Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi 💔

Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi 💔

Aunt mmoja aliwahi dhulumiwa na hao ndugu wa mume na wakwe aliuvaa umaskini hakuamini mpk aje asimame hakuna laana hakuacha na mume kamwachia watoto watatu ni miaka ya nyuma sio sasa....

zipo familia zina tabia za kishenzi mno aseeh watu wanashangaza unadhulumiwaje ...... Kuna watu hawana utu hata kidogo kisa ni ndg au mtoto
Wanawake/wajane wengi wamedhulumika na ndugu wa mume hasa km mume ameacha wtt wadogo under 18. Binafsi nipo kwenye taasisi ambayo moja ya kazi zetu ni kushughulikia issue za mirathi, yanayofanyika huko yanaumiza sana. Watu hawana hata soni, wanadhulumu wtt wadogo yatima kisa tu wamepewa usimamizi.

Na ndio maana baadhi ya wanawake hutaka kuwahifadhia wtt wao kabisa ili wasije kuteseka
 
Naomba nikuulize swali dogo? Ktika mahusiano Yako uliwahi ingia gharama yeyote pindi unapokutana na mpenzi wako ?
Sijawahi
Pesa zinazotumika ni zako au za mwanaume ukinijibu .Kuna kitu nataka nikwambie alafu twende sawa
Endapo ningemfukuzia mwanaume na kumuomba kumtoa out, yes ningegharamikia, ila hiyo scenarion haijawahi kunikuta.
 
Aunt mmoja aliwahi dhulumiwa na hao ndugu wa mume na wakwe aliuvaa umaskini hakuamini mpk aje asimame hakuna laana hakuacha na mume kamwachia watoto watatu ni miaka ya nyuma sio sasa....

zipo familia zina tabia za kishenzi mno aseeh watu wanashangaza unadhulumiwaje ...... Kuna watu hawana utu hata kidogo kisa ni ndg au mtoto
Haya mambo yapo sana, nina kisa kama hicho cha ndugu yangu naye yalimkuta.
Ndugu wa mume wala hawakujali watoto wa marehemu, ni unyama sana.
 
Jane pumzika kwa amani

Huyo kweka simjui lakini namuombea apate mwanasheria mzuri atakayeweza kumtoa arudi kulea watoto.

Kuishi na mtu jamani ni kazi kubwa sana! kuna muda tunajifanya wajinga yaani unafanya 2+2=22 ili mradi mambo yaende tu!!!!!!!

Na sisi tulio baki tuhakikishe tunaishi maisha ya upendo, amani , furaha na masikilizano na ikitokea tumeshindwa kuendelea kuishi pamoja.
Tujifunze kuachana kwa amani.
Na kwa mlolongo wa stori ulivyo, usingae kusikia Kweka aliua bila kukusudia, na akaja kuachiwa ili alee watoto wake
 
Ila Kweka.! Nashauri kabla ya kuhusiana na mtu angalia jinsi anavyowatendea watu wengine.

Kuna watu hawatoi heshima kwa wazazi wao, ndugu na jamii inayowazunguka.
Wamejawa viburi na majivuno.

Sasa mtu kama huyu asiyejali kuhusu wazazi wake, vipi awaze kuhusu wewe.

Tukifatilia uhusiano wa Kweka na wazazi wake, kazini, majirani utakuta tu alikua mtu wa matatizo.

Ukatili wa hali ya juu kumuua mama watoto wako.

Unachosema ni sahihi kabisa. Ukifuatilia utagundua ni mpumbavu mmoja hivi ambaye pengine hana A wala B. Ndio maana divorce ingemuacha uchi.

Kaamua kuua kabisa ili naye afe....mtu aliyekataa tamaa, ambaye nafikiri alikuwa anatembelea nyota ya mke wake
 
Jane pumzika kwa amani
Huyo kweka simjui lakini namuombea apate mwanasheria mzuri atakayeweza kumtoa arudi kulea watoto.
Mmmh kwanini atoke jela my dada na ameua?
Alee hao watoto ambao alimuua mama yao ndani ya nyumba waliyokuwemo 😭

Na kabla hajaua alishamtishia mkewe kwamba atammaliza mpaka akahama nyumba?
Kuishi na mtu jamani ni kazi kubwa sana! kuna muda tunajifanya wajinga yaani unafanya 2+2=22 ili mradi mambo yaende tu!!!!!!!
Ni kweli, huku kwenye ndoa kunahitaji kujishusha sana, na kamdomo inabidi kupunguza.
Nafikiri wachaga swala la kujishusha kwenye mali, hawana!
Na sisi tulio baki tuhakikishe tunaishi maisha ya upendo, amani , furaha na masikilizano na ikitokea tumeshindwa kuendelea kuishi pamoja.}
Tujifunze kuachana kwa amani.
💯 💯 📌
 
Back
Top Bottom