Ulinzi na Usalama wa Kazi zetu

Ulinzi na Usalama wa Kazi zetu

Mkuu, umeuliza suali la msingi sana.

Mimi pia nipo katika mchakato wa kuanzisha hii huduma adimu.

Ila kuna uwezekano wapo wataalam lakini mazingira ya kufanyia kazi ya ushauri bado yamezingirwa na ugumu fulani hivi, labda iwe katika sekta binafsi.

Lakini wenzetu walopiga hatua hili jambo ni kama vile mnakula karanga na mtaalam anatoa madini ya maana.

Hili ni eneo muhimu sana kwa Tanzania ijayo.

Nitashukuru kama ukifungua hiyo Intelligence and Security Consultation firm yako angalau hata niwe tu ' Mfagizi ' wako Mkuu.
 
Hata humu tunadhurumiana! Kipindi fulani niliwahi kuandika juu ya chama cha siasa fulani kuwa ni taasisi, nikatoa vigezo vyangu juu ya hilo, baadaye nikaja kukuta jamaa kaiandika kama ilivyo halafu mwishoni akaongeza ya kwake! Nilichuna tu, baada ya kutafuta backup ya post yangu na kuikosa!
 
Nitashukuru kama ukifungua hiyo Intelligence and Security Consultation firm yako angalau hata niwe tu ' Mfagizi ' wako Mkuu.

Wewe tena?

Mbona waenda chini sana?

Umepata dawati la utafiti tayari.

Firm itahitaji sana analysts na wewe "you fit the bill".

😀
 
Wewe tena?

Mbona waenda chini sana?

Umepata dawati la utafiti tayari.

Firm itahitaji sana analysts na wewe "you fit the bill".

😀

Mmmmmmh....Mkuu Mimi Elimu yangu ni ya chini sana na hasa ukizingatia ' Ajira ' za Siku hizi zinaanzia levels za Masters na PhD sasa Mimi nina ka ' digrii ' kangu tu haka ka ' ngama ' je nitaliweza kweli hilo ' Jukumu ' lako zito unalotaka kunipa? Bado nasisitiza kuwa naomba kama kweli ' utafanikiwa ' kufungua hiyo Intelligence and Security Consultation Firm yako basi Mimi GENTAMYCINE niajiri tu niwe ' Mfagizi ' wako na hata ikiwezekana niwe ' Shamba Boy ' tu nitashukuru sana kwani hizo Kazi ' nimetukuka ' nazo ila hiyo ya kuwa ' analyst ' sitoiweza kwani nasikia inahitaji usomi mkubwa wenye exposure kubwa ili kuiweza / kuikabili.
 
Kwa nini Jamii forums isiweke taratibu ya kuzuia kukop na kupaste Makala zinazochapishwa humu ndani..

Then wawe wanaweka nembo ya JF Kama Millard Ayo anavyofanya
Kama mtu amedhamiria kuchukua habari yako anaweza akaisoma na kuandika pembeni, atanakili kila kitu na ataweza hata kuzipata hizo picha zilizowekwa ama kutafuta zinazofanana. Hiyo ya kuweka Watermark ya JF bado sio suluhisho.
 
Mmmmmmh....Mkuu Mimi Elimu yangu ni ya chini sana na hasa ukizingatia ' Ajira ' za Siku hizi zinaanzia levels za Masters na PhD sasa Mimi nina ka ' digrii ' kangu tu haka ka ' ngama ' je nitaliweza kweli hilo ' Jukumu ' lako zito unalotaka kunipa? Bado nasisitiza kuwa naomba kama kweli ' utafanikiwa ' kufungua hiyo Intelligence and Security Consultation Firm yako basi Mimi GENTAMYCINE niajiri tu niwe ' Mfagizi ' wako na hata ikiwezekana niwe ' Shamba Boy ' tu nitashukuru sana kwani hizo Kazi ' nimetukuka ' nazo ila hiyo ya kuwa ' analyst ' sitoiweza kwani nasikia inahitaji usomi mkubwa wenye exposure kubwa ili kuiweza / kuikabili.

Sawa mkuu.
 
Mkuu The Bold, kwanza kabisa nikuoongeze kwa kazi nzuri kabisa unazoleta humu. Moja ya kazi yako ambayo mpaka sasa ipo kichwani mwangu ni ile ya 'Plata O plomo, Ulimwengu wa siri kiganjani mwa binadamu mmoja'.

Sina cha kushauri zaidi ya viongozi wa Jf kuingilia kati suala hili, wao wanaweza wakawa na support kubwa sn kwako kuliko kuingia wewe kama wewe maana hata ukiingia wewe kama wewe bado kuna sehemu utahitajika msaada ya JF.

Viongozi wa JF hili suala la kulifatilia kwa makini zaidi ili kulinda heshima kwa mtandao wenu.
 
Kwa hiyo shida yako yote unataka nawe upate hela? Du! Njaa ni kitu kibaya sana, andika vitabu basi uwe unauza, manake sisi wasomaji nyuzi zako tunachukulia kama elimu ya bure ambazo zinatakiwa zipitiwe na raia wote nchini ndio maana zinasambazwa kah! Kumbe mzee bold unataka hela!, okey sawa unataka posho au ajira?
 
Kwa hiyo shida yako yote unataka nawe upate hela? Du! Njaa ni kitu kibaya sana, andika vitabu basi uwe unauza, manake sisi wasomaji nyuzi zako tunachukulia kama elimu ya bure ambazo zinatakiwa zipitiwe na raia wote nchini ndio maana zinasambazwa kah! Kumbe mzee bold unataka hela!, okey sawa unataka posho au ajira?
Aiseee sijui kwanini matusi yamenikwamaaaa kooni.


Hata ningepewa lifeban nadhani isingetoshaaaaa.
 
Kwa nini Jamii forums isiweke taratibu ya kuzuia kukop na kupaste Makala zinazochapishwa humu ndani..

Then wawe wanaweka nembo ya JF Kama Millard Ayo anavyofanya
Kwa vile JF inaruhusu kunukuu (Quote) makala inakuwa shida kuwezesha ile readonly mode ya post au thread yeyote. Vinginevyo ingekuwa rahisi tu kudhibiti right click na option ya copy and paste. Hata hivyo mtu anaweza kuamua ku-type manual word to word. Kimsingi JF iweke kabisa sheria au maelezo ya DISCLAIMER/README (Angalizo: Inaweza kuwa ipo lakini sifahamu) kwamba haki miliki zote za chapisho lolote zipo kwa author pekee na/au kwa JF., kisha wakasajiri trademark ya JF ambayo itawekwa watermark na sehemu yeyote ktk bandiko. Na wasisitize kila author(mtunzi) aweke maelezo ya leseni ya utumiaji wa bandiko lake husika. The bold kuanzia sasa tafuta utaratibu wa kuweka kabisa maelezo mwanzo au mwisho wa bandiko leseni ya ruhusa kutumia bandiko lako inaishia wapi.
 
Kwa kuanzia tu mkuu The bold nenda kamuone Mh.Harrison Mwakyembe waziri mwenye dhamana na uzuri pia ni mwanasheria na anawafahamu wanasheria waliobobea ktk sehemu ya Copyright, Trademark, na Intellectual Property kiujumla. Juu ya yote ameoneshwa kuchukizwa na tabia hii wizi wa kazi za uandishi wa watu ndio maana kazuia magazeti kusomwa kwa undani zaidi ktk redio. Tafadhari mwenye namba za waziri Mwakyembe au alie karibu nae amsaidie huyu mdau ikibidi awasiliane nae PM.
 
kuna app inaitwa thl,inahusika na matilio za elimu ya sekondari..mule huwezi kuscreenshot wala kucopy na kupaste kitu chochote...sasa nashauri jamii forum waje na hii taknolojia maana kwa hivi inakatisha sana tamaa
 
Kuwa makini mkuu, ehee !! Mamajusi huyo...yaani aina ya wale walitumwa kwenda kuleta habari za mfalme mpya aliyezaliwa, walipozipata habari hizo wakapotelea huko huko wala hawakurudi kwa aliyewatua...! Sijui hizo habari wao walienda kuzifanyia nini! Ha ha haaa!
Wewe tena?

Mbona waenda chini sana?

Umepata dawati la utafiti tayari.

Firm itahitaji sana analysts na wewe "you fit the bill".

😀
 
Mmmmmmh....Mkuu Mimi Elimu yangu ni ya chini sana na hasa ukizingatia ' Ajira ' za Siku hizi zinaanzia levels za Masters na PhD sasa Mimi nina ka ' digrii ' kangu tu haka ka ' ngama ' je nitaliweza kweli hilo ' Jukumu ' lako zito unalotaka kunipa? Bado nasisitiza kuwa naomba kama kweli ' utafanikiwa ' kufungua hiyo Intelligence and Security Consultation Firm yako basi Mimi GENTAMYCINE niajiri tu niwe ' Mfagizi ' wako na hata ikiwezekana niwe ' Shamba Boy ' tu nitashukuru sana kwani hizo Kazi ' nimetukuka ' nazo ila hiyo ya kuwa ' analyst ' sitoiweza kwani nasikia inahitaji usomi mkubwa wenye exposure kubwa ili kuiweza / kuikabili.
Hiv mkuu kuwa analysit wa mambo ya intelligence hasa unahitaji nin zaid kujifunza
 
Kwa hiyo shida yako yote unataka nawe upate hela? Du! Njaa ni kitu kibaya sana, andika vitabu basi uwe unauza, manake sisi wasomaji nyuzi zako tunachukulia kama elimu ya bure ambazo zinatakiwa zipitiwe na raia wote nchini ndio maana zinasambazwa kah! Kumbe mzee bold unataka hela!, okey sawa unataka posho au ajira?
Acha ujinga wewe sasa hao unaowatetea mbona wanaingiza pesa kwa kuuza magazeti kwa kupitia mada za jamaa hapa
 
Back
Top Bottom