Ukitaka kuishi kwa amani katika ndoa, oa bikra

Ukitaka kuishi kwa amani katika ndoa, oa bikra

Bikra ingekua dili kiasi hicho basi mabinti wadogo wote/mabikra wote wangekua na ndoa...

Bikra haitopata thamani kama zamani kwani inatafutwa upande mmoja tu.,

ndoa ni zaidi ya bikra.,
Na mtaendelea kuoa 'used' kama ambavyo na nyie ni 'used'....tafuta tu ahueni au anaejificha ficha...
**panic/toa povu at ur own risk**
Sisi kama wanaume na mm kama katibu wao nasema hivi kama mke wako hukumkuta bikra jua unaishi na mke wa mtu na sio wako [emoji3578]nukuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona mnachambana sana hapa ndani?!!
 
Mkuu ,ukifunuliwa kuona idadi ya wanaume waliomula mke au demu wako aiseee unaweza kimbia unakuta ni idadi kubwaaa sanaaa waliomula mpaka kufikia kwako,
Ujue wanawake k yao ina thamani kubwa sanaaa ndo maana ikawekewa sealed ili ujue kitu ni OG ,kwahyo wanawake kuwa na idadi kubwa ya wanaume waliokula k yake daah haifai kabsaaaaaa.
Mkuu roho inaniuma muda mwingine nawaza wangu alivyokuwa anabinuliwa, sijajua idadi bado ila daaah ndoa bikra inakupa amani kiasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mchamungu lkn mzinifu![emoji6]
Hiii mada ingewekwa hadharani watu wange tupiana Mawe na chupa pasingetosha mi bado sijaowa ila kiukweli bikra ni jambo muhimu kiasi kwenye ndoa ila ndoa ni zaidi ya bikra mi natafuta mwanamke mcha mungu si tafuti bikra mwanamke ambaye ni mcha mungu na yupo tayari kuolewa ani pm tuyajenge

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yes


Yes Indeed....akiwa bikra na sio soul.mate wako atakuwa sio riziki..tena atakiri hadharani ni shetani gani alimpitia ukampata na kumuoa.atapoonja na huko nje huyo msahau kabisa.......

Akiwa umemkuta yu wazi akiwa sio soul.mate wako ataendelea kuwasaka....na kama kuna aliyekuzidi huko kabla (wanasema.mwanamke mtu mzima aliyeolewa huwa ni aghalabu kutafuta mtu mpya wa kumgonga basi atarudi riverse)

Kikubwa watu wengi hatijaoa ma soul mate wetu......ndio maana tunadiscuss bikra tu...... ukimpata soul mate hutaulizia hizo mambo na hata ukimfumania unamsamehe

Ni bahati sana ukampata bikra akasomeka straight away.....

Unless aliyeoa liyembikiri wakiwa shule..akarnda kuzungukaa weeeee bado akarudi kwake ndio kalamba dume...kaonja na hajakutana na ya kumfaa xaidi
Vipi akiwa bikra halafu ni soulmate?!




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapa kuna watu wawili wanaohusika. Mwanamke na mwanaume. Mimi nimejibu juu ya wanawake tunavyofikiri juu ya watu walio au wanaotutoa bikra. Ila pia sisi wadada tuna uwezo mkubwa wa kuwamanipulate wakaka. Tuna nguvu fulani ya ushawishi kwa maneno au vitendo. Tunaweza kurudi kwa maex kwa maneno kedekede either huko tulipokwenda tumekutana na makubwa.
Sasa tukirudi na kuwaambia 'we ndo mwanzilishi' mnavimba but its nothing kama mtu mwenyewe hakuona thamani yako na akadiriki kukuacha.
Tunaumia sana kuachwa na mwanaume anayejali, mwenye mapenzi ya kweli na anayejua thamani ya mwanamke. Ndio mana wengi hawang'ang'anii kuolewa na aliyewatoa bikra, bali kuna sababu zingine ambazo mtu anaweza kurudi kwako. Ila mumewe akicover kila sector, huyo mwanamke hatotaka kukusikia wewe uliyemtoa bikra, sana sana atajuta tu kwa nini wewe ulikuwa wa kwanza.
Kwa mwanaume, nafikiri kuamini ndio kitu ambacho ni kikubwa kwenu. Bikra inaleta uaminifu kwenu kama "Huyu mwanamke mimi ndiye niliyeanza basi haendi kokote hata nifanyeje!" Mnakuwa hamna wasiwasi tofauti na yule ambaye mnamkuta amerukaruka sana. Hamjiamini mnapokuwa nao. Ndoa ina vitu vingi sana wether uwe bikra usiwe nayo, kikubwa ni kuishi maisha yanayompendeza Mungu na familia yako.
Sasa kama haina maana ,mbona mnajuta mnatamani huyo anayekupenda ndo angeitoa hiyo bikra ...as ulivyoandika?


Tuongee yooote,hizo sifa zote za ziada ulizozitaja ni sawa kabisa,ila inatakiwa uongezee na bikra baaasii...otherwise ni porojo tu,ha ha haaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kutulia inategemea tu ndugu yangu. Unaweza pata mwanamke mdogo haelewi chochote, umemchukua na kumwamini. Utandawazi ukamfumbua macho. Unaweza tamani kujitoa uhai.

Mimi nninachofikiria muda mwingine, mwanamke anaweza akabadilishwa kuwa mzuri au mbaya kutokana na wewe mwenyewe. Imagine umeoa, kila leo unarudi umelewa, hakuna kusikilizana, kila mara fujo. Nitavumilia mwanzo. Lakini yakinishinda, nitaanza kutafuta suluhisho. Mwanamke akikutana na mkaka mwingine ambaye anaonekana anajali, anasikiliza, mnapatana, urudi kwenye shida kufanya nini?

Lakini kwa upande mwingine, unajua majukumu yako, unajali, unampenda mkeo, unajitahidi kuwa naye karibu, kusikilizana na kumfanyia vitu vingi, je atoke nje kutafuta nini?
Ila pia, wapo ambao watatoka hata ufanye nini. Ni tabia zao na akili zao. N ndio hao ambao uwa wanarudi mbio wakilia baada ya maji kumwagika.

Hasa hivi vitoto vidogo ndivyo vinavyoongoza kwa tabia mbovu kutokana na either kuwa limbukeni na dunia, kufata makundi ya watu ili asionekane mshamba au malezi.
Ni kumuomba Mungu tu.
Yaan ukifikiria ushachapiwa saaaana kabla hujaoa (asiye bikra)..naache kuendelea kuchapa,


Binafsi siwez kutoa full-respect kwa mwanamke ambaye sio sealed ,kuepusha yote hayo huna sealed no ndoa baaasii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
acha unafiki
mwanaume unakuwaje huna hela....pumbafu sana wewe....unakubali kutunzwa na mwanamke.......unafaa kuchinjwa uliwe nyama .........ulienda jando wewe?
...ach UNfiki....mkiambiwa ukweli huwa mnakuja juu sana...
 
We mtoto mapenzi/ ndoa ni zaidi ya hayo uliyoeleza maana umeeleza kipengele kimoja tu cha tendo la ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
Uko sahihi mkuu. Huyu ni mtoto kabisa maana kwake ndoa ni ngono tu. Angejua kuwa ndoa ina vipengele vingi mno na ngono ni kimojawapo tu, wala asingeweka kipaumbele kwenye bikra tu!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uko sahihi mkuu. Huyu ni mtoto kabisa maana kwake ndoa ni ngono tu. Angejua kuwa ndoa ina vipengele vingi mno na ngono ni kimojawapo tu, wala asingeweka kipaumbele kwenye bikra tu!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Naamini mwanamke mzuri ni yule aliyelelewa na kupata mafunzo kwa wazazi wake au ndugu zake,malezi au mambo ambayo mtoto anakuwa anayaona nyumbani kwao huchangia zaidi kumfanya awe na tabia nzuri au mbaya
 
Halafu hao aliowatoa hizo bikira wote ataoa? Au anawaachia wenzie waoe makapi kama anavyosema yeye? Kuna watu wanapata maradhi wakiwa ndani ya ndoa unakuta hakuna kinachofanyika sasa kama ndoa ni ngono ndoa si inavunjika kabisa! Akikua ataacha
Uko sahihi mkuu. Huyu ni mtoto kabisa maana kwake ndoa ni ngono tu. Angejua kuwa ndoa ina vipengele vingi mno na ngono ni kimojawapo tu, wala asingeweka kipaumbele kwenye bikra tu!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom