Ulinzi na Usalama wa Kazi zetu

Ulinzi na Usalama wa Kazi zetu

Hiv mkuu kuwa analysit wa mambo ya intelligence hasa unahitaji nin zaid kujifunza

  • Kidnapping
  • Spin doctoring
  • Propaganda
  • How to use Fake Certificates
  • How to be a Fascist
  • How to Kill and to be a best Sniper
  • How one can become a conman
All the best Chief.
 
Kuwa makini mkuu, ehee !! Mamajusi huyo...yaani aina ya wale walitumwa kwenda kuleta habari za mfalme mpya aliyezaliwa, walipozipata habari hizo wakapotelea huko huko wala hawakurudi kwa aliyewatua...! Sijui hizo habari wao walienda kuzifanyia nini! Ha ha haaa!

Hahahaha!!

Tupo makini.

Kama unavyofahamu msemo wa "usiishi nyumba ya vioo ukawa wa kwanza kutupa mawe".
 
Kwani ulizifungia makala hizo kuwa kopied and shared...

Jamiiforums haina umiliki wa haya tunayoyaweka hapa...

Labda ungekua verified user na na uwe na copyrights ndo ungeweza zuia.

Kinyume na hapo ili jasho lako lisiende bure uende tu huko wanakokopy uwaambie wakufute jasho... Na watakuaminije kwanza..

Who is the bold anyway!??
 
Acha ujinga wewe sasa hao unaowatetea mbona wanaingiza pesa kwa kuuza magazeti kwa kupitia mada za jamaa hapa
Usijisumbue kubishana nae mkuu... Ndio akili yake ilipoishia hapo, hata apate muujiza gani akili yake haiwezi kufanya kazi zaidi ya hapo..
 
Mkuu The Bold, kwanza kabisa nikuoongeze kwa kazi nzuri kabisa unazoleta humu. Moja ya kazi yako ambayo mpaka sasa ipo kichwani mwangu ni ile ya 'Plata O plomo, Ulimwengu wa siri kiganjani mwa binadamu mmoja'.

Sina cha kushauri zaidi ya viongozi wa Jf kuingilia kati suala hili, wao wanaweza wakawa na support kubwa sn kwako kuliko kuingia wewe kama wewe maana hata ukiingia wewe kama wewe bado kuna sehemu utahitajika msaada ya JF.

Viongozi wa JF hili suala la kulifatilia kwa makini zaidi ili kulinda heshima kwa mtandao wenu.
Word!

Shukrani sana comrade..
 
Good point chief!! Jamii forums wafanye kitu kulinda maandishi yetu..
Jamiiforums hawawezi kukusaidia kwenye hili JF ni generated content forum,sheria inawataka JF kutotoa information za member unless wewe ni verified user i think unakumbuka ile kesi ambayo wakina Maxence walikamatwa.Umepewa ushauri mzuri sana ufanyie kazi

Sent from my NokiaX2DS using JamiiForums mobile app
 
Habari wakuu,

Nimejikuta imenibidi kukatisha mfululizo wa makala inayohusu kifo cha Rais JF Kennedy ili kutafakari na kutafuta msaada wa kisheria kutokana na gazeti la RAI kunakili makala hiyo na kuanza kuichapa bila makubaliano yoyote.

Huwa nasema mara kwa mara kwamba hakuna mtu mwenye hati miliki ya kuandika kuhusu tukio fulani, lakini ni kosa kisheria na kitaaluma pale ambapo mtu akifanya utafiti wake na kuandika kwa maneno yake na mtazamo wake kuhusu tukio fulani alafu akaja mtu mwingine akanakili andiko hilo kama lilivyo na kwenda kulitumia pasipo makubaliano au ruhusa.

Hiki ndicho ambacho wamekifanya Gazeti la Rai, wamenakili mfululizo wa makala hii ninayoiandika hapa Jamii Forums na kwenda kuichapa kwenye gazeti lao na tovuti yao huku mwandishi wao akijifanya kuwa yeye ndiye muandishi.


Naomba tusaidiane kwenye hili wakuu!!! Tunafanya nii?? Hii inauma sana aisee..


Pole sana mkuu, The bold,

Nenda/ wasiliana na Mhariri wa gazeti hilo, inawezekana Mhariri hajui chochote ila mwandishi kajifanya amefanya uchambuzi kisha kaipeleka gazetini (na kulipwa haki asiyostahiki). Mimi ilinitokea mwaka 2011, nilikuwa nafanya uchambuzi kutokana na makala za kitafiti kuhusu sekta ya filamu, na mwandishi mmoja (mwanadada nimemsahau jina) alikuwa na tabia ya kunakiri makala zangu za uchambuzi na kuzitoa kwenye gazeti la Tanzania Daima, nilimfuata Mhariri (wakati huo alikuwa Ansbert Ngurumo) nikaripoti jambo hilo, na sheria zikafuata mkondo ingawa niliwaomba wasimfukuze kazi yule binti...
 
Mkuu The Bold!

Nasikitika na wewe ktk hili. Mpaka sasa nimeshagombana na watu kadhaa wanaoweka simulizi zako ktk kurasa zao za Facebook pamoja na vyombo rasmi kama ulivyotanabaisha hapo juu

Waandishi wa vyombo rasmi kama Rai wanajua wazi pengine kiunzi cha kisheria ambacho wewe huna uelewa nacho hivyo wanafahamu hata ukiwashtaki watakushinda (nafikiri ni kutokusajili kwa mujibu wa sheria zinazohusika na hati miliki)

Sasa tuanzie hapo. Tujue kwamba wewe unaloose wapi, kwa hikilichotokea ni hatua gani tuchukue na mwisho, tufanyeje kulinda kazi zako zinazofuata!
 
Pole sana The bold, mi ni miongoni mwa watu ambao wanaheshimu na kufatilia sana kazi zako (ingawa sijaomba unitag- joke) but yote kwa yote pambana nao hadi mwisho na haki yako uipate tuko pamoja kwenye kipindi hiki unachopitia.
 
Kabisa mkuu!! Ndio nahangaika hapa na wanasheria... Inabidi kutoka fundisho
Nadhani pia ingekuwa vyema ungelitafakari vizuri suala la copyright,maana nimekunote hapo mwanzo ukisema kuwa"suala la hatimiliki au copyright ni gumu kwenu ninyi mnaotoa makala tofauti tofauti katika wiki".suala la copyright huongeza thamani ya kazi ya mwandishi,ni kama vile mtu anayemiliki kiwanja chenye hati,hivyo haijalishi ni kazi ngapi unazofanya,muhimu ni kuzisajili kabla ya kuzipublish,nadhani litakuwa jambo jema kwa kazi zako zinazokuja.nimalizie kwa kusema nitaendelea kukusupport katika kazi zako,maana natambua umahiri wako wa kiuchambuzi ambao umekuwa kama signature ya kazi zako.pole sana na kila la kheri
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Kwani ulizifungia makala hizo kuwa kopied and shared...

Jamiiforums haina umiliki wa haya tunayoyaweka hapa...

Labda ungekua verified user na na uwe na copyrights ndo ungeweza zuia.

Kinyume na hapo ili jasho lako lisiende bure uende tu huko wanakokopy uwaambie wakufute jasho... Na watakuaminije kwanza..

Who is the bold anyway!??
Kwani ulizifungia makala hizo kuwa kopied and shared...

Jamiiforums haina umiliki wa haya tunayoyaweka hapa...

Labda ungekua verified user na na uwe na copyrights ndo ungeweza zuia.

Kinyume na hapo ili jasho lako lisiende bure uende tu huko wanakokopy uwaambie wakufute jasho... Na watakuaminije kwanza..

Who is the bold anyway!??
Hizo makala ni Fiction? Kama ni fiction mbona anatumia majina halisi ya wahusika? Kama ni non-fiction, je yeye The Bold alishuhudia, amehadithiwa au amesoma kwingine? Kama hakushuhudia mbona naye haja-cite vyanzo vyake? Mi naona huyu naye ni wale wale.
 
Hizo makala ni Fiction? Kama ni fiction mbona anatumia majina halisi ya wahusika? Kama ni non-fiction, je yeye The Bold alishuhudia, amehadithiwa au amesoma kwingine? Kama hakushuhudia mbona naye haja-cite vyanzo vyake? Mi naona huyu naye ni wale wale.
Muulize yeye sasa. Not me.
 
Mkuu The Bold, kwanza kabisa nikuoongeze kwa kazi nzuri kabisa unazoleta humu. Moja ya kazi yako ambayo mpaka sasa ipo kichwani mwangu ni ile ya 'Plata O plomo, Ulimwengu wa siri kiganjani mwa binadamu mmoja'.

Sina cha kushauri zaidi ya viongozi wa Jf kuingilia kati suala hili, wao wanaweza wakawa na support kubwa sn kwako kuliko kuingia wewe kama wewe maana hata ukiingia wewe kama wewe bado kuna sehemu utahitajika msaada ya JF.

Viongozi wa JF hili suala la kulifatilia kwa makini zaidi ili kulinda heshima kwa mtandao wenu.
Pamoja sana mkuu! Shukrani kwa kunitia moyo siku zote..
 
Kwa kuanzia tu mkuu The bold nenda kamuone Mh.Harrison Mwakyembe waziri mwenye dhamana na uzuri pia ni mwanasheria na anawafahamu wanasheria waliobobea ktk sehemu ya Copyright, Trademark, na Intellectual Property kiujumla. Juu ya yote ameoneshwa kuchukizwa na tabia hii wizi wa kazi za uandishi wa watu ndio maana kazuia magazeti kusomwa kwa undani zaidi ktk redio. Tafadhari mwenye namba za waziri Mwakyembe au alie karibu nae amsaidie huyu mdau ikibidi awasiliane nae PM.
Kabisa mkuu..

Nimeshafuata hatua kadhaa kisheria na tumeongea kwa sehemu na gazeti la Rai.. Wacha tuone tunafikia wapi
 
Pole sana mkuu, The bold,

Nenda/ wasiliana na Mhariri wa gazeti hilo, inawezekana Mhariri hajui chochote ila mwandishi kajifanya amefanya uchambuzi kisha kaipeleka gazetini (na kulipwa haki asiyostahiki). Mimi ilinitokea mwaka 2011, nilikuwa nafanya uchambuzi kutokana na makala za kitafiti kuhusu sekta ya filamu, na mwandishi mmoja (mwanadada nimemsahau jina) alikuwa na tabia ya kunakiri makala zangu za uchambuzi na kuzitoa kwenye gazeti la Tanzania Daima, nilimfuata Mhariri (wakati huo alikuwa Ansbert Ngurumo) nikaripoti jambo hilo, na sheria zikafuata mkondo ingawa niliwaomba wasimfukuze kazi yule binti...
Asante sana mkuu Bishop..

Watanzania wanapenda sana kurahisisha vitu..

Nyinyi ni watu wa kuigwa kwa jinsi mnavyozingatia weledi katika vyombo vyenu vya habari!
 
Mkuu The Bold!

Nasikitika na wewe ktk hili. Mpaka sasa nimeshagombana na watu kadhaa wanaoweka simulizi zako ktk kurasa zao za Facebook pamoja na vyombo rasmi kama ulivyotanabaisha hapo juu

Waandishi wa vyombo rasmi kama Rai wanajua wazi pengine kiunzi cha kisheria ambacho wewe huna uelewa nacho hivyo wanafahamu hata ukiwashtaki watakushinda (nafikiri ni kutokusajili kwa mujibu wa sheria zinazohusika na hati miliki)

Sasa tuanzie hapo. Tujue kwamba wewe unaloose wapi, kwa hikilichotokea ni hatua gani tuchukue na mwisho, tufanyeje kulinda kazi zako zinazofuata!
Noted chief..
 
Pole sana mkuu. Nimeona hata baadhi ya bloggers wanachukua kweny jukwaa MMU pia. Udaku wanapenda sana kukopy na kupaste
 
Back
Top Bottom