Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Kuna kazi uko nchi za Asia ..za kumwaga na ni visa free nendeni Abu Dhabi TU apo Kuna Singapore, Hongkong ..mshahara Hadi 10million tsh per month ..nyie munaiwaza marekani TU? Acheni ushamba ..apo Taiwan, South Korea, Japan ..Kuna maisha hata watu wa USA wanakimbilia uko ..mushaharibiwa na ma Hollywood movies munahisi usa ndio Kila kitu ..
Apo Moscow Kuna maisha mara mbili ya miami au New York ..Vita vya Ukraine vikimalizika nendeni uko kazi zitakuwa nyingi za ujenzi
Mkuu unajua unachoongea kweli?Hiyo Abu Dhabi yenyewe unaijua?
 
Marekani ni popote pale ulipo na ukafanya maisha kwa mfano mimi hapa naushi kwangu nin bima ya afya na ni kikazi changu lakini ni mtanzania ila marekani muda huu kuna MMAREKANI pure ni homeless hanauhakika w pakula wala kulala lakini yupo marekani . Somo boresha ulipo patakuwa zaidi ya marekani.
 
Katika hizo $2,400 inabidi utoe state tax, federal tax, Medicare contributions, social security contributions, na unemployment contributions. Ukiwa na bahati unaweza kuwa na take home ya $1,700. Katika hiyo take home bado hujalipia cable TV ($40), internet ($45), cellphone ($35), apartment ($500) maji/umeme ($75), bima ya gari ($70). Hiyo take home huenda ukabakiza $1000. Kwenye hiyo 1000 ndiyo ulipie mafuta ya gari, chakula, na vitu vingine. Hizo gharama nilizozitaja ni kwa majimbo ya gharama nafuu. Vitu vingine kama bima ya gari inategemea uendeshaji wako na pengine na umri na miaka ya leseni. Kila ukipata tiketi, bima yako inapanda; ticketi zikizidi wenye bima wanakukataa (risky driver). Inabida upate bima special ambayo unaweza ukalipia zaidi ya $200 kwa mwezi...hapo unatamani urudi TZ maana huo mshahara haukupi hamasa ya kutoboa!

Pamoja na vijana wengi waliyopata green card kuamua kufanya kazi, lakini in the end anayekamata shule atafanikiwa zaidi kuliko anayesema ngoja nikusanye pesa. Lakini ndiyo hivyo, wengine shule inawapa shida kwa sababu ya ung'eng'e
Nimechagua kuamini ukweli huu
 
Una washauri nini vijana ... What are the pathways wanazoweza kutumia kuhamia Marekani?
waende Russia 🇷🇺🇷🇺🇷🇺 huko. Kila Siku mmekaa mnainanga 🇺🇸🇺🇸🇺🇸 cha ajabu mnataka kwenda kuishi huko .
Baniani mbaya kiatu chake kisiwe dawa .
 
Katika hizo $2,400 inabidi utoe state tax, federal tax, Medicare contributions, social security contributions, na unemployment contributions. Ukiwa na bahati unaweza kuwa na take home ya $1,700. Katika hiyo take home bado hujalipia cable TV ($40), internet ($45), cellphone ($35), apartment ($500) maji/umeme ($75), bima ya gari ($70). Hiyo take home huenda ukabakiza $1000. Kwenye hiyo 1000 ndiyo ulipie mafuta ya gari, chakula, na vitu vingine. Hizo gharama nilizozitaja ni kwa majimbo ya gharama nafuu. Vitu vingine kama bima ya gari inategemea uendeshaji wako na pengine na umri na miaka ya leseni. Kila ukipata tiketi, bima yako inapanda; ticketi zikizidi wenye bima wanakukataa (risky driver). Inabida upate bima special ambayo unaweza ukalipia zaidi ya $200 kwa mwezi...hapo unatamani urudi TZ maana huo mshahara haukupi hamasa ya kutoboa!

Pamoja na vijana wengi waliyopata green card kuamua kufanya kazi, lakini in the end anayekamata shule atafanikiwa zaidi kuliko anayesema ngoja nikusanye pesa. Lakini ndiyo hivyo, wengine shule inawapa shida kwa sababu mwezi...hapo unatamani urudi TZ maana huo mshahara haukupi hamasa ya kutoboa!ya ung'eng'e

"hapo unatamani urudi TZ maana huo mshahara haukupi hamasa ya kutoboa!"

Weka na Matumizi ya pesa ya Hapo Bongo kisha i bajeti Mshahara wa bongo hapa kwa mtu aliye na ajira rasmi mwenye level ya Degree,/achana na wasio na ajira rasmi

tuone ni kwa kiasi gani utamtosha mtu na "atatobo kimaisha"
 
waende Russia 🇷🇺🇷🇺🇷🇺 huko. Kila Siku mmekaa mnainanga 🇺🇸🇺🇸🇺🇸 cha ajabu mnataka kwenda kuishi huko .
Baniani mbaya kiatu chake kisiwe dawa .
😂😂
 
Umeshindwa kutoboa Bongo kwenye fursa kibao za mtonyo uwaze kwenda Marekani!? Kutafuta maisha si bora uende migodini SA Bongo pana pesa sana tatizo tunadhani yale maisha ya Hollywood movies ni auto...kule ukienda jipange kwa

1. Kupambana na ubaguzi wa rangi

2. Kupambana na kunyimwa fursa sababu wewe hata siyo white au basi angalau negro

3. Kupata pepa shuhuli yake si ya kitoto

4. Language

5. Kujenga network mpya nk

In short unaenda kuanza 0 tena...
 
Umeshindwa kutoboa Bongo kwenye fursa kibao za mtonyo uwaze kwenda Marekani!? Kutafuta maisha si bora uende migodini SA Bongo pana pesa sana tatizo tunadhani yale maisha ya Hollywood movies ni auto...kule ukienda jipange kwa

1. Kupambana na ubaguzi wa rangi

2. Kupambana na kunyimwa fursa sababu wewe hata siyo white au basi angalau negro

3. Kupata pepa shuhuli yake si ya kitoto

4. Language

5. Kujenga network mpya nk

In short unaenda kuanza 0 tena...
Hahaha...
 
Nna bachelor ya Aquaculture vpi fursa zipoje huko US maana huku bongo hamna kabisa
 
Uliza wanyakyusa wa texas wanalia njaa
Nakubaliana na mtazamo wako Ni kweli kabisa maisha ya hapo bongo ni raha sana hakuna changamoto wala matatizo hata watu hawali lii shida.

fursa ni nyingi ajira za ku mwaga all the big tech ziko hapa, huduma bora za afya na elimu ni kiwango cha juu kabisa hapa Tz.
Usitoke kwenda nje "utakufa" , "utaenda kuosha wazee". "Bongo ndio kila kitu, bongo kama Nyu yoku".
 
Back
Top Bottom