala zote moyoni nisifike kabla ya mtoto. Maombi yangu yalijibiwa. Nilivyohisi mabeberu wako njiani nikarudisha kwenye kifo cha mende nikamwekea mapaja yake kifuani miguu ikakaa mabegani. Hii ni style yangu pendwa ya kumalizia na nilisema kwa mtoto huyu lazima nimalizie hivi. Nikawa nimemsogelea Pump chache mabeberu hao. Nikajibwaga juu yake huku mwili unatemeka kama nimepata kifafa ghafula kwa sekunde chache nikajitoa. Lupita full kunipa visifa eti ' you're good' na blah blah kibao. Moyoni najipa gwara za kutosha maana nilifanikisha moja ya malengo yangu ya kuwa demu nikilala nae siku ya kwanza lazima nipige show kali ili tutkitaka kurudia mechi mwanamke asijiulize mara mbili mbili.

Tulioga na kupumzika kidogo na kurudia tena show. This time mtoto Lupita alitawala game. Possession 80-20 in her favour. Tukapiga stori kidogo tukalala maana asubuhi nilikuwa narudi Dar. Nilitamani kubaki mpaka Jumapili lakini haikuwezekana maana kulikuwa na majukumu mengine ya kusimamia Dar hivyo ilitubidi tukubaliane na hali. Tulikuja kukutana tena mara moja nilipoenda tena miezi kadhaa iliyofuata na tulirudia tena mechi mara moja na kama mara ya kwanza. Show ilikuwa kali ila majukumu pande zote mbili yalizuia kurudia. Hiyo ikawa ndiyo mara ya pili na ya mwisho kulala na Lupita. Ni mke na mama wa mtu sana.
CHAI NYINGI HATA HUWEZI MALIZA KUSOMA AISEE
 

Gwata Gwan

Member
Aug 21, 2019
5
45
Miaka michache iliyopita nilisafiri kwenda Arusha kutoka Dar kikazi. Safari ilikuwa siku ya Alhamisi na nilitakiwa kufanya kazi Arusha siku ya Ijumaa, kisha Jumamosi nipande basi kurudi Dar kwa ajili ya kuripoti ofisini Jumatatu asubuhi. Ule usiku wa Jumatano kabla ya safari washikaji walinishtua tutoke tukale bata hivyo nikaona nipack kabisa kibegi cha safari maana hawa watu nawajua, tukitoka ni mpaka alfajiri hakuna kurudi nyumbani hivyo nilitoka tayari kwa safari nikaacha begi kwenye gari la mmoja wa washikaji zangu ili alfajiri waniache Shekilango kabisa. Usiku tulikula bata kali na alfajiri wakanishusha Shekilango. Muda wa safari ukafika KLM ya lakwanza likaingia barabarani mimi nikiwa ndani. Nilikaa dirishani na pembeni yangu alikaa mrembo fulani lakini sikuambulia hata story safari nzima maana nililala fofofo karibia safari nzima, ukiacha muda wa kula pale Korogwe.

Tulifika Arusha nikiwa nimelala na ni yule mrembo pembeni yangu alinigusa begani kuniamsha na kunijulisha kuwa tumefika. Nikamshukuru na kichwani nikaanza kufikiria napataje mawasiliano yake huku nikijiiata mjinga kwa kulala safari nzima bila kupiga story nae halafu sasa mwisho wa safari eti ndiyo nataka namba. Sikufanikiwa. Mrembo alishuka na nilishuhudia akipanda IST na kusepa (aliyempokea sijui ni mwenyeji ama Uber, it doesn't matter), nikazidi kujitukana kwa ndani. Nilipata nyumba ya wageni ya kupumzikia maeneo ya karibu na kituo cha KLM, nikaoga na kutoka kupata kiburudisho cha jioni na wanangu wa R-Chuga ambao niliwajulisha kuwa nimefika mjini kwao hivyo tuonane tuongee mawili matatu na tupate 'moja baridi, moja moto' kisha nikapumzike niwe 'fresh' kwa kazi kedho yake asubuhi. Tuliyoyapanga tulitimiza mwishowe nikarudi lodge kulala.

Tatizo usingizi uligoma kabisa usiku huo, nahisi kwa kuwa nililala safari nzima, hivyo nikaamua kutoka nikaenda club fulani inaitwa Pin Point, ambayo haikuwa mbali na lodge niliyofikia. Nikalipa kiingilio ambacho ilikuwa ticket ya 5000, kama token ya bia mbili nikapandisha ngazi mpaka ghorofa ya kwanza ambapo club yenyewe ndo ipo. Club ilikuwa imechangamka balaa. Mziki mkali na kuna watu kadhaa kwenye floor wanacheza. Pembezoni kuna meza ndefu naona warembo wamekaa wananiangalia usoni. Nikaanza kuwachunguza kiaiana. Nikaona wengi wamevaa vigauni vifupi au vitights na kama wako wawili wawili au watatu watatu na sioni wanaume karibu yao zaidi ya majamaa wachache maeneo ya karibu ila hawaonekani kuwa nao. Nikiangalia meza zao naona kama hawana vinywaji au kama wana maji, chupa moja ya bia au soda. nikiangalia miguuni naona wamevaa visandals flani flat, vingine bya manyoya manyoya, nikaona hawa wako kazini hawa, achana nao.

Nikapata mahali pa kukaa kwenye sofa fulani ukutani ambapo kwa mbele nilikuwa naona dancefloor ambayo ilikuwa na kijukwaa flani katikati na kwa mwisho wa club kuna bar yenye ka tv kwa juu. Kwa mbele yangu kidogo kabla ya dancefloor area kuilikuwa na meza ndogo ndefu ambayo niliona imezingirwa na kundi la wazungu kama saba hivi. Kimuonekano nikahisi watakuwa watalii, wakiume wawili na wengine wakike, wako busy wanacheza na kufurahi. Nikaanza kuwachunguza wale wakike nikijiambia 'leo naweza chomoka na mmoja wapo maana naona hii group wademu wamewazidi majamaa idadi'. Sasa hiyo meza ilikuwa na kadada kamoja kaafrika kamenipa mgongo kanacheza. Ile style yake ya kucheza ikanifanya nianze kukaangalia kwa umakini zaidi. Mtoto mrefu kiasi, mwemba kiasi mwenye kiuno kidogo na vihips fulani round na kwa nyuma alionekana anakatako flani kamechomoza. Ngozi yake nyeusi, nywele zake fupi za kuchana na kitana kidogo, ziko neat kabisa. Alivyokuwa anakatika na kutingisha alinitamanisha kwa kweli, nikasema 'achana na hawa wazungu, huyu Lupita Nyong'o ndiye anayekufaa'. Nikabaki nangoja ageuke katiaka kucheza kwake nione kama mbele ni kama nyuma.

Hatimaye mrembo akakeuga. Masha'allah! Sura ya malaika. Anavyocheza anacheka cheka na kutabasamu mpaka naona furaha yake inaanza kuniingia mimi. Katoto ka 'free spirit' fulani kanacheza kanazungusha hips ndani ya kigauni chepesi cheusi kirefu mpaka magotini kilichoshikiliwa mageni na vijikamba flani, huku kamenyanyua mikono juu. Hii ilayafanya macho yangu yaelekee eneo la kifua chake. 'Yes, maziwa niyapendayo, madogo hivi ya kujaa mkononi tu', yamesimama wima. Kushusha macho chini, tumbo flat, chini zaidi kwenye zile hips pana kidogo na chini zaidi kwenye miguu...amevaa high heels (ningekutana na vilapa vya manyoya nahisi ningechukia sana). Lupita (jina nililompa rasmi moyoni) alionekana kwangu kama mtu mchangamfu anayependa raha. Huyu ningependa kumfahamu. Naanzaje sasa?

Nikasema 'liquid courage' hapa muhimu. Nikapiga bia zangu nikaagiza na nyingine baada ya nyingine. Nikawa namuangalia mara kwa mara ila kila akigeuka hatukutanishi macho. Ila mara moja aligeuka huku akicheza tukajikuta tunaangaliana machoni. Nikatabasamu na kunyanyua kinywaji changu na kuinamisha kichwa kidogo, ishara ya 'cheers'. Nadhani hii ni kama lugha ya kimataifa ya kumwambia 'I see you, I see what you're doing. I like what you're doing. Keep doing what you're doing.' Naye akaitikia salamu yangu kwa kunipungia mkono na kutabasamu. Nikasema 'yes, it's on'. Nikaanza kuwaza hapa natakiwa ninyanyuke niende kwenye meza yao nikamsalimie na nijichomeke kwenye kile kigroup chake na wazungu wake. Akili ya hofu ikaniambia niache kujipendekeza, nikatulia. Muda ukaenda. Kila nikiwaza kwenda kwake nasita, naongeza bia. Mwishowe nikajiambia niache kunywa kijinga niende kwa Lupita nikaongee nae.

Mida ya saa nane au tisa usiku Dj akatangaza watu waanze kupanda kwenye kile kijukwaa waonyeshe uwezo wao kukatika. Watu wakasogea mbele kuzunguka jukwaa, na kina Lupita na wenzake wakasogea kidogo kukaribia stage kuangalia watu wakikatika jukwaani. Mimi ndipo nikanyanyuka kujisogeza karibu na Lupita na hatimake nikamkaribia kwa pembeni tukasalimiana kwa tabasamu tu na kuendelea kuangalia wanaocheza jukwaani huku. DJ alinigesha ile session maana aliyecheza vizuri DJ aliuliza watu 'vipi anaweza ama apige nyama chiniiii?', na watu wakiwa wamependa wanasema aendelee au kama hawakupenda wanaitikia kwa sauti 'apige nyama chiniii'. Lupita alionekana kufurahia hii session sana n kwa kweli mimi nilifurahi pia maana kuna baadhi wadada wale wale wavaa vilapa vya mabyoya walipanda pale walikuwa wanatikisa vitu vyao vya nyuma mpaka nikatamani kubadilisha mawazo. Niachane na kumfuatilia Lupita nichukue mmoja hapo. Hatimae ile session iliisha Dj akarudisha mziki kawaida na Lupita akarudi mezani na mimi nikaenda bar kununua maji.

Nikanunua maji madogo mawili ya baridi na nikahakikisha nafika karibu ya meza ya Lupita na nilipomfikia nikamwambia 'karibu' huku nikimpa chupa moja. Akaniangalia namna fulani kama haelewi nami nikamwambia 'ya kupunguza tu joto la mwili maana unavyocheza kiufundi lazima utakuwa umepandisha sana joto la mwili'. Akacheka, akapokea maji. Nikamwambia 'Hello, I'm Ron Aldo', akajibu 'Hello Ronaldo, I'm Becky, pleased to meet you'. Nikamwambia 'Pleased to meet you too, though I must admit i'm slightly disappointed.' Akaniangalia usoni kwa mshangao hivi akaniuliza ' Why's that?', mimi nikamjibu 'I was hoping your name would be Lupita or some other African name. Lupita's actually a name I'd chosen for you while I watched you dance from over there,' huku nikionesha nilipokuwa nimekaa, nikitabasamu kuoneha natania tu. Akacheka nakusema 'you're one to talk, riding on a high horse for someone named Ronaldo.' Nikachecheka kidogo pia na kusema 'Sawa bhana, tena tuachane kabisa na hii lugha ya watu. Naitwa Ron. Ila washikaji walinibatiza Ronaldo kwa sababu naipenda Real Madrid. Hata hivyo, mimi nimelikata jina mara mbili, yaani Ron na Aldo'. Nikasema kuanzia hapa ni uzalendo mtupu, tutumie kiswahili. Akakubali nakuniambia kuwa kwanza mimi ndiye nilienza kumuongelesha kiingereza (sijui nilidhani nitapata marks kijuidai najua kiingereza maana yaye alikuwa na wazungu? saa zingine akili zetu wanaume tunazijijua wenyewe)

Huo ukawa ndo mwanzo wa kufahamiana pale club. Lupita akanitambulisha kwa wenzake na nikawa nimejiunga rasmi na kigroup chao tukaenjoy pamoja. DJ hakutuangusha maana alipiga miziki mikali sana iliyosabisha kucheza kwa ukaribu. Tulijikuta tumeingia kati kwa vurugu zote na mtoto alikuwa ananikatikia ananisugua na tak0 lake laani mpaka naamsha, huku mikono yangu ikitalii kiononi na kwenye hips zake bila kuzidisha na kuonekana 'mwenye njaa'. Nahakika alikuwa anafurahia kumhisi 'mjusi kafiri' kwenye wowowo lake. Basi tulifurahi sana usiku ule na ilipofika mida ya karibia alfajiri tukabadilishana numba. Nilijua kupitia maongezi kidogo kuwa anafanya kazi kwenye kampuni moja ya utalii na alikuwa anawazungusha wageni wake mjini nami niamueleza kuwa niko Arusha kikazi kwa muda mfupi. Mwishowe tukaagana akasepa na wageni wake mimi nikarudi lodge.

Ijumaa asubuhi niliajiandaa na kwenda eneo la kazi nikapiga kazi kwa uadilifu kabisa mpaka mida ya saa tisa alasiri nikarudi lodge na kujilaza juu ka kitanda kupumzika kidogo. Niliamka kwenye saa kumi na mbili jioni. Nikasema leo siwatafuti washikaji wala nini, acha nimcheki Lupita.
Moja kwa moja Whatsapp:

Me: Hello Lupita
Lupita: Poa, vipi?
ME: Umefaulu mtihani. Nilijua utajibu kiingereza...

Vi emoji vya kuchekacheka na kutoa ulimi nje vilitawala maongezi yetu na hatimae nikamualika kuja nilipo, akakubali,tukakubaliana muda. Nikamuuliza anatumia nini akasema 'Dompo'. Nikamuambia 'safi, naona unapenda vinywaji vya nyumbani', mtoto akacheka tukaagana. Nikatoka kwenda kununua kinga na kujipa nafasi ya kutembea kidogo maeneo yale. Nilivyorudi nikapita mapokezi nikawaambia wafanye mpango wa Dompo mbili walete chumbani baadae, ila moja waiweke kwenye fridge ili kama Lupita anapenda red wine baridi iwepo.
Basi muda ulipofika mtoto alifika eneo la tukio, japo alichelewa kama nusu saa hivi. Nilishikwa na butwaa niliyomuona nilipompokea maana alionekana mrembo kuliko nilivyomuona usiku. Mwanga wa club kamwe siyo wa kuamini maana kila mtu anaonekana mzuri club ila muangalie asubuhi yake sasa unapoamka nae...acha tu. Alikuja amevaa gauni refu mpaka chini karibia liburuze chini ila jepesii la kijivu na kisweta chepesi cheupe. Ila Lupita kila sifa nipendazo alikuwa nazo, ngozi laini nyeusi, macho yanacheka na lips pana na tabasamu mwanana. Tulipiga story sana room, matani kucheka kwingi na vimichezo vya kusukumana vya hapa na pale utadhani tumekuwa wapenzi wa muda mrefu. Chakula na vinywaji vililetwa tukapiga tukiwa tumekaa kitandani tunaangalia kiTV cha lodge. Lupita alifurahia Dompo ya baridi japo aliniambia kuwa kwake haijalishi baridi au moto, yeye anapenda wine. Nikamwambia 'walevi utawajua tu'. Akasema 'mjinga wewe' huku ananisukuma. Nikamkamata mkono nikamvtuta akajikuta ameegemea kifua changu na zura zetu zinatazama. 'Lupita, you're so fucking beatiful, pardon my French,' nikamwambia. Akacheka kidogo. Tukaangaliana machoni kwa sekunde chache na kusogeleana na midomo kugusana. Hapo rasmi mambo ya kishetani yakaanza.

Tuliviringishana pale kitandani kama wanyama wa mwituni. Mabusu ya shavuni, shingoni, nakamweka chini yabu alale kwa mgongo nikiwa juu yake nambusu mdomoni, kidefuni, shingoni na kushuka kifuani nabusu cleavage yaje ndani ya nguo huku mkono ukipapasa kiuno na mapaja. Gauni lake la kitambaa chepesi nikimpapasa nahisi kama nimegusa ngozi yake nyororo. Mtoto sijui alipulizia perfume gani maana alikuwa ananukia vizuri mno. Endeleza romance mtoto anagugumia kwa mbali huku mikono yake ikitembea mgongoni mwangu na wakati mwingine aiviringishe shingoni anivute kunipiga denda, mara anibusu shingoni, tukazungukua nikawa chini akawa juu. Mtoto akawa amenikalia kwenye **** huku nimemshika kiuno na kumpapasa mapaja. Akiangalia machoni. Akaanza taratibu kutoa hereni zake huku ananiangalia machoni, mara ang'ate mdomo wa chini, mara atabasamu... Hapo na mimi nimemkazia tu jicho namtazama usoni, mikono yangu ikiendelea kutalii kiuno chake na kubinya tak0 lake laini kama andazi au mto. Alivyomaliza kutoa hereni akazirusha kwenye kimeza pembeni ya kitanda. Vile vile akavua kisweta chake. Wakati anavua sweta alipush kifua mbele kidogo nikaona cleavage smooth iliyovutia zaidi kwa mg'ao fulani kama wa kijasho chepesi. Nikasema nisimuache avue nguo zake mwenyewe, acha nimsaidie.

Nikamvuta na kuendelea kumpiga denda na kupapasa mgongoni na mbavu, mkono mmoja nikaupandisha mgogoni nikagusa sidiria na baada ya kutafuta kwa vidole nikatambua clasp ya sidiria iko wapi nikaiunsnap kwa mkono mmoja. Napenda sana kufungua sidiria ya demu kwa namna hii akiwa bado amevaa nguo na mnachezeana au kupigana denda. Naona kama hii move inamfaya mrembo uliyenae akuone kama 'unajua mambo' so nikiwa na mtoto mkali huwa naifungua bra yake hivi kabla ya kumvua ngua za juu. Sidiria ilipofunguka tu akatoa kamlio kama anagugumia hivi, nikahisi nimejithibitishia theory yangu hapa kwa mtoto matata Lupita pia. Nikarudisha tena alale kwa mgogo nikaanza na denda tena. Mtoto miguno kama yote. Nikaachana ana mdomo nikahamia kubusu shingo tena na kuanza kushuka chini ya mwili wake kuanzia kifuani, tumboni, mapajani na magotini mpaka kwenye ankles na hapo nikaanza tena kupanda juu nikibusu miguu smooth mpaka nikafika magotini na kuanza kutembeza mabusu mapajani, kwa juu na kwa ndani ya mapaja huku nikipandisha gauni lake. Mtoto anajinyonga nyonga tu. Nikafika mpaka kweye eneo la papuchi nimesokota gauni lake maeneo ya kiunoni nikaanza kubusu kuaribu ya papuchi. Alikuwa amewaa ki thong cheusi chenye kipattern cha maua maua hivi. See-through flani. Nikaona ni wazi kabisa mtoto amenyoa kila kitu. Akanyanua hips kidogo gauni lipite kwa chini nikaendelea na kwa kutalii tumbo lake kwa ulimi mpaka kifuani na hatimate nikafanikiwa kumvua gauni.

Sikuwa na haraka, baada ya kutupa gauni kule tukaendelea kupapasana na nikamgeuza alale kifudifudi nikaendelea na mabusu ya shingoni na kushuka mgongoni. Sidiria yake tukaivua kwa style hii. Mara nimlambe kuanzia kiunoni mpaka mabegani nikimsikilizia anavyogugumia, nikifika maskikioni mwake namnong'neza jinsi alivyoumbika na alivyo na ngozi lani na jinsi navyofurahia kumpapasa, na kweli nilikuwa naenjoy sana. Mtota ana ' moan' tu, naachana na maneno narudi kwenye kissing mgongononi niendelee mpaka kwenye , matak0 yake na mapaja. Naweka miguu yake pamoja na kubusu na kulamba katikati ya mapaja karibu na papuchi, au nimbusi kale ka msitari kati ya tak0 na paja. Na alivyokuwa na tak0 zuri lililojaa kwa wastani na laini, nililipiga vikofi vya hapa na pale ili tu nione linavyocheza. Demu akiwa na tako laini napenda saana. I love that 'JIGGLE'. Nikarudi kubusu mgongo na kiuno na nikapitisha mkono katikati ya mapaja nikaanza kutomasa papuchi yake. Mtoto akawa anajinyanyua anajikunja kunjua kunja anajirudisha nyuma kusukuma papuchi kwenye vidole nikawa natoa. Mtoto analalamika. Nikaendelea hivyo kwa muda mfupi mpaka nikaona kwa jinsi alivyokuwa analalamika kuwa anataka ****. Nikakaa myuma yake nikakama strings za thong yake nikavuta nyuma akanyanyua matak0 juu kidogo nikaivua. Nikakagua papuchi. Imeloa. Yes. Twende kazi. Nikamgeuza tena nikamlaza chali. Nikahamia kwenye zile chuchu zake maana ingekuwa dhambi kutokuzinyonya. Nikanyonya sana chuchu moja baada ya nyingine na nikapeleka tena mkono kwenye papuchi nakuichezea. Mtoto wa watu hoi.

Nikashuka chini tena taratibu kuekekea kwa bibi. Nikajiweka katikati ya mapaja yake nikayatawanisha nikawa uso kwa uso na papuchi maridadi ya mtoto Lupita. Nikazama chumvini. Nilizunguka maeneo ya papuchi kwa sekunde kadhaa bila kuigusa papuchi yenyewe maana nilitaka niienjoy vilivyo. Papuchi smooth imenyolewa kila kitu na ina mashavu manono nikasema nisiharakishe. Hii ilikuwa inafrustrate kidogo maana ailikuwa anajaribu kuilengeshe papuchi kwenye ulimi naikwepa, Mtoto anaguna. Nadhani ulimi ulivyogusa tu kisimi mtoto akakojoa. Sauti tamu na kuhema juu juu na kujinyonga nyonga na kutememeka kama kapigwa shoti. Nikajisemea hapa naona nimeanza vizuri.

Alichukua dakika chache akanivuta kwake kupiga denda then akaniguide nitoke kitandani. Tukatoka kitandani tukawa tumesimama pembeni ya kitanda huku tunatizamana machoni. Sasa ndyo yeye akaanza kunifungua vifungo vya shati. Anafungua kifungo na kubusu kifua, hivyo hibyo tumboni mpaka akafika kwenye mkanda akawa kama amechuchumaa akaanza kuufungua mkanda huku ananiangalia machoni. Mtoto mtundu huyu. Alivyomtoa mjusi kafiri nilishukuru maana alikuwa amesimama tayari kwa mchezo ila mimi namzingua bado nimemweka ndani ya boxer. Mtoto akashika ** akaanza kuinyonya kichokozi. Analamba kichwa tu kidogo anaacha, mara alambe pembeni anaache aanze kubusu tumboni. Daah, ** imekakamaa ukinipa msumari na mbao nagongengelea sihitaji nyundo. Nikamalizia kuvua shati nikaliangusha chini. Suruali nikaisukumua chini yote nikatoa miguu kabisa asinichezee huyu. Akapiga magoti akaichukua **** akaingiza mdomoni na kunipa bj kali kuliko. Mtoto fundi yule jamani. Lupita wewe. Haya bwana. Mtoto akaniongoza nilale kitandani akaendelea na bj, mpaka mbupu alikomaa nazo. Mzee nafurahia tu sijui nifanye nini naishia kumshika shika mabega tu nikahisi hapa naweza nikakojoa ikawa noma. Sikuwahi kukojozwa kwa bj na sikutaka hii iwe mara ya kwanza nikamanouvre nikamkatisha nikamvuta nikamlaza pembeni yangu. Romance kidogo nikajitoa ili kuchukua kinga.

Lupita alinisaidia kuivaa. Now for the Main Event. Nilimweka mtoto kifo cha mende nikaingiza mashine tataribu huku nampiga romance na baadae nikaongeza kasi. Tulipiga mechi moja kali sana usiku ule. Mikao hii twende mikao ile twende. Nilimt0.mba yule demu kama mpenzi wangu vile. Mtoto naye hakubali kushindwa. Aneanda nami bega kwa bega kama nishamvisha pete vile. Kwa kweli mtoto alikuwa fundi yule. Tukajikuta nimelala chini yeye yuko juu anakatikia **** huku nimeshikilia matak0 yake na kuyapiga makofi mtoto anaguna kwa nguvu. Nikamshika kwa nguvu ili aache kuzungusha kiuno nikajiweka sawa nikaplant visigino ili nianze kumpiga zile 'uppercut' mtoto akalewa somo nikaanza kupeleka moto from below. Kumbe ile style ndiyo dawa yake bwana. Mtoto akajilaza kabisa juu yangu huku ananibusu na kunilamba shingo na masikio na kutoa miguno. Nampiga pump kwa chini yeye anaenda tu na mimi. Piga tak0 mtoto anasisimka. Nikongeza tempo nasikia mtoto migono inazidi mpaka akaanza kutukana (aaah..fuuuuck ) nikasema hapa hapa niongeze bidii na nikafanya kweli. Piga uppercut za spidi mtota anaongeza kelele na kuhema kama mbwa. Ghafla alikamamaa na kunibana na mikono yake shingoni na huku anahema kama kakimbia marathon na kuanza kutetemeka na kutulia nikajua hapa goli lishapigwa hapa (Pat yourself on your shoulder Ron, imeshia hiyo, hehe).

Mtoto nae alikuwa amenivuruga kwa miguno yake maana mdomo wake ulikuwa sikioni. Hakuna sauti nzuri duniani kama sauti ya miguno ya mwanamke hapo sikioni mwa mwanaume anayepiga show nzuri. Ukiacha na utamu wa papuchi na ufundi wa demu, hii miguno mimi ndo inayonifanya nikojoe. Kwa hiyo nilikiwa naanza kuona kuwa hapa mabeberu watafika nikawa nasali sala zote moyoni nisifike kabla ya mtoto. Maombi yangu yalijibiwa. Nilivyohisi mabeberu wako njiani nikarudisha kwenye kifo cha mende nikamwekea mapaja yake kifuani miguu ikakaa mabegani. Hii ni style yangu pendwa ya kumalizia na nilisema kwa mtoto huyu lazima nimalizie hivi. Nikawa nimemsogelea Pump chache mabeberu hao. Nikajibwaga juu yake huku mwili unatemeka kama nimepata kifafa ghafula kwa sekunde chache nikajitoa. Lupita full kunipa visifa eti ' you're good' na blah blah kibao. Moyoni najipa gwara za kutosha maana nilifanikisha moja ya malengo yangu ya kuwa demu nikilala nae siku ya kwanza lazima nipige show kali ili tutkitaka kurudia mechi mwanamke asijiulize mara mbili mbili.

Tulioga na kupumzika kidogo na kurudia tena show. This time mtoto Lupita alitawala game. Possession 80-20 in her favour. Tukapiga stori kidogo tukalala maana asubuhi nilikuwa narudi Dar. Nilitamani kubaki mpaka Jumapili lakini haikuwezekana maana kulikuwa na majukumu mengine ya kusimamia Dar hivyo ilitubidi tukubaliane na hali. Tulikuja kukutana tena mara moja nilipoenda tena miezi kadhaa iliyofuata na tulirudia tena mechi mara moja na kama mara ya kwanza. Show ilikuwa kali ila majukumu pande zote mbili yalizuia kurudia. Hiyo ikawa ndiyo mara ya pili na ya mwisho kulala na Lupita. Ni mke na mama wa mtu sana.

Daaaah very looooong to read
 

juma mpemba

JF-Expert Member
Aug 1, 2017
2,907
2,000
NB, Uzi huu sizungumzii hawa wanawake mnaokutana mahali, unamuuliza unamuda?? Anakujibu ,uko vzuri????ukimjibu ndioo, basi anakuambia nitumie Nauli nakuja.

Sizungumzii wanawake ambao, unajua Moja kwa moja ukislide kwa DM yake, anakuambia Hotel ya kumpeleka na utampa shi ngapi...

Yaan hapa Nazungumzia Mwanamke anayeweza kua ndio BOSS wako/Mkufunzi wako/ Mkuu wako n.k lkn Umemuelewa kinoma.

Haya twende sasa,

Ulishawah kwenda Dukan kununua Bidhaa X , Muuzaji akakuambia ni Laki tano...alafu wewe ukamwambia.. Basi poa ngoja niende Duka lingine????. Wakati unatoka, anakuambia, Embu rudi nipe laki tatu sasa ???

Sasa ili Uwe na Mvuto kwa Mwanamke 99% unayemtaka, nilazima, nilazima uwe na AKILI KAMA YA MNUNUAJI nasio kama MUUZAJI.

yaaan zile akili za ....Ninakupenda lkn pia naweza kwenda kwa mwanamke mwengine kama utaninyima fursa.

Huu ni mfano

Jane ni mwanamke wa miaka 28 ana Elimu, Mrembo wa Sura na umbo ambaye amebahatika kua Uchumi yaan ni aina ya wanawake wanaoendesha maisha yao wenyewe, maisha yanayompa jeuri huku Akifanya wanaume wamuogope, Ni kwamba Jane anajiona na kujikubali kua ana Elimu, mzuri ,mvuto na Ana maisha.. Hamna mwanaume

Sasa oneni hapaa

Kuna Vijana wawili mmoja anaitwa John. Mwengine anaitwa Jackson .

John ni kijana Mwenye Elimu, na Pesa ...

Jackson pia nikijana nwenye Elimu na Ana tupesa twake tudogo.

Hawa vijana wawili. Wote kila mmoja kwa wakati wake, anapata fursa ya kuongea na Jane ,kufikisha hisia zake za kimapenzi

Ipo ivi Yeye John alianza ivi..."Jane wewe ni mwanamke mzuri una elimu na maisha mazuri, ninaomba unipe nafasi ,naahidi nitakupatia kila kitu kwa sababu uwezo ninao .

Nipe nafasi Jane, nitakupa kila kitu........

Jane akachomoa.

Jackson yeye alienda ivi... Jane najiuliza kama unaweza kua Poa kiasi cha kuruhusu Nikujue zaidi ?.

Jane anajihisi Bored, lkn baada ya siku mbili tatu, Anawaza ,ni kwann Jackson alisema vile?? Kwann alihoji kama Yuko "Poa" , ?? Je nisababu labda anaonekana anaringa?? anatabia mbaya??? Kwann Jackson aseme hivi

kinachoenda kutokea hapo, niyeye Mwanamke kutafuta kitu gan afanye ili Apate Approval tok kwa Jackson na hapo ndipo Hitaji la kuwin Jackson na kumfanya amuone mwenye tabia njema..huamka na matokeo yake ni Demu anaanza kuvutiwa na Jackson, ndiyooo kuvutiwa nakadir unavyotafuta kumwin mtu ndivo Unajikuta Automatically unamwelewa kinyama.

SASA HIII NDIO HUWA SIRI YA KUMFANYA MWANAMKE AVUTIWE NAWEWE .

Jackson, aliamua kucheza na Natural Flaw ya Jane, Aligundua Jane amekamilika ,sasa ili kumvuruga, nikuhakikisha anamfanya Jane ajihisi kua AMEPUNGUKIWA na ANAHITAJI MTU WA KUMKAMILISHA KATIKA UDHAIFU WAKE.

Wakati John anahofu kama Jane atamkubalia, Jackson yeye anamuonyesha Jane kua yeye yuko tayari kusonga mbele na mwengine

Wakati John anajitahidi kumuaminisha Jane amchague yeye, Jackson yeye anamuonyesha Jane kua yeye ni mwanaume Mwenye status kubwa, anajiheshim na hayupo tayari kuuza thaman yake

Wakati John anajitahidi kumshawishi Jane ,yeye Jackson anamuonyesha Jane kua anayo Machaguzi

Na hii ndiio sababu inayofanya, Jane aanze kupatwa na hitaj la kumfanya Jackson aelewe kua hayuko km anavyoonekana.

Hawa viumbe, anaweza kua ni mzuri kiasi gan, anaweza kua ana elimu kubwaa, anaweza kua ana maisha makubwaaa, anaweza kua vyovyote wakuogopekaa..

ILI MRADI UNAOUWEZO WAKUFIKA MAHALI ALIPO YAAN KUMFIKIA, ... JUST GO AND TREAT HER LIKE A NORMAL PERSON.

ila ukiwa na mawazo ya , mmhhh hii kitu, bila hela huiondoi, sure ,huwezi kumpata hata..
Hii mambo umechukua kwa Neil Strauss,,darake rake, au Ryan rdh ..??
 

Watery

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
1,982
2,000
Miaka michache iliyopita nilisafiri kwenda Arusha kutoka Dar kikazi. Safari ilikuwa siku ya Alhamisi na nilitakiwa kufanya kazi Arusha siku ya Ijumaa, kisha Jumamosi nipande basi kurudi Dar kwa ajili ya kuripoti ofisini Jumatatu asubuhi. Ule usiku wa Jumatano kabla ya safari washikaji walinishtua tutoke tukale bata hivyo nikaona nipack kabisa kibegi cha safari maana hawa watu nawajua, tukitoka ni mpaka alfajiri hakuna kurudi nyumbani hivyo nilitoka tayari kwa safari nikaacha begi kwenye gari la mmoja wa washikaji zangu ili alfajiri waniache Shekilango kabisa. Usiku tulikula bata kali na alfajiri wakanishusha Shekilango. Muda wa safari ukafika KLM ya lakwanza likaingia barabarani mimi nikiwa ndani. Nilikaa dirishani na pembeni yangu alikaa mrembo fulani lakini sikuambulia hata story safari nzima maana nililala fofofo karibia safari nzima, ukiacha muda wa kula pale Korogwe.

Tulifika Arusha nikiwa nimelala na ni yule mrembo pembeni yangu alinigusa begani kuniamsha na kunijulisha kuwa tumefika. Nikamshukuru na kichwani nikaanza kufikiria napataje mawasiliano yake huku nikijiiata mjinga kwa kulala safari nzima bila kupiga story nae halafu sasa mwisho wa safari eti ndiyo nataka namba. Sikufanikiwa. Mrembo alishuka na nilishuhudia akipanda IST na kusepa (aliyempokea sijui ni mwenyeji ama Uber, it doesn't matter), nikazidi kujitukana kwa ndani. Nilipata nyumba ya wageni ya kupumzikia maeneo ya karibu na kituo cha KLM, nikaoga na kutoka kupata kiburudisho cha jioni na wanangu wa R-Chuga ambao niliwajulisha kuwa nimefika mjini kwao hivyo tuonane tuongee mawili matatu na tupate 'moja baridi, moja moto' kisha nikapumzike niwe 'fresh' kwa kazi kedho yake asubuhi. Tuliyoyapanga tulitimiza mwishowe nikarudi lodge kulala.

Tatizo usingizi uligoma kabisa usiku huo, nahisi kwa kuwa nililala safari nzima, hivyo nikaamua kutoka nikaenda club fulani inaitwa Pin Point, ambayo haikuwa mbali na lodge niliyofikia. Nikalipa kiingilio ambacho ilikuwa ticket ya 5000, kama token ya bia mbili nikapandisha ngazi mpaka ghorofa ya kwanza ambapo club yenyewe ndo ipo. Club ilikuwa imechangamka balaa. Mziki mkali na kuna watu kadhaa kwenye floor wanacheza. Pembezoni kuna meza ndefu naona warembo wamekaa wananiangalia usoni. Nikaanza kuwachunguza kiaiana. Nikaona wengi wamevaa vigauni vifupi au vitights na kama wako wawili wawili au watatu watatu na sioni wanaume karibu yao zaidi ya majamaa wachache maeneo ya karibu ila hawaonekani kuwa nao. Nikiangalia meza zao naona kama hawana vinywaji au kama wana maji, chupa moja ya bia au soda. nikiangalia miguuni naona wamevaa visandals flani flat, vingine bya manyoya manyoya, nikaona hawa wako kazini hawa, achana nao.

Nikapata mahali pa kukaa kwenye sofa fulani ukutani ambapo kwa mbele nilikuwa naona dancefloor ambayo ilikuwa na kijukwaa flani katikati na kwa mwisho wa club kuna bar yenye ka tv kwa juu. Kwa mbele yangu kidogo kabla ya dancefloor area kuilikuwa na meza ndogo ndefu ambayo niliona imezingirwa na kundi la wazungu kama saba hivi. Kimuonekano nikahisi watakuwa watalii, wakiume wawili na wengine wakike, wako busy wanacheza na kufurahi. Nikaanza kuwachunguza wale wakike nikijiambia 'leo naweza chomoka na mmoja wapo maana naona hii group wademu wamewazidi majamaa idadi'. Sasa hiyo meza ilikuwa na kadada kamoja kaafrika kamenipa mgongo kanacheza. Ile style yake ya kucheza ikanifanya nianze kukaangalia kwa umakini zaidi. Mtoto mrefu kiasi, mwemba kiasi mwenye kiuno kidogo na vihips fulani round na kwa nyuma alionekana anakatako flani kamechomoza. Ngozi yake nyeusi, nywele zake fupi za kuchana na kitana kidogo, ziko neat kabisa. Alivyokuwa anakatika na kutingisha alinitamanisha kwa kweli, nikasema 'achana na hawa wazungu, huyu Lupita Nyong'o ndiye anayekufaa'. Nikabaki nangoja ageuke katiaka kucheza kwake nione kama mbele ni kama nyuma.

Hatimaye mrembo akakeuga. Masha'allah! Sura ya malaika. Anavyocheza anacheka cheka na kutabasamu mpaka naona furaha yake inaanza kuniingia mimi. Katoto ka 'free spirit' fulani kanacheza kanazungusha hips ndani ya kigauni chepesi cheusi kirefu mpaka magotini kilichoshikiliwa mageni na vijikamba flani, huku kamenyanyua mikono juu. Hii ilayafanya macho yangu yaelekee eneo la kifua chake. 'Yes, maziwa niyapendayo, madogo hivi ya kujaa mkononi tu', yamesimama wima. Kushusha macho chini, tumbo flat, chini zaidi kwenye zile hips pana kidogo na chini zaidi kwenye miguu...amevaa high heels (ningekutana na vilapa vya manyoya nahisi ningechukia sana). Lupita (jina nililompa rasmi moyoni) alionekana kwangu kama mtu mchangamfu anayependa raha. Huyu ningependa kumfahamu. Naanzaje sasa?

Nikasema 'liquid courage' hapa muhimu. Nikapiga bia zangu nikaagiza na nyingine baada ya nyingine. Nikawa namuangalia mara kwa mara ila kila akigeuka hatukutanishi macho. Ila mara moja aligeuka huku akicheza tukajikuta tunaangaliana machoni. Nikatabasamu na kunyanyua kinywaji changu na kuinamisha kichwa kidogo, ishara ya 'cheers'. Nadhani hii ni kama lugha ya kimataifa ya kumwambia 'I see you, I see what you're doing. I like what you're doing. Keep doing what you're doing.' Naye akaitikia salamu yangu kwa kunipungia mkono na kutabasamu. Nikasema 'yes, it's on'. Nikaanza kuwaza hapa natakiwa ninyanyuke niende kwenye meza yao nikamsalimie na nijichomeke kwenye kile kigroup chake na wazungu wake. Akili ya hofu ikaniambia niache kujipendekeza, nikatulia. Muda ukaenda. Kila nikiwaza kwenda kwake nasita, naongeza bia. Mwishowe nikajiambia niache kunywa kijinga niende kwa Lupita nikaongee nae.

Mida ya saa nane au tisa usiku Dj akatangaza watu waanze kupanda kwenye kile kijukwaa waonyeshe uwezo wao kukatika. Watu wakasogea mbele kuzunguka jukwaa, na kina Lupita na wenzake wakasogea kidogo kukaribia stage kuangalia watu wakikatika jukwaani. Mimi ndipo nikanyanyuka kujisogeza karibu na Lupita na hatimake nikamkaribia kwa pembeni tukasalimiana kwa tabasamu tu na kuendelea kuangalia wanaocheza jukwaani huku. DJ alinigesha ile session maana aliyecheza vizuri DJ aliuliza watu 'vipi anaweza ama apige nyama chiniiii?', na watu wakiwa wamependa wanasema aendelee au kama hawakupenda wanaitikia kwa sauti 'apige nyama chiniii'. Lupita alionekana kufurahia hii session sana n kwa kweli mimi nilifurahi pia maana kuna baadhi wadada wale wale wavaa vilapa vya mabyoya walipanda pale walikuwa wanatikisa vitu vyao vya nyuma mpaka nikatamani kubadilisha mawazo. Niachane na kumfuatilia Lupita nichukue mmoja hapo. Hatimae ile session iliisha Dj akarudisha mziki kawaida na Lupita akarudi mezani na mimi nikaenda bar kununua maji.

Nikanunua maji madogo mawili ya baridi na nikahakikisha nafika karibu ya meza ya Lupita na nilipomfikia nikamwambia 'karibu' huku nikimpa chupa moja. Akaniangalia namna fulani kama haelewi nami nikamwambia 'ya kupunguza tu joto la mwili maana unavyocheza kiufundi lazima utakuwa umepandisha sana joto la mwili'. Akacheka, akapokea maji. Nikamwambia 'Hello, I'm Ron Aldo', akajibu 'Hello Ronaldo, I'm Becky, pleased to meet you'. Nikamwambia 'Pleased to meet you too, though I must admit i'm slightly disappointed.' Akaniangalia usoni kwa mshangao hivi akaniuliza ' Why's that?', mimi nikamjibu 'I was hoping your name would be Lupita or some other African name. Lupita's actually a name I'd chosen for you while I watched you dance from over there,' huku nikionesha nilipokuwa nimekaa, nikitabasamu kuoneha natania tu. Akacheka nakusema 'you're one to talk, riding on a high horse for someone named Ronaldo.' Nikachecheka kidogo pia na kusema 'Sawa bhana, tena tuachane kabisa na hii lugha ya watu. Naitwa Ron. Ila washikaji walinibatiza Ronaldo kwa sababu naipenda Real Madrid. Hata hivyo, mimi nimelikata jina mara mbili, yaani Ron na Aldo'. Nikasema kuanzia hapa ni uzalendo mtupu, tutumie kiswahili. Akakubali nakuniambia kuwa kwanza mimi ndiye nilienza kumuongelesha kiingereza (sijui nilidhani nitapata marks kijuidai najua kiingereza maana yaye alikuwa na wazungu? saa zingine akili zetu wanaume tunazijijua wenyewe)

Huo ukawa ndo mwanzo wa kufahamiana pale club. Lupita akanitambulisha kwa wenzake na nikawa nimejiunga rasmi na kigroup chao tukaenjoy pamoja. DJ hakutuangusha maana alipiga miziki mikali sana iliyosabisha kucheza kwa ukaribu. Tulijikuta tumeingia kati kwa vurugu zote na mtoto alikuwa ananikatikia ananisugua na tak0 lake laani mpaka naamsha, huku mikono yangu ikitalii kiononi na kwenye hips zake bila kuzidisha na kuonekana 'mwenye njaa'. Nahakika alikuwa anafurahia kumhisi 'mjusi kafiri' kwenye wowowo lake. Basi tulifurahi sana usiku ule na ilipofika mida ya karibia alfajiri tukabadilishana numba. Nilijua kupitia maongezi kidogo kuwa anafanya kazi kwenye kampuni moja ya utalii na alikuwa anawazungusha wageni wake mjini nami niamueleza kuwa niko Arusha kikazi kwa muda mfupi. Mwishowe tukaagana akasepa na wageni wake mimi nikarudi lodge.

Ijumaa asubuhi niliajiandaa na kwenda eneo la kazi nikapiga kazi kwa uadilifu kabisa mpaka mida ya saa tisa alasiri nikarudi lodge na kujilaza juu ka kitanda kupumzika kidogo. Niliamka kwenye saa kumi na mbili jioni. Nikasema leo siwatafuti washikaji wala nini, acha nimcheki Lupita.
Moja kwa moja Whatsapp:

Me: Hello Lupita
Lupita: Poa, vipi?
ME: Umefaulu mtihani. Nilijua utajibu kiingereza...

Vi emoji vya kuchekacheka na kutoa ulimi nje vilitawala maongezi yetu na hatimae nikamualika kuja nilipo, akakubali,tukakubaliana muda. Nikamuuliza anatumia nini akasema 'Dompo'. Nikamuambia 'safi, naona unapenda vinywaji vya nyumbani', mtoto akacheka tukaagana. Nikatoka kwenda kununua kinga na kujipa nafasi ya kutembea kidogo maeneo yale. Nilivyorudi nikapita mapokezi nikawaambia wafanye mpango wa Dompo mbili walete chumbani baadae, ila moja waiweke kwenye fridge ili kama Lupita anapenda red wine baridi iwepo.
Basi muda ulipofika mtoto alifika eneo la tukio, japo alichelewa kama nusu saa hivi. Nilishikwa na butwaa niliyomuona nilipompokea maana alionekana mrembo kuliko nilivyomuona usiku. Mwanga wa club kamwe siyo wa kuamini maana kila mtu anaonekana mzuri club ila muangalie asubuhi yake sasa unapoamka nae...acha tu. Alikuja amevaa gauni refu mpaka chini karibia liburuze chini ila jepesii la kijivu na kisweta chepesi cheupe. Ila Lupita kila sifa nipendazo alikuwa nazo, ngozi laini nyeusi, macho yanacheka na lips pana na tabasamu mwanana. Tulipiga story sana room, matani kucheka kwingi na vimichezo vya kusukumana vya hapa na pale utadhani tumekuwa wapenzi wa muda mrefu. Chakula na vinywaji vililetwa tukapiga tukiwa tumekaa kitandani tunaangalia kiTV cha lodge. Lupita alifurahia Dompo ya baridi japo aliniambia kuwa kwake haijalishi baridi au moto, yeye anapenda wine. Nikamwambia 'walevi utawajua tu'. Akasema 'mjinga wewe' huku ananisukuma. Nikamkamata mkono nikamvtuta akajikuta ameegemea kifua changu na zura zetu zinatazama. 'Lupita, you're so fucking beatiful, pardon my French,' nikamwambia. Akacheka kidogo. Tukaangaliana machoni kwa sekunde chache na kusogeleana na midomo kugusana. Hapo rasmi mambo ya kishetani yakaanza.

Tuliviringishana pale kitandani kama wanyama wa mwituni. Mabusu ya shavuni, shingoni, nakamweka chini yabu alale kwa mgongo nikiwa juu yake nambusu mdomoni, kidefuni, shingoni na kushuka kifuani nabusu cleavage yaje ndani ya nguo huku mkono ukipapasa kiuno na mapaja. Gauni lake la kitambaa chepesi nikimpapasa nahisi kama nimegusa ngozi yake nyororo. Mtoto sijui alipulizia perfume gani maana alikuwa ananukia vizuri mno. Endeleza romance mtoto anagugumia kwa mbali huku mikono yake ikitembea mgongoni mwangu na wakati mwingine aiviringishe shingoni anivute kunipiga denda, mara anibusu shingoni, tukazungukua nikawa chini akawa juu. Mtoto akawa amenikalia kwenye **** huku nimemshika kiuno na kumpapasa mapaja. Akiangalia machoni. Akaanza taratibu kutoa hereni zake huku ananiangalia machoni, mara ang'ate mdomo wa chini, mara atabasamu... Hapo na mimi nimemkazia tu jicho namtazama usoni, mikono yangu ikiendelea kutalii kiuno chake na kubinya tak0 lake laini kama andazi au mto. Alivyomaliza kutoa hereni akazirusha kwenye kimeza pembeni ya kitanda. Vile vile akavua kisweta chake. Wakati anavua sweta alipush kifua mbele kidogo nikaona cleavage smooth iliyovutia zaidi kwa mg'ao fulani kama wa kijasho chepesi. Nikasema nisimuache avue nguo zake mwenyewe, acha nimsaidie.

Nikamvuta na kuendelea kumpiga denda na kupapasa mgongoni na mbavu, mkono mmoja nikaupandisha mgogoni nikagusa sidiria na baada ya kutafuta kwa vidole nikatambua clasp ya sidiria iko wapi nikaiunsnap kwa mkono mmoja. Napenda sana kufungua sidiria ya demu kwa namna hii akiwa bado amevaa nguo na mnachezeana au kupigana denda. Naona kama hii move inamfaya mrembo uliyenae akuone kama 'unajua mambo' so nikiwa na mtoto mkali huwa naifungua bra yake hivi kabla ya kumvua ngua za juu. Sidiria ilipofunguka tu akatoa kamlio kama anagugumia hivi, nikahisi nimejithibitishia theory yangu hapa kwa mtoto matata Lupita pia. Nikarudisha tena alale kwa mgogo nikaanza na denda tena. Mtoto miguno kama yote. Nikaachana ana mdomo nikahamia kubusu shingo tena na kuanza kushuka chini ya mwili wake kuanzia kifuani, tumboni, mapajani na magotini mpaka kwenye ankles na hapo nikaanza tena kupanda juu nikibusu miguu smooth mpaka nikafika magotini na kuanza kutembeza mabusu mapajani, kwa juu na kwa ndani ya mapaja huku nikipandisha gauni lake. Mtoto anajinyonga nyonga tu. Nikafika mpaka kweye eneo la papuchi nimesokota gauni lake maeneo ya kiunoni nikaanza kubusu kuaribu ya papuchi. Alikuwa amewaa ki thong cheusi chenye kipattern cha maua maua hivi. See-through flani. Nikaona ni wazi kabisa mtoto amenyoa kila kitu. Akanyanua hips kidogo gauni lipite kwa chini nikaendelea na kwa kutalii tumbo lake kwa ulimi mpaka kifuani na hatimate nikafanikiwa kumvua gauni.

Sikuwa na haraka, baada ya kutupa gauni kule tukaendelea kupapasana na nikamgeuza alale kifudifudi nikaendelea na mabusu ya shingoni na kushuka mgongoni. Sidiria yake tukaivua kwa style hii. Mara nimlambe kuanzia kiunoni mpaka mabegani nikimsikilizia anavyogugumia, nikifika maskikioni mwake namnong'neza jinsi alivyoumbika na alivyo na ngozi lani na jinsi navyofurahia kumpapasa, na kweli nilikuwa naenjoy sana. Mtota ana ' moan' tu, naachana na maneno narudi kwenye kissing mgongononi niendelee mpaka kwenye , matak0 yake na mapaja. Naweka miguu yake pamoja na kubusu na kulamba katikati ya mapaja karibu na papuchi, au nimbusi kale ka msitari kati ya tak0 na paja. Na alivyokuwa na tak0 zuri lililojaa kwa wastani na laini, nililipiga vikofi vya hapa na pale ili tu nione linavyocheza. Demu akiwa na tako laini napenda saana. I love that 'JIGGLE'. Nikarudi kubusu mgongo na kiuno na nikapitisha mkono katikati ya mapaja nikaanza kutomasa papuchi yake. Mtoto akawa anajinyanyua anajikunja kunjua kunja anajirudisha nyuma kusukuma papuchi kwenye vidole nikawa natoa. Mtoto analalamika. Nikaendelea hivyo kwa muda mfupi mpaka nikaona kwa jinsi alivyokuwa analalamika kuwa anataka ****. Nikakaa myuma yake nikakama strings za thong yake nikavuta nyuma akanyanyua matak0 juu kidogo nikaivua. Nikakagua papuchi. Imeloa. Yes. Twende kazi. Nikamgeuza tena nikamlaza chali. Nikahamia kwenye zile chuchu zake maana ingekuwa dhambi kutokuzinyonya. Nikanyonya sana chuchu moja baada ya nyingine na nikapeleka tena mkono kwenye papuchi nakuichezea. Mtoto wa watu hoi.

Nikashuka chini tena taratibu kuekekea kwa bibi. Nikajiweka katikati ya mapaja yake nikayatawanisha nikawa uso kwa uso na papuchi maridadi ya mtoto Lupita. Nikazama chumvini. Nilizunguka maeneo ya papuchi kwa sekunde kadhaa bila kuigusa papuchi yenyewe maana nilitaka niienjoy vilivyo. Papuchi smooth imenyolewa kila kitu na ina mashavu manono nikasema nisiharakishe. Hii ilikuwa inafrustrate kidogo maana ailikuwa anajaribu kuilengeshe papuchi kwenye ulimi naikwepa, Mtoto anaguna. Nadhani ulimi ulivyogusa tu kisimi mtoto akakojoa. Sauti tamu na kuhema juu juu na kujinyonga nyonga na kutememeka kama kapigwa shoti. Nikajisemea hapa naona nimeanza vizuri.

Alichukua dakika chache akanivuta kwake kupiga denda then akaniguide nitoke kitandani. Tukatoka kitandani tukawa tumesimama pembeni ya kitanda huku tunatizamana machoni. Sasa ndyo yeye akaanza kunifungua vifungo vya shati. Anafungua kifungo na kubusu kifua, hivyo hibyo tumboni mpaka akafika kwenye mkanda akawa kama amechuchumaa akaanza kuufungua mkanda huku ananiangalia machoni. Mtoto mtundu huyu. Alivyomtoa mjusi kafiri nilishukuru maana alikuwa amesimama tayari kwa mchezo ila mimi namzingua bado nimemweka ndani ya boxer. Mtoto akashika ** akaanza kuinyonya kichokozi. Analamba kichwa tu kidogo anaacha, mara alambe pembeni anaache aanze kubusu tumboni. Daah, ** imekakamaa ukinipa msumari na mbao nagongengelea sihitaji nyundo. Nikamalizia kuvua shati nikaliangusha chini. Suruali nikaisukumua chini yote nikatoa miguu kabisa asinichezee huyu. Akapiga magoti akaichukua **** akaingiza mdomoni na kunipa bj kali kuliko. Mtoto fundi yule jamani. Lupita wewe. Haya bwana. Mtoto akaniongoza nilale kitandani akaendelea na bj, mpaka mbupu alikomaa nazo. Mzee nafurahia tu sijui nifanye nini naishia kumshika shika mabega tu nikahisi hapa naweza nikakojoa ikawa noma. Sikuwahi kukojozwa kwa bj na sikutaka hii iwe mara ya kwanza nikamanouvre nikamkatisha nikamvuta nikamlaza pembeni yangu. Romance kidogo nikajitoa ili kuchukua kinga.

Lupita alinisaidia kuivaa. Now for the Main Event. Nilimweka mtoto kifo cha mende nikaingiza mashine tataribu huku nampiga romance na baadae nikaongeza kasi. Tulipiga mechi moja kali sana usiku ule. Mikao hii twende mikao ile twende. Nilimt0.mba yule demu kama mpenzi wangu vile. Mtoto naye hakubali kushindwa. Aneanda nami bega kwa bega kama nishamvisha pete vile. Kwa kweli mtoto alikuwa fundi yule. Tukajikuta nimelala chini yeye yuko juu anakatikia **** huku nimeshikilia matak0 yake na kuyapiga makofi mtoto anaguna kwa nguvu. Nikamshika kwa nguvu ili aache kuzungusha kiuno nikajiweka sawa nikaplant visigino ili nianze kumpiga zile 'uppercut' mtoto akalewa somo nikaanza kupeleka moto from below. Kumbe ile style ndiyo dawa yake bwana. Mtoto akajilaza kabisa juu yangu huku ananibusu na kunilamba shingo na masikio na kutoa miguno. Nampiga pump kwa chini yeye anaenda tu na mimi. Piga tak0 mtoto anasisimka. Nikongeza tempo nasikia mtoto migono inazidi mpaka akaanza kutukana (aaah..fuuuuck ) nikasema hapa hapa niongeze bidii na nikafanya kweli. Piga uppercut za spidi mtota anaongeza kelele na kuhema kama mbwa. Ghafla alikamamaa na kunibana na mikono yake shingoni na huku anahema kama kakimbia marathon na kuanza kutetemeka na kutulia nikajua hapa goli lishapigwa hapa (Pat yourself on your shoulder Ron, imeshia hiyo, hehe).

Mtoto nae alikuwa amenivuruga kwa miguno yake maana mdomo wake ulikuwa sikioni. Hakuna sauti nzuri duniani kama sauti ya miguno ya mwanamke hapo sikioni mwa mwanaume anayepiga show nzuri. Ukiacha na utamu wa papuchi na ufundi wa demu, hii miguno mimi ndo inayonifanya nikojoe. Kwa hiyo nilikiwa naanza kuona kuwa hapa mabeberu watafika nikawa nasali sala zote moyoni nisifike kabla ya mtoto. Maombi yangu yalijibiwa. Nilivyohisi mabeberu wako njiani nikarudisha kwenye kifo cha mende nikamwekea mapaja yake kifuani miguu ikakaa mabegani. Hii ni style yangu pendwa ya kumalizia na nilisema kwa mtoto huyu lazima nimalizie hivi. Nikawa nimemsogelea Pump chache mabeberu hao. Nikajibwaga juu yake huku mwili unatemeka kama nimepata kifafa ghafula kwa sekunde chache nikajitoa. Lupita full kunipa visifa eti ' you're good' na blah blah kibao. Moyoni najipa gwara za kutosha maana nilifanikisha moja ya malengo yangu ya kuwa demu nikilala nae siku ya kwanza lazima nipige show kali ili tutkitaka kurudia mechi mwanamke asijiulize mara mbili mbili.

Tulioga na kupumzika kidogo na kurudia tena show. This time mtoto Lupita alitawala game. Possession 80-20 in her favour. Tukapiga stori kidogo tukalala maana asubuhi nilikuwa narudi Dar. Nilitamani kubaki mpaka Jumapili lakini haikuwezekana maana kulikuwa na majukumu mengine ya kusimamia Dar hivyo ilitubidi tukubaliane na hali. Tulikuja kukutana tena mara moja nilipoenda tena miezi kadhaa iliyofuata na tulirudia tena mechi mara moja na kama mara ya kwanza. Show ilikuwa kali ila majukumu pande zote mbili yalizuia kurudia. Hiyo ikawa ndiyo mara ya pili na ya mwisho kulala na Lupita. Ni mke na mama wa mtu sana.
Ulimpa sh ngap
 

Japkas

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
1,234
2,000
Hujasoma kuwa imeandikwa, YESU KRISTO alikula na kunywa na makahaba na watoza ushuru. Je, kwa kufanya hivyo na yeye alikuwa mmoja wao?

Na tena hujasoma kuwa YESU KRISTO alikuwa anaongea na kufundisha kama mtu mwenye amri? Alikuwa hawabembelezi watu na kuna mahali aliwaambia mafarisayo wao ni kizazi kichafu na cha zinaa.

Iko hivi,
Mimi natumia maneno kama yalivyo. Wewe ukipokea ujumbe wangu na kuufanyia kazi basi sawa hiyo itakuwa ni faida yako.
Ukidharau na kukaidi na ukaona kama nakufokea basi, shauri yako, hiyo itakuwa ni hasara yako binafsi.

Mwenye masikio na asikie.
Uongo. Hao makahaba hakuwahi kuwafuata kwenye maeneo ya biashara zao maana ingekuwa hatari zaidi. Acha kupotosha. Nenda kwenye madanguro ukawahubirie uone kitakachofuata.

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 

Simbamteme

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
613
1,000
HII MISHE NIMEIMALIZA WEEKEND HII

Hawa viumbe bhana...huwa hawaelewi wanataka nn..wikiendi iliyoisha nimetoka kumla Workmate mwenzangu(ana bwana ake na wako serious nae)kiutani utani tu kisa USAFI

Mwaka jana mwezi wa 11 niliagiza kausafiri KAPYA ka kunisaidia mizunguko ya town na kuja kazini ktk mkoa huu niliopo(Niliuza kausafiri ka zamani nikaongezea hela)

Sasa miezi kama mitatu iliyopita hapa kazini akahamishiwa dada mmoja ana uzuri wa wastani ila umbo mashallah ila tupo department tofauti..hivyo kuonana mm na yeye ni mara chache sana..huwa tunaonana wkt wa kunywa chai na lunch ndo tunapeana salamu za hapa na pale

Sasa wiki iliyoisha j4 kuna semina iliyokuwa inafanyika kwenye ukumbi wa halmashauri ambapo ni umbali wa kilometa kama 3 au 4 kutoka Ofisi zetu zilipo..yeye ana gari yake(ist)

Sasa nimeingia kwenye gari nataka kuondoka naona ananisimamisha then akanambia twende wote, anataka apande gari langu kwani hajawahi kulipanda hata siku moja(kagari kangu ni brand ya ulaya na hapa ofisini hakuna mtu yeyote mwenye gari brand ya ulaya zaidi yangu)

Nikamfungulia mlango akaingia..ile kuingia tu akasema aisee simba mteme mbona gari yako ni safi sana kuliko hata gari yangu..akasifia pale mara oooh,gari za wanaume wengi huwa zipo hovyo ndan lkn ya kwangu ni tofauti,inaonekana mm ni msafi sana..nikamwambia najitahidi kidogo kidogo

Alipokosea ni aliposema kuwa inaonekana hata nyumbani kwangu ni MSAFI sana,ana wish hata bwana ake angekuwa kama mm...mm nikajiongeza,nikamwambia karibu nyumbani kwangu weekend upaone...akapotezea mada,tukaishia hapo

Tumefika kwenye semina,imeisha tukarudi nae..ndani ya gari tuliongea stori nyingne tofauti kabisa..tukaishia hapo..na mm nilipotezea kbsa wala sikuhangaika KUKAZIA Mada ya yeye kuja kwangu

Sasa Jumamosi nimechill zangu tu mishale kama ya sa 6 mchana,nashangaa namba mpya..kupokea ni yeye..ananiulizia kwangu ni wapi anataka aje(namba yangu aliiomba kwa mfanyakazi mwenzangu tunaefanya nae kazi department 1)

Nikamuelekeza,saa 8 na dk kadhaa huyu hapa kafika...nikamkaribisha..kama kawaida yake akaanza kusifia pale Usafi na kila kitu na sifa sifa kibao ambazo hazina kichwa wala miguu

Nikaona hapa nikimwacha huyu ataniona boya...nikamfata kwenye kochi nikamshika mkono kama kumuinua flani hvi..nikamwambia "njoo unipe maksi na chumbani kwangu"...akawa anasita sita lkn kwa vile nilikuwa nimemshika mkono ikabidi tu akubali

Kufika ghetto nikamfungulia kabati then nikageuka fasta na kukaa nyuma yake nikawa kama namkumbatia flani kwa nyuma then nikamnon'goneza kwenye sikio lake"nipe maksi basi mtoto mzuri"...ile sauti nadhan ilimsisimua flani akawa kama anajikunyata flani na mm sikuchelewa,nikaanza kucheza nae shingoni..hapo nikaona dada wa watu maskini nguvu zinaanza kumuisha,uvumilivu ukamshinda ikabdi ageuke tu anipe lips zake...

Kifupi tulibutuana mpk sa 11 jioni hata kupika hakupika...baada ya kuoga akaingia kwenye gari lake na kuamsha..kufika kwake akaniandikia bonge la meseji kuwa "it was a mistake na asingependa hii hali iendelee kwani ana bwana ake na wako serious"...mm sikujibu chochote

Jana j3 hatukuonana kbsa(nadhan alinikwepa)...leo tukakutana asubuhi sehemu ya parking hata salamu sikumpa)..nashangaa ananiandikia meseji ya kunialumu eti nimemchunia makusudi hakupenda..sasa najiuliza huyu vipi,si alisema hapendi kilichotokea kwani ana bwana ake!!!

Hawa viumbe hawa...mi namwangalia tu!!!
 
Oct 17, 2019
27
75
HII MISHE NIMEIMALIZA WEEKEND HII

Hawa viumbe bhana...huwa hawaelewi wanataka nn..wikiendi iliyoisha nimetoka kumla Workmate mwenzangu(ana bwana ake na wako serious nae)kiutani utani tu kisa USAFI

Mwaka jana mwezi wa 11 niliagiza kausafiri KAPYA ka kunisaidia mizunguko ya town na kuja kazini ktk mkoa huu niliopo(Niliuza kausafiri ka zamani nikaongezea hela)

Sasa miezi kama mitatu iliyopita hapa kazini akahamishiwa dada mmoja ana uzuri wa wastani ila umbo mashallah ila tupo department tofauti..hivyo kuonana mm na yeye ni mara chache sana..huwa tunaonana wkt wa kunywa chai na lunch ndo tunapeana salamu za hapa na pale

Sasa wiki iliyoisha j4 kuna semina iliyokuwa inafanyika kwenye ukumbi wa halmashauri ambapo ni umbali wa kilometa kama 3 au 4 kutoka Ofisi zetu zilipo..yeye ana gari yake(ist)

Sasa nimeingia kwenye gari nataka kuondoka naona ananisimamisha then akanambia twende wote, anataka apande gari langu kwani hajawahi kulipanda hata siku moja(kagari kangu ni brand ya ulaya na hapa ofisini hakuna mtu yeyote mwenye gari brand ya ulaya zaidi yangu)

Nikamfungulia mlango akaingia..ile kuingia tu akasema aisee simba mteme mbona gari yako ni safi sana kuliko hata gari yangu..akasifia pale mara oooh,gari za wanaume wengi huwa zipo hovyo ndan lkn ya kwangu ni tofauti,inaonekana mm ni msafi sana..nikamwambia najitahidi kidogo kidogo

Alipokosea ni aliposema kuwa inaonekana hata nyumbani kwangu ni MSAFI sana,ana wish hata bwana ake angekuwa kama mm...mm nikajiongeza,nikamwambia karibu nyumbani kwangu weekend upaone...akapotezea mada,tukaishia hapo

Tumefika kwenye semina,imeisha tukarudi nae..ndani ya gari tuliongea stori nyingne tofauti kabisa..tukaishia hapo..na mm nilipotezea kbsa wala sikuhangaika KUKAZIA Mada ya yeye kuja kwangu

Sasa Jumamosi nimechill zangu tu mishale kama ya sa 6 mchana,nashangaa namba mpya..kupokea ni yeye..ananiulizia kwangu ni wapi anataka aje(namba yangu aliiomba kwa mfanyakazi mwenzangu tunaefanya nae kazi department 1)

Nikamuelekeza,saa 8 na dk kadhaa huyu hapa kafika...nikamkaribisha..kama kawaida yake akaanza kusifia pale Usafi na kila kitu na sifa sifa kibao ambazo hazina kichwa wala miguu

Nikaona hapa nikimwacha huyu ataniona boya...nikamfata kwenye kochi nikamshika mkono kama kumuinua flani hvi..nikamwambia "njoo unipe maksi na chumbani kwangu"...akawa anasita sita lkn kwa vile nilikuwa nimemshika mkono ikabidi tu akubali

Kufika ghetto nikamfungulia kabati then nikageuka fasta na kukaa nyuma yake nikawa kama namkumbatia flani kwa nyuma then nikamnon'goneza kwenye sikio lake"nipe maksi basi mtoto mzuri"...ile sauti nadhan ilimsisimua flani akawa kama anajikunyata flani na mm sikuchelewa,nikaanza kucheza nae shingoni..hapo nikaona dada wa watu maskini nguvu zinaanza kumuisha,uvumilivu ukamshinda ikabdi ageuke tu anipe lips zake...

Kifupi tulibutuana mpk sa 11 jioni hata kupika hakupika...baada ya kuoga akaingia kwenye gari lake na kuamsha..kufika kwake akaniandikia bonge la meseji kuwa "it was a mistake na asingependa hii hali iendelee kwani ana bwana ake na wako serious"...mm sikujibu chochote

Jana j3 hatukuonana kbsa(nadhan alinikwepa)...leo tukakutana asubuhi sehemu ya parking hata salamu sikumpa)..nashangaa ananiandikia meseji ya kunialumu eti nimemchunia makusudi hakupenda..sasa najiuliza huyu vipi,si alisema hapendi kilichotokea kwani ana bwana ake!!!

Hawa viumbe hawa...mi namwangalia tu!!!
 

_KINGO_

Senior Member
Apr 17, 2021
168
1,000
Miaka michache iliyopita nilisafiri kwenda Arusha kutoka Dar kikazi. Safari ilikuwa siku ya Alhamisi na nilitakiwa kufanya kazi Arusha siku ya Ijumaa, kisha Jumamosi nipande basi kurudi Dar kwa ajili ya kuripoti ofisini Jumatatu asubuhi. Ule usiku wa Jumatano kabla ya safari washikaji walinishtua tutoke tukale bata hivyo nikaona nipack kabisa kibegi cha safari maana hawa watu nawajua, tukitoka ni mpaka alfajiri hakuna kurudi nyumbani hivyo nilitoka tayari kwa safari nikaacha begi kwenye gari la mmoja wa washikaji zangu ili alfajiri waniache Shekilango kabisa. Usiku tulikula bata kali na alfajiri wakanishusha Shekilango. Muda wa safari ukafika KLM ya lakwanza likaingia barabarani mimi nikiwa ndani. Nilikaa dirishani na pembeni yangu alikaa mrembo fulani lakini sikuambulia hata story safari nzima maana nililala fofofo karibia safari nzima, ukiacha muda wa kula pale Korogwe.

Tulifika Arusha nikiwa nimelala na ni yule mrembo pembeni yangu alinigusa begani kuniamsha na kunijulisha kuwa tumefika. Nikamshukuru na kichwani nikaanza kufikiria napataje mawasiliano yake huku nikijiiata mjinga kwa kulala safari nzima bila kupiga story nae halafu sasa mwisho wa safari eti ndiyo nataka namba. Sikufanikiwa. Mrembo alishuka na nilishuhudia akipanda IST na kusepa (aliyempokea sijui ni mwenyeji ama Uber, it doesn't matter), nikazidi kujitukana kwa ndani. Nilipata nyumba ya wageni ya kupumzikia maeneo ya karibu na kituo cha KLM, nikaoga na kutoka kupata kiburudisho cha jioni na wanangu wa R-Chuga ambao niliwajulisha kuwa nimefika mjini kwao hivyo tuonane tuongee mawili matatu na tupate 'moja baridi, moja moto' kisha nikapumzike niwe 'fresh' kwa kazi kedho yake asubuhi. Tuliyoyapanga tulitimiza mwishowe nikarudi lodge kulala.

Tatizo usingizi uligoma kabisa usiku huo, nahisi kwa kuwa nililala safari nzima, hivyo nikaamua kutoka nikaenda club fulani inaitwa Pin Point, ambayo haikuwa mbali na lodge niliyofikia. Nikalipa kiingilio ambacho ilikuwa ticket ya 5000, kama token ya bia mbili nikapandisha ngazi mpaka ghorofa ya kwanza ambapo club yenyewe ndo ipo. Club ilikuwa imechangamka balaa. Mziki mkali na kuna watu kadhaa kwenye floor wanacheza. Pembezoni kuna meza ndefu naona warembo wamekaa wananiangalia usoni. Nikaanza kuwachunguza kiaiana. Nikaona wengi wamevaa vigauni vifupi au vitights na kama wako wawili wawili au watatu watatu na sioni wanaume karibu yao zaidi ya majamaa wachache maeneo ya karibu ila hawaonekani kuwa nao. Nikiangalia meza zao naona kama hawana vinywaji au kama wana maji, chupa moja ya bia au soda. nikiangalia miguuni naona wamevaa visandals flani flat, vingine bya manyoya manyoya, nikaona hawa wako kazini hawa, achana nao.

Nikapata mahali pa kukaa kwenye sofa fulani ukutani ambapo kwa mbele nilikuwa naona dancefloor ambayo ilikuwa na kijukwaa flani katikati na kwa mwisho wa club kuna bar yenye ka tv kwa juu. Kwa mbele yangu kidogo kabla ya dancefloor area kuilikuwa na meza ndogo ndefu ambayo niliona imezingirwa na kundi la wazungu kama saba hivi. Kimuonekano nikahisi watakuwa watalii, wakiume wawili na wengine wakike, wako busy wanacheza na kufurahi. Nikaanza kuwachunguza wale wakike nikijiambia 'leo naweza chomoka na mmoja wapo maana naona hii group wademu wamewazidi majamaa idadi'. Sasa hiyo meza ilikuwa na kadada kamoja kaafrika kamenipa mgongo kanacheza. Ile style yake ya kucheza ikanifanya nianze kukaangalia kwa umakini zaidi. Mtoto mrefu kiasi, mwemba kiasi mwenye kiuno kidogo na vihips fulani round na kwa nyuma alionekana anakatako flani kamechomoza. Ngozi yake nyeusi, nywele zake fupi za kuchana na kitana kidogo, ziko neat kabisa. Alivyokuwa anakatika na kutingisha alinitamanisha kwa kweli, nikasema 'achana na hawa wazungu, huyu Lupita Nyong'o ndiye anayekufaa'. Nikabaki nangoja ageuke katiaka kucheza kwake nione kama mbele ni kama nyuma.

Hatimaye mrembo akakeuga. Masha'allah! Sura ya malaika. Anavyocheza anacheka cheka na kutabasamu mpaka naona furaha yake inaanza kuniingia mimi. Katoto ka 'free spirit' fulani kanacheza kanazungusha hips ndani ya kigauni chepesi cheusi kirefu mpaka magotini kilichoshikiliwa mageni na vijikamba flani, huku kamenyanyua mikono juu. Hii ilayafanya macho yangu yaelekee eneo la kifua chake. 'Yes, maziwa niyapendayo, madogo hivi ya kujaa mkononi tu', yamesimama wima. Kushusha macho chini, tumbo flat, chini zaidi kwenye zile hips pana kidogo na chini zaidi kwenye miguu...amevaa high heels (ningekutana na vilapa vya manyoya nahisi ningechukia sana). Lupita (jina nililompa rasmi moyoni) alionekana kwangu kama mtu mchangamfu anayependa raha. Huyu ningependa kumfahamu. Naanzaje sasa?

Nikasema 'liquid courage' hapa muhimu. Nikapiga bia zangu nikaagiza na nyingine baada ya nyingine. Nikawa namuangalia mara kwa mara ila kila akigeuka hatukutanishi macho. Ila mara moja aligeuka huku akicheza tukajikuta tunaangaliana machoni. Nikatabasamu na kunyanyua kinywaji changu na kuinamisha kichwa kidogo, ishara ya 'cheers'. Nadhani hii ni kama lugha ya kimataifa ya kumwambia 'I see you, I see what you're doing. I like what you're doing. Keep doing what you're doing.' Naye akaitikia salamu yangu kwa kunipungia mkono na kutabasamu. Nikasema 'yes, it's on'. Nikaanza kuwaza hapa natakiwa ninyanyuke niende kwenye meza yao nikamsalimie na nijichomeke kwenye kile kigroup chake na wazungu wake. Akili ya hofu ikaniambia niache kujipendekeza, nikatulia. Muda ukaenda. Kila nikiwaza kwenda kwake nasita, naongeza bia. Mwishowe nikajiambia niache kunywa kijinga niende kwa Lupita nikaongee nae.

Mida ya saa nane au tisa usiku Dj akatangaza watu waanze kupanda kwenye kile kijukwaa waonyeshe uwezo wao kukatika. Watu wakasogea mbele kuzunguka jukwaa, na kina Lupita na wenzake wakasogea kidogo kukaribia stage kuangalia watu wakikatika jukwaani. Mimi ndipo nikanyanyuka kujisogeza karibu na Lupita na hatimake nikamkaribia kwa pembeni tukasalimiana kwa tabasamu tu na kuendelea kuangalia wanaocheza jukwaani huku. DJ alinigesha ile session maana aliyecheza vizuri DJ aliuliza watu 'vipi anaweza ama apige nyama chiniiii?', na watu wakiwa wamependa wanasema aendelee au kama hawakupenda wanaitikia kwa sauti 'apige nyama chiniii'. Lupita alionekana kufurahia hii session sana n kwa kweli mimi nilifurahi pia maana kuna baadhi wadada wale wale wavaa vilapa vya mabyoya walipanda pale walikuwa wanatikisa vitu vyao vya nyuma mpaka nikatamani kubadilisha mawazo. Niachane na kumfuatilia Lupita nichukue mmoja hapo. Hatimae ile session iliisha Dj akarudisha mziki kawaida na Lupita akarudi mezani na mimi nikaenda bar kununua maji.

Nikanunua maji madogo mawili ya baridi na nikahakikisha nafika karibu ya meza ya Lupita na nilipomfikia nikamwambia 'karibu' huku nikimpa chupa moja. Akaniangalia namna fulani kama haelewi nami nikamwambia 'ya kupunguza tu joto la mwili maana unavyocheza kiufundi lazima utakuwa umepandisha sana joto la mwili'. Akacheka, akapokea maji. Nikamwambia 'Hello, I'm Ron Aldo', akajibu 'Hello Ronaldo, I'm Becky, pleased to meet you'. Nikamwambia 'Pleased to meet you too, though I must admit i'm slightly disappointed.' Akaniangalia usoni kwa mshangao hivi akaniuliza ' Why's that?', mimi nikamjibu 'I was hoping your name would be Lupita or some other African name. Lupita's actually a name I'd chosen for you while I watched you dance from over there,' huku nikionesha nilipokuwa nimekaa, nikitabasamu kuoneha natania tu. Akacheka nakusema 'you're one to talk, riding on a high horse for someone named Ronaldo.' Nikachecheka kidogo pia na kusema 'Sawa bhana, tena tuachane kabisa na hii lugha ya watu. Naitwa Ron. Ila washikaji walinibatiza Ronaldo kwa sababu naipenda Real Madrid. Hata hivyo, mimi nimelikata jina mara mbili, yaani Ron na Aldo'. Nikasema kuanzia hapa ni uzalendo mtupu, tutumie kiswahili. Akakubali nakuniambia kuwa kwanza mimi ndiye nilienza kumuongelesha kiingereza (sijui nilidhani nitapata marks kijuidai najua kiingereza maana yaye alikuwa na wazungu? saa zingine akili zetu wanaume tunazijijua wenyewe)

Huo ukawa ndo mwanzo wa kufahamiana pale club. Lupita akanitambulisha kwa wenzake na nikawa nimejiunga rasmi na kigroup chao tukaenjoy pamoja. DJ hakutuangusha maana alipiga miziki mikali sana iliyosabisha kucheza kwa ukaribu. Tulijikuta tumeingia kati kwa vurugu zote na mtoto alikuwa ananikatikia ananisugua na tak0 lake laani mpaka naamsha, huku mikono yangu ikitalii kiononi na kwenye hips zake bila kuzidisha na kuonekana 'mwenye njaa'. Nahakika alikuwa anafurahia kumhisi 'mjusi kafiri' kwenye wowowo lake. Basi tulifurahi sana usiku ule na ilipofika mida ya karibia alfajiri tukabadilishana numba. Nilijua kupitia maongezi kidogo kuwa anafanya kazi kwenye kampuni moja ya utalii na alikuwa anawazungusha wageni wake mjini nami niamueleza kuwa niko Arusha kikazi kwa muda mfupi. Mwishowe tukaagana akasepa na wageni wake mimi nikarudi lodge.

Ijumaa asubuhi niliajiandaa na kwenda eneo la kazi nikapiga kazi kwa uadilifu kabisa mpaka mida ya saa tisa alasiri nikarudi lodge na kujilaza juu ka kitanda kupumzika kidogo. Niliamka kwenye saa kumi na mbili jioni. Nikasema leo siwatafuti washikaji wala nini, acha nimcheki Lupita.
Moja kwa moja Whatsapp:

Me: Hello Lupita
Lupita: Poa, vipi?
ME: Umefaulu mtihani. Nilijua utajibu kiingereza...

Vi emoji vya kuchekacheka na kutoa ulimi nje vilitawala maongezi yetu na hatimae nikamualika kuja nilipo, akakubali,tukakubaliana muda. Nikamuuliza anatumia nini akasema 'Dompo'. Nikamuambia 'safi, naona unapenda vinywaji vya nyumbani', mtoto akacheka tukaagana. Nikatoka kwenda kununua kinga na kujipa nafasi ya kutembea kidogo maeneo yale. Nilivyorudi nikapita mapokezi nikawaambia wafanye mpango wa Dompo mbili walete chumbani baadae, ila moja waiweke kwenye fridge ili kama Lupita anapenda red wine baridi iwepo.
Basi muda ulipofika mtoto alifika eneo la tukio, japo alichelewa kama nusu saa hivi. Nilishikwa na butwaa niliyomuona nilipompokea maana alionekana mrembo kuliko nilivyomuona usiku. Mwanga wa club kamwe siyo wa kuamini maana kila mtu anaonekana mzuri club ila muangalie asubuhi yake sasa unapoamka nae...acha tu. Alikuja amevaa gauni refu mpaka chini karibia liburuze chini ila jepesii la kijivu na kisweta chepesi cheupe. Ila Lupita kila sifa nipendazo alikuwa nazo, ngozi laini nyeusi, macho yanacheka na lips pana na tabasamu mwanana. Tulipiga story sana room, matani kucheka kwingi na vimichezo vya kusukumana vya hapa na pale utadhani tumekuwa wapenzi wa muda mrefu. Chakula na vinywaji vililetwa tukapiga tukiwa tumekaa kitandani tunaangalia kiTV cha lodge. Lupita alifurahia Dompo ya baridi japo aliniambia kuwa kwake haijalishi baridi au moto, yeye anapenda wine. Nikamwambia 'walevi utawajua tu'. Akasema 'mjinga wewe' huku ananisukuma. Nikamkamata mkono nikamvtuta akajikuta ameegemea kifua changu na zura zetu zinatazama. 'Lupita, you're so fucking beatiful, pardon my French,' nikamwambia. Akacheka kidogo. Tukaangaliana machoni kwa sekunde chache na kusogeleana na midomo kugusana. Hapo rasmi mambo ya kishetani yakaanza.

Tuliviringishana pale kitandani kama wanyama wa mwituni. Mabusu ya shavuni, shingoni, nakamweka chini yabu alale kwa mgongo nikiwa juu yake nambusu mdomoni, kidefuni, shingoni na kushuka kifuani nabusu cleavage yaje ndani ya nguo huku mkono ukipapasa kiuno na mapaja. Gauni lake la kitambaa chepesi nikimpapasa nahisi kama nimegusa ngozi yake nyororo. Mtoto sijui alipulizia perfume gani maana alikuwa ananukia vizuri mno. Endeleza romance mtoto anagugumia kwa mbali huku mikono yake ikitembea mgongoni mwangu na wakati mwingine aiviringishe shingoni anivute kunipiga denda, mara anibusu shingoni, tukazungukua nikawa chini akawa juu. Mtoto akawa amenikalia kwenye **** huku nimemshika kiuno na kumpapasa mapaja. Akiangalia machoni. Akaanza taratibu kutoa hereni zake huku ananiangalia machoni, mara ang'ate mdomo wa chini, mara atabasamu... Hapo na mimi nimemkazia tu jicho namtazama usoni, mikono yangu ikiendelea kutalii kiuno chake na kubinya tak0 lake laini kama andazi au mto. Alivyomaliza kutoa hereni akazirusha kwenye kimeza pembeni ya kitanda. Vile vile akavua kisweta chake. Wakati anavua sweta alipush kifua mbele kidogo nikaona cleavage smooth iliyovutia zaidi kwa mg'ao fulani kama wa kijasho chepesi. Nikasema nisimuache avue nguo zake mwenyewe, acha nimsaidie.

Nikamvuta na kuendelea kumpiga denda na kupapasa mgongoni na mbavu, mkono mmoja nikaupandisha mgogoni nikagusa sidiria na baada ya kutafuta kwa vidole nikatambua clasp ya sidiria iko wapi nikaiunsnap kwa mkono mmoja. Napenda sana kufungua sidiria ya demu kwa namna hii akiwa bado amevaa nguo na mnachezeana au kupigana denda. Naona kama hii move inamfaya mrembo uliyenae akuone kama 'unajua mambo' so nikiwa na mtoto mkali huwa naifungua bra yake hivi kabla ya kumvua ngua za juu. Sidiria ilipofunguka tu akatoa kamlio kama anagugumia hivi, nikahisi nimejithibitishia theory yangu hapa kwa mtoto matata Lupita pia. Nikarudisha tena alale kwa mgogo nikaanza na denda tena. Mtoto miguno kama yote. Nikaachana ana mdomo nikahamia kubusu shingo tena na kuanza kushuka chini ya mwili wake kuanzia kifuani, tumboni, mapajani na magotini mpaka kwenye ankles na hapo nikaanza tena kupanda juu nikibusu miguu smooth mpaka nikafika magotini na kuanza kutembeza mabusu mapajani, kwa juu na kwa ndani ya mapaja huku nikipandisha gauni lake. Mtoto anajinyonga nyonga tu. Nikafika mpaka kweye eneo la papuchi nimesokota gauni lake maeneo ya kiunoni nikaanza kubusu kuaribu ya papuchi. Alikuwa amewaa ki thong cheusi chenye kipattern cha maua maua hivi. See-through flani. Nikaona ni wazi kabisa mtoto amenyoa kila kitu. Akanyanua hips kidogo gauni lipite kwa chini nikaendelea na kwa kutalii tumbo lake kwa ulimi mpaka kifuani na hatimate nikafanikiwa kumvua gauni.

Sikuwa na haraka, baada ya kutupa gauni kule tukaendelea kupapasana na nikamgeuza alale kifudifudi nikaendelea na mabusu ya shingoni na kushuka mgongoni. Sidiria yake tukaivua kwa style hii. Mara nimlambe kuanzia kiunoni mpaka mabegani nikimsikilizia anavyogugumia, nikifika maskikioni mwake namnong'neza jinsi alivyoumbika na alivyo na ngozi lani na jinsi navyofurahia kumpapasa, na kweli nilikuwa naenjoy sana. Mtota ana ' moan' tu, naachana na maneno narudi kwenye kissing mgongononi niendelee mpaka kwenye , matak0 yake na mapaja. Naweka miguu yake pamoja na kubusu na kulamba katikati ya mapaja karibu na papuchi, au nimbusi kale ka msitari kati ya tak0 na paja. Na alivyokuwa na tak0 zuri lililojaa kwa wastani na laini, nililipiga vikofi vya hapa na pale ili tu nione linavyocheza. Demu akiwa na tako laini napenda saana. I love that 'JIGGLE'. Nikarudi kubusu mgongo na kiuno na nikapitisha mkono katikati ya mapaja nikaanza kutomasa papuchi yake. Mtoto akawa anajinyanyua anajikunja kunjua kunja anajirudisha nyuma kusukuma papuchi kwenye vidole nikawa natoa. Mtoto analalamika. Nikaendelea hivyo kwa muda mfupi mpaka nikaona kwa jinsi alivyokuwa analalamika kuwa anataka ****. Nikakaa myuma yake nikakama strings za thong yake nikavuta nyuma akanyanyua matak0 juu kidogo nikaivua. Nikakagua papuchi. Imeloa. Yes. Twende kazi. Nikamgeuza tena nikamlaza chali. Nikahamia kwenye zile chuchu zake maana ingekuwa dhambi kutokuzinyonya. Nikanyonya sana chuchu moja baada ya nyingine na nikapeleka tena mkono kwenye papuchi nakuichezea. Mtoto wa watu hoi.

Nikashuka chini tena taratibu kuekekea kwa bibi. Nikajiweka katikati ya mapaja yake nikayatawanisha nikawa uso kwa uso na papuchi maridadi ya mtoto Lupita. Nikazama chumvini. Nilizunguka maeneo ya papuchi kwa sekunde kadhaa bila kuigusa papuchi yenyewe maana nilitaka niienjoy vilivyo. Papuchi smooth imenyolewa kila kitu na ina mashavu manono nikasema nisiharakishe. Hii ilikuwa inafrustrate kidogo maana ailikuwa anajaribu kuilengeshe papuchi kwenye ulimi naikwepa, Mtoto anaguna. Nadhani ulimi ulivyogusa tu kisimi mtoto akakojoa. Sauti tamu na kuhema juu juu na kujinyonga nyonga na kutememeka kama kapigwa shoti. Nikajisemea hapa naona nimeanza vizuri.

Alichukua dakika chache akanivuta kwake kupiga denda then akaniguide nitoke kitandani. Tukatoka kitandani tukawa tumesimama pembeni ya kitanda huku tunatizamana machoni. Sasa ndyo yeye akaanza kunifungua vifungo vya shati. Anafungua kifungo na kubusu kifua, hivyo hibyo tumboni mpaka akafika kwenye mkanda akawa kama amechuchumaa akaanza kuufungua mkanda huku ananiangalia machoni. Mtoto mtundu huyu. Alivyomtoa mjusi kafiri nilishukuru maana alikuwa amesimama tayari kwa mchezo ila mimi namzingua bado nimemweka ndani ya boxer. Mtoto akashika ** akaanza kuinyonya kichokozi. Analamba kichwa tu kidogo anaacha, mara alambe pembeni anaache aanze kubusu tumboni. Daah, imekakamaa ukinipa msumari na mbao nagongengelea sihitaji nyundo. Nikamalizia kuvua shati nikaliangusha chini. Suruali nikaisukumua chini yote nikatoa miguu kabisa asinichezee huyu. Akapiga magoti akaichukua ** akaingiza mdomoni na kunipa bj kali kuliko. Mtoto fundi yule jamani. Lupita wewe. Haya bwana. Mtoto akaniongoza nilale kitandani akaendelea na bj, mpaka mbupu alikomaa nazo. Mzee nafurahia tu sijui nifanye nini naishia kumshika shika mabega tu nikahisi hapa naweza nikakojoa ikawa noma. Sikuwahi kukojozwa kwa bj na sikutaka hii iwe mara ya kwanza nikamanouvre nikamkatisha nikamvuta nikamlaza pembeni yangu. Romance kidogo nikajitoa ili kuchukua kinga.

Lupita alinisaidia kuivaa. Now for the Main Event. Nilimweka mtoto kifo cha mende nikaingiza mashine tataribu huku nampiga romance na baadae nikaongeza kasi. Tulipiga mechi moja kali sana usiku ule. Mikao hii twende mikao ile twende. Nilimt0.mba yule demu kama mpenzi wangu vile. Mtoto naye hakubali kushindwa. Aneanda nami bega kwa bega kama nishamvisha pete vile. Kwa kweli mtoto alikuwa fundi yule. Tukajikuta nimelala chini yeye yuko juu anakatikia **** huku nimeshikilia matak0 yake na kuyapiga makofi mtoto anaguna kwa nguvu. Nikamshika kwa nguvu ili aache kuzungusha kiuno nikajiweka sawa nikaplant visigino ili nianze kumpiga zile 'uppercut' mtoto akalewa somo nikaanza kupeleka moto from below. Kumbe ile style ndiyo dawa yake bwana. Mtoto akajilaza kabisa juu yangu huku ananibusu na kunilamba shingo na masikio na kutoa miguno. Nampiga pump kwa chini yeye anaenda tu na mimi. Piga tak0 mtoto anasisimka. Nikongeza tempo nasikia mtoto migono inazidi mpaka akaanza kutukana (aaah..fuuuuck ) nikasema hapa hapa niongeze bidii na nikafanya kweli. Piga uppercut za spidi mtota anaongeza kelele na kuhema kama mbwa. Ghafla alikamamaa na kunibana na mikono yake shingoni na huku anahema kama kakimbia marathon na kuanza kutetemeka na kutulia nikajua hapa goli lishapigwa hapa (Pat yourself on your shoulder Ron, imeshia hiyo, hehe).

Mtoto nae alikuwa amenivuruga kwa miguno yake maana mdomo wake ulikuwa sikioni. Hakuna sauti nzuri duniani kama sauti ya miguno ya mwanamke hapo sikioni mwa mwanaume anayepiga show nzuri. Ukiacha na utamu wa papuchi na ufundi wa demu, hii miguno mimi ndo inayonifanya nikojoe. Kwa hiyo nilikiwa naanza kuona kuwa hapa mabeberu watafika nikawa nasali sala zote moyoni nisifike kabla ya mtoto. Maombi yangu yalijibiwa. Nilivyohisi mabeberu wako njiani nikarudisha kwenye kifo cha mende nikamwekea mapaja yake kifuani miguu ikakaa mabegani. Hii ni style yangu pendwa ya kumalizia na nilisema kwa mtoto huyu lazima nimalizie hivi. Nikawa nimemsogelea Pump chache mabeberu hao. Nikajibwaga juu yake huku mwili unatemeka kama nimepata kifafa ghafula kwa sekunde chache nikajitoa. Lupita full kunipa visifa eti ' you're good' na blah blah kibao. Moyoni najipa gwara za kutosha maana nilifanikisha moja ya malengo yangu ya kuwa demu nikilala nae siku ya kwanza lazima nipige show kali ili tutkitaka kurudia mechi mwanamke asijiulize mara mbili mbili.

Tulioga na kupumzika kidogo na kurudia tena show. This time mtoto Lupita alitawala game. Possession 80-20 in her favour. Tukapiga stori kidogo tukalala maana asubuhi nilikuwa narudi Dar. Nilitamani kubaki mpaka Jumapili lakini haikuwezekana maana kulikuwa na majukumu mengine ya kusimamia Dar hivyo ilitubidi tukubaliane na hali. Tulikuja kukutana tena mara moja nilipoenda tena miezi kadhaa iliyofuata na tulirudia tena mechi mara moja na kama mara ya kwanza. Show ilikuwa kali ila majukumu pande zote mbili yalizuia kurudia. Hiyo ikawa ndiyo mara ya pili na ya mwisho kulala na Lupita. Ni mke na mama wa mtu sasa.

Samahanini sana sikupenda kuwachosha. Kweli hii novel ndefu mno

Kwa muhtasari:

Nilipata safari ya muda mfupi kwenda Arusha nikafikia maeneo ya Kaloleni na kupata lodge pale. Usiku nikatoka kwenda club ya Pin Point nikakutana na dada akichaperone group la watalii. Tulielewana kiaina tukabadilishana number. Kesho yake akaja nilipo tukafanya yetu.

Hivyo yaani. Sijui kwa nini nimeandika kitabu kizima kwa story ya mistari miwili :D:D:D. Mnisamehe bure wadau.
 

_KINGO_

Senior Member
Apr 17, 2021
168
1,000
Hio style ya uandishi ipo kama script ya porn.
Story hua inanoga pale mtu anapotoa background story ya kimasikhara ila sio hizo scripts wanazozileta na mbwembwe nyiiingi mpaka inaboa kusoma
Sorry mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom