Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi 💔

Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi 💔

Talaka ni alternative bora sana kuliko kesi ya mauaji!

Duniani kuna mabilioni ya wanawake….kama sijakosea ni takriban bilioni 4 au 5.

Ya nini uyatupe maisha yako kisa mwanamke mmoja tu?

Jamaa alikuwa dhaifu sana aisee.

Ni Mjinga kabisa.

Achilia mbali kuua. Unamaliza maisha yako kwa kwenda kufia Jela kwa mikono yako sababu mwanamke? Nyumba? vyote ni vitu ambavo as long as unaishi unaweza kuvipata vyengine
 
Inasikitisha salina. Ila kina mama nanyi mjiangalie basi, acheni dharau, ubishi, kujigamba, kuonyesha mwanaume hawezi kukufanyia lolote, muwe at least na heshima na unyenyekevuu! Zaidi ya hapo haya yataendelea kutokea mpaka mwisho! Nina.watoto wa kike 3, lakini naona jinsi walivyo sina hata amani na hili WALAHI!
 
Wanawake/wajane wengi wamedhulumika na ndugu wa mume hasa km mume ameacha wtt wadogo under 18. Binafsi nipo kwenye taasisi ambayo moja ya kazi zetu ni kushughulikia issue za mirathi, yanayofanyika huko yanaumiza sana. Watu hawana hata soni, wanadhulumu wtt wadogo yatima kisa tu wamepewa usimamizi.

Na ndio maana baadhi ya wanawake hutaka kuwahifadhia wtt wao kabisa ili wasije kuteseka
Kweli kabisa.... Watu wana mali ghafla mnauvaa umaskini ni hatare sana.... Kwa scenario Jane ana watoto wanne bado wapo kwenye mahitaji ya msingi na mategemezi ya wazazi nani atakaa na watoto wa mtu kwa dunia hii inayotaka nipe nikupe ni ngumu sana
 
Jane namfananisha na binti mmoja nilimtongoza 2010 ....akanikubali ila akawa ananipiga danadana hataki nimle na wakati huo alishakula pesa yangu ndefu sana ... na bado akawa anaendelea kunichuna baadae kidogo akaniambia hajisikii kuwa na mimi nikamwambia anirudishie pesa yangu akagoma...nikaenda kwa wazazi wake ndio wakanipa kwasababu niliwatisha
Duuh, kwahiyo hizo pesa mnazotoa wakati mnatongoza ni kama mkopo, inabidi zilipwe 😳🤔🤔
 
Mwanaume sio ndugu yako rafiki yako kakijanja usiwe free anakuchukulia timing .
Mwanamke sio rafiki yako wala ndugu yako anakuchukulia timing .

Dunia haina bayaa wanadamu ndio wabayaa kaa kwa kutulia ishi kwa akili uko pekee yako .

Usisahau ukweli hakuna mtu anayeujua mliongea nini ila ukweli wanaujua wao wawili hangaikeni na kwenu ga ngoswe mwachie ngoswe
 
HILO NI CHAGUO LAKE.WE CANT WEEP NOTHING.LET THEM HARVEST WHAT THEY SEW!!!

WE LIVE WE DIE.....THATS THEIR DESTINY WE HAVE NO CONTROL OVER IT!!!!
 
Inasikitisha salina. Ila kina mama nanyi mjiangalie basi, acheni dharau, ubishi, kujigamba, kuonyesha mwanaume hawezi kukufanyia lolote, muwe at least na heshima na unyenyekevuu! Zaidi ya hapo haya yataendelea kutokea mpaka mwisho!
Tunajitahidi, mimi najua kwenye ndoa sisi wanawake ndiyo wa kujishusha, uhalisia wa mahusiano unatutaka tufanye hivyo, ila na nyie akina baba mpunguze basi kutuvuruga.

kwenye hili tukio tunasikia madhaifu ya mke tu ila hakuna mwanamke mwenye watoto wengi kama Jane ambaye yuko tayari kuondoka kwenye ndoa yake bila kuipambania na kuona amefika mwisho. Sasa sijui huyo ndugu Kweka alimfanya nini baada ya miaka yote hiyo mpaka mke akaanza taratibu za talaka.
Nina.watoto wa kike 3, lakini naona jinsi walivyo sina hata amani na hili WALAHI!
Unaona ni strong, independent women na wanaume watakuwa intimidated, au unamanisha nini 😂?
 
Kweli kabisa.... Watu wana mali ghafla mnauvaa umaskini ni hatare sana.... Kwa scenario Jane ana watoto wanne bado wapo kwenye mahitaji ya msingi na mategemezi ya wazazi nani atakaa na watoto wa mtu kwa dunia hii inayotaka nipe nikupe ni ngumu sana
Na hapo unakuta mwanamke ndio alisota na mume, wengine wanaanza from the scratch, shida, dhiki, ushauri, kuna wanawake wanavumilia mume wakati mwengine hata ku produce mahitaji ya muhimu ndani ya nyumba anasua sua, mke anasaidia ili mume ajenge mkae pazuri, wtt waje wastirike incase mzazi mmoja ameondoka lkn matokeo yake ndio hayo mara wtt wanakuja kupata tabu kwa kudhulumiwa tena na ndugu kwenye familia.
 
Kweka kuna namna bado yupo sahihi ,kama alikuwa hatari kwa nin mke alimwaxha na watoto?huyo mwanamke alifuata nin chumbani?wanawake waakiolewa wazingatie ndoa
 
Tunajitahidi, mimi najua kwenye ndoa sisi wanawake ndiyo wa kujishusha,uhalisia wa mahusiano unatutaka tufanye hivyo, ila na nyie akina baba mpunguze basi kutuvuruga.

kwenye hili tukio tunasikia madhaifu ya mke tu ila hakuna mwanamke mwenye watoto wengi kama Jane ambaye yuko tayari kuondoka kwenye ndoa yake bila kuipambania na kuona amefika mwisho. Sasa sijui huyo ndugu Kweka alimfanya nini baada ya miaka yote hiyo mpaka mke akaanza taratibu za talaka.

Unaona ni strong, independent women na wanaume watakuwa intimidated, au unamanisha nini 😂
Bana heshimu mwanaume, mpe penzi lake, usijifanye mbabe, kwanza wewe mweshimiwa nalia kimoyo moyo! Kisa? Mpaka Leo sina wajukuu! Kisa? Mitoto yangu ya kike kuwa too ambitious na maisha yao!
 
Back
Top Bottom