Ulinzi na Usalama wa Kazi zetu

Ulinzi na Usalama wa Kazi zetu

Good point mkuu..
Kama hizi makala nawe unaziandika mwenyewe kutoka vyanzo mbali mbali pasipo ku-translate kutoka makala za nje, basi respect sana mkuu.But kama nawe unatafsiri kaz za watu na kuweka hapa basi huna haki ya kuumia wanapoiba.
 
Pole sana the bold
Hua nasoma Sana makala zako
Iliyonifurahisha ya escobar then nikapata Series ya narcos na kuitazama..
Ushauri wangu ni kudeal nao mahakan 2
Simply because they want to write something interesting alafu hawana..
So what do to do.. Is copying
 
Hivi Tanzania hakuna uwezekano wa Mtu kufanya Intelligence / Security consultation?

Mkuu, umeuliza suali la msingi sana.

Mimi pia nipo katika mchakato wa kuanzisha hii huduma adimu.

Ila kuna uwezekano wapo wataalam lakini mazingira ya kufanyia kazi ya ushauri bado yamezingirwa na ugumu fulani hivi, labda iwe katika sekta binafsi.

Lakini wenzetu walopiga hatua hili jambo ni kama vile mnakula karanga na mtaalam anatoa madini ya maana.

Hili ni eneo muhimu sana kwa Tanzania ijayo.
 
Mkuu The BOLD,

Kuwashtaki RAI haiwezekani kwani sababu zilizotajwa hapo juu na baadhi ya wachangiaji zinajitosheleza ikiwemo hio ya wewe kutotumia jina halisi.

Lakini unaweza kufaidika na matumizi ya kazi zako kwenye gazeti hilo kwa wewe kuwaomba JF kuwasiliana nao ili kuangalia uwezekano wa kuwekeana mkataba kwamba RAI wawe wanalipia kazi yako hiyo kupitia JF.

Na hii iwe ni njia rasmi kwa JF kujipatia mapato endapo kazi za wanachama wengine zinatakiwa kutumiwa na vyombo vya nje au.

Hiyo ni kwababu JF ni chombo au entity kamili na sio anonymous kama wewe BOLD.

Hivyo kwa namna moja ama ingine JF inalipwa na wewe unapata kamisheni yako.

Ni kama vile Google au Amazon wanapoweka links zao katika tovuti ya mtu na wanamlipa kulingana na gongagonga zinazofanywa.

Nafikiri ungeegemea kwenye hilo na kushauriana na mwanasheria wa masuala ya biashara.

Kila la kher.
 
Kwa nini Jamii forums isiweke taratibu ya kuzuia kukop na kupaste Makala zinazochapishwa humu ndani..

Then wawe wanaweka nembo ya JF Kama Millard Ayo anavyofanya
Aisee umeongea ukwel kabisa hii itasadia kias flan
 
Raia mwema walituibia mwandishi wetu flani sitamtaja.. alikuwa anaandika kila ijumaa.. wapuuzi sana
 
The bold wewe ni kipanga.. sasa basi kajisajili kama wadau walivyosema..tumia ID mpya ya jina lililosajiliwa.. kwa ufupi jipange kisheria.. alafu anza upya baadhi ya story zako kwa umakini mkubwa.. ili akijitokeza mjinga akaiba tena umnyooshe hasa Raia mwema
 
Mkuu The bold nitumie fursa hii kukupa pole, hakika inaumiza sana wewe ujipinde halafu mwingine aje kuteleza kiulaini kama kitonga.

Fuata maelekezo ya waliokushauri wakuu hapo juu, Mungu akuongoze katika njia ya mafanikio. Cha msingi usife moyo.

Pole sana Kamanda.
 
Sasa mkuu The bold mbona kama unachezewa?!
Anza kufuatilia mambo ya kisheria ili ulinde kazi yako kunakiliwa kihuni. Wasikuchezee kiac hicho, wasije wakakuchukulia nifah aiseee
 
Kama hizi makala nawe unaziandika mwenyewe kutoka vyanzo mbali mbali pasipo ku-translate kutoka makala za nje, basi respect sana mkuu.But kama nawe unatafsiri kaz za watu na kuweka hapa basi huna haki ya kuumia wanapoiba.

Kwanini hana haki ya kuumia wakati anatumia muda mwingi na rasilimali kadhaa kama macbook/PC na nishati ya umeme kuziandaa?.

Kwanini wasiende wao RAI huko google kuzitafuta na kuzi translate kisha wazichape kama ni rahisi?
 
Pole sana nikiwa kama mwandishi wa riwaya matatizo haya yalinikuta hasa humu mitandaoni ila nikajua kuwa hakimiliki ndiyo kitu pekee kinachoweza kulinda haki ya mtu. The Bold kama wewe ni mwanachama wa COSOTA sajili kila andiko lako kule, ukiona limetumika bila ridhaa wape taarifa COSOTA.



Watakutajirisha wenyewe kwa faini wanazozitoa kwa wizi wao, hiyo ni intellectual property ikatie Copyright upate namna ya kuwashtaki. Ukiwafanyia hivyo wenye makampuni wawili tu, wataziogopa kazi zako kama ukoma.

Wafoji vyeti wapo kila mahari kwenye hayo magazeti i believe kuna mabashite ya kutosha
 
Naunga mkono hoja hawa wahuni inabidi wadhibitiwe!
 
Buruza hawa wahuni mahakamani mkuu, kuhusu ID yako badili ila usiwaze kuhusu suala la kudhibitibisha kwamba wewe ndiye muandishi, kwa kuwa kuna namna kibao za kudhibitisha wewe ndio khabibu na the bold, jf inajua vyema wakiamua kukusaidi
 
Shukrani sana shemeji..

Na shukrani kwa kutuaapoti Sikh zote na kututia moyo... We really appreciate kutoka kwenye sakafu za mioyo yetu!

Naona hawa wanataka kunipa hela ili nikupe ile kazi ileeeee hahahah
Hahahhaha naona ndoto ipo karibu aisee! ila shemeji una maono nini?
 
Udaku special blog hiyo ndio kiboko kwa kucopy jamii forum hasa story za MMU utakuta wanaweka na picha inayoendana na story husika utasema wameandika wao!
Samahani kwenye hiyo avatar ni wewe?
 
Back
Top Bottom