Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

Ukwepaji Kodi: Barua ya TRA kwa Bakhressa

MTAZAMO Suala lipe muda Sina muda wa Porojo. Ndo maana nimekaa pembeni kusoma mihemko ya wanaFB waliotukimbiza humu. Hili nimelipenda kuweka in put yangu. Lipe muda utajua Porojo au Facts
 
Jambo la msingi nikumuombea Rais wetu ili atimize alichokihadi,maana wakati anatoa ahadi watu walisema hawezi sasa wakae kitako mafisadi roho inataka kuwatoka wakisikia jina Magufuli.,Mfumo sasa unabadilika simulikuwa mnataka mfumo,?sasa give support to JPM.
 
Kuna clip mitandaon inaonesha nyumba ka 70za mtumishi mojawapo wa tra wananchi wanataka kuzigawana.
 
Mada nyeti hivi watu wanaingiza udini? Hivi upumbavu huu utatuisha lini? Kwa taratibu hizi hata JPM ajitahidi vipi, maendeleo kwetu ni ndoto tu... Moderator futeni posts zenye harufu mbaya za udini pls...
 
Last edited by a moderator:
Dunia yenyewe inazunguka, sasa sembuse Sisi kuzuunguka Al Kaaba !? Dunia inazunguka kutoka kushoto kwenda kulia, moyo wa mwanadamu upo kushoto na Sisi tunazunguka kutoka kushoto kwenda kulia. Kunaitwa kutufu.
Hata Galileo alipolliambia Kanisa na watu kwa Dunia ni mviringo na inazunguuka, wakaona ni mzushi.
jzm-teak wewe huna tofauti na hao !
Kwa hiyo unaifuata dunia inavyozunguka? wewe badala ya kusalia kwenye nyumba wewe unaizunguka? nimekuuliza nyumba ni nini hukujibu!, hayo unayoyasema are proved scientifically, prove ya kaaba kuwa haubudi iyo sanamu ya nyumba?
 
Last edited by a moderator:
Nimefungua kwa mhemuko nimesoma mstari kwa mstari sijaona lolote humu du!
 
Hii ni ICD ni bandari kavu. Hii sio mizigo ya bakhressa. ICD ni bandari ya ziada ambazo ziliruhusiwa kupunguza msongo mano bandarini. Hawa wana charge kwa kila container linalo hifadhiwa hapo. Mizigo na container ni za watu binafsi.
Na Bakhressa ni mmoja ya wamiliki wa hizo ICD.
ICD hutoa ulinzi na hifadhi ya mizigo. Wenye ruhusa ya kutoa container nje ni TRA wenyewe ambao wana funguo za mageti yote. Na mzigo hautoki bila ya wao kutuhusu baada ya kulipia.
Hivyo hapo ICD deal zinapigwa wenye mzigo na TRA . Bakhressa hapati kitu hapo. Na kama wafanyakazi wamashiriki hilo jingine.
Kwa ufupi kupotea ma container from ICD Hayahusiani na bakhressa kukwepa kodi. Tatizo huko huko kwa Masamaki na wenzake.

Mbona inasemekana amelipa FAINI ya nini?
 
Wakati wa kuikomboa nchi kutoka kwenye mikono ya wakoloni weusi na weupe maranyngi kunaibuka chamgamoto nyingi sana maana watu utumia ile slogan ya if you can't convince them confuse them, sasa hapa naona watu wanatumia udin kufifisha ufisadi uliyo ishi miaka mingi,Lakin katika harakati za ushindi mshikamano ni razima kwa wale wanyonywao(walipa kodi) kushikamana na kumsupport Mh.Rais JPM,Kwahiyo basi Moderator you're responsible to delete all status associated with tribalism,religious, and else.
 
Mpaka hapa Uzi umebadilika wapumbavu ..wameingiza ule uGIMBI wao miAFRICA sijui iko
 
Huu mchezo wa kuingiza udini kwenye mada nyeti tuungane wanaJF kuutokomeza. wanoandika hivi wanafahamu jinsi mijadala ya udini inavyochokoza mihemko na hivyo kuaribu hoja nzima. Ni wakati wa kutowajibu au ku-quote comment zao.

Kabisa, tuache kuwajibu hawa wapenda kuweka udini katika kila thread. Thanks/like
 
Najaribu kufikiria for ten years kama mchezo ulikuwa huu jamaa kavuna kiasi gani, Jk naye bila aibu akaenda kufungua ile studio ya azam pale tabata kumbe ni jasho letu.........mbwa kweli hawa watu.



Inaelekea JK naye alishiriki maana alikuwa ndiyo rais wa nchi na ana watu wake wanayempa habari za nchi, iweje asijuwe? Huyu mtu (JK) naye lazima akamatwe na ashikishwe adabu. The man was too useless hapa nchini.
 
iko hivi: TRA wanaruhusu mzigo kutoka kwa 'release order'. mwenye mzigo akishapata release order anaenda upande wa ICD kuendelea na procedures. kwa kesi hii hakukuwa na release order, makontena yalitoka manually kuanzia bandarini mpaka ICD. kosa walilofanya ICD ni kuruhusu mzigo kutoka bila release order. katika masharti wanyopewa ICD ni pamoja na kuisaidia serikali kukusanya kodi. katika ICD yoyoote, getini lazima pawe na ofisa wa TRA, TPA, na ICD, na wakati mwingine walizi! na ndio maana mpaka sasa amelipa bilioni 2 kama alivyosema Bade juzi.

mpaka sasa amelipa bilioni 2, hukumsikia Bade juzi!? na anapanga kulipa bilioni 12 na fine juu. kosa walilofanya ni kuruhusu mzigo kutoka bila ya kuwa na release order, wametoa kwa vimemo. jamaa hajakwepa kodi, ila ameruhusu watu wengine kukwepa kodi, ieleweke hivyo! mpaka sasa meneja wake anaisaidia polisi!

me ni mwana ccm lakini kwenye hili ningeomba jk nae achunguzwe please.na ndio maana alikua anataka kumweka membe madarakani ili waendeleze upuuzi wao,shukrani kwa lowasa kwa kutibua upuuzi wao waliotaka kuufanya.

Hivi ile company ya tiscan ya kukusanya kodi na assessment imekufa? Kama ipo hai vipi madudu yake?
 
ICD zote huwa na officer wa TRA anayeruhusu mzigo kutoka,mmiliki haruhusu mzigo kutoka.Hapa sioni kosa la Bakhresa labda kama kuna ajenda nyingine.
Kina John Paulo huwa hawakwepi kodi?

Bakhresa anakosa la kupokea bila nyaraka za kuyaruhusu,kama hajui kinachofanyika je aliwahi kusai kutopatiwa receipt? Anajua anatoa rushwa yapitishwe.anakesi ya kujibu kwa kushirikiana na maafisa wa tra
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom