Ukitaka kuishi kwa amani katika ndoa, oa bikra

Ukitaka kuishi kwa amani katika ndoa, oa bikra

Ndio mwanamke bikra, ila akishapata Marafiki huko saluni vikundi, maana wanawake tuna hadithiana ain tofauti za umme, n jinsi wengine wanavyo enjoy yaani haipiti wiki upo na wenzako.
Heri ambae anajua kila aina yaani kazichokea huko anatulia hatari maana hakuna jipya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
maana wanawake tuna hadithiana ain tofauti za uume

Sent using Jamii Forums mobile app

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28][emoji23][emoji28][emoji28][emoji56][emoji38][emoji58][emoji38][emoji56][emoji3][emoji56][emoji56][emoji38][emoji28][emoji58][emoji56][emoji56][emoji54][emoji56][emoji54][emoji56][emoji38][emoji58][emoji28][emoji53][emoji28][emoji53][emoji28][emoji48][emoji28][emoji48][emoji56][emoji54][emoji56][emoji28][emoji56][emoji56][emoji28][emoji56][emoji28][emoji56][emoji28][emoji56][emoji28][emoji28][emoji56][emoji28][emoji56][emoji56][emoji28] DUUUUUH!

MWENYE HII COMMENT ANANIFANYA NIZIDI KUKAZIA KUA WENYE BIKRA NDIO WASICHANA WA KUOA, MAJASUSI KAMA HAWA SIWATAKI KABISA!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kukata utepe nyumba haimaanishi lazima utaishi kwenye hiyo nyumba, furahi hiyo heshima tu yakukata utepe lakini kuishi kwenye nyumba hiyo anaweza ishi yoyote maana hata uliyekata utepe sio uliyejenga, so sema umekuwa mgeni rasmi tu ni heshima pia, ila mwenye nyumba atakuja aishi yeye(soulmate wake)

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata akija soulmate wake, kama tupo karibu nitakua naendelea kuchapa tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba kuwasilisha mkuu, vp kuhusu hao unaowazungumzia mabikra iwapo walikuwa wanafirwa au vijana wa kisasa wanaita kuzibuliwa malinda alafu mwisho wa siku unasema umeoa bikira wakat wauni washafanya yao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba kuwasilisha mkuu, vp kuhusu hao unaowazungumzia mabikra iwapo walikuwa wanafirwa au vijana wa kisasa wanaita kuzibuliwa malinda alafu mwisho wa siku unasema umeoa bikira wakat wauni washafanya yao

Sent using Jamii Forums mobile app
Naposema bikra namaanisha hajawahi kua na mwanaume wala kufanya mapenzi kivyovyote vile, huyo anaezibuliwa ni muhuni tuu kama wahuni wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi kwangu ukiniuliza kuhusu kuoa ntakuambia uoe mwanamke mwenye hofu ya Mungu hapo utapata usalama . Otherwise ni bure tuu
Akishakua bikra tu ...chances za kuwa na hofu ya Mungu ni kubwa,huwez kuniambia msichana ana hofu ya Mungu afu sio bikra, hicho ni kichekesho cha karne

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajiskiaje kukuta mke wako kashatolewa utepe,ujue Kuna watu bado wapo waliomtafuna au labda wawe wamekufa ila kama wapo ni mtihani yani kama njia ilikuwa wazi jaribu kufikiria ilitolewaje, alibakwa alitoa mwenyewe au baiskeli kama wanavyosingizia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnapotaka kuoa mwanamke bikra vipi kwa upande wa mwanaume ambaye si bikra? Apite ajaribu kila kona akichoka amchukue bikra mmoja akae naye awe anamfananisha na mademu zake waliopita. Lakini kwa kuwa mwanamke ni limbukeni wa hiyo mambo, basi mwanaume anaenjoy!
Hilo swala la mwanamke kumkumbuka mwanaume aliyemtoa bikra, kichekesho ni kwamba, wanaume ndio wanaokazana sana kutoa matamko hayo. Wadada wenyewe tumepiga kimya hahaha.
Kutolewa bikra sidhani kama ni jambo kubwa ambalo mtu unaliweka kichwani to the extent. Sisi wadada uwa hatuwezi kumsahau mtu ambaye ameonyesha mapenzi ya dhati, kutuheshimu na kututhamini kama mwanamke. Hayo ya kutoana bikra unakuta mkaka mwenyewe haoni thamani ya mwanamke au mwingine anauliza 'Sa mbona damu?' Hahahaa mtu arudi kufanya nini?
Ndoa ni zaidi ya bikra. Ndoa ni zaidi ya pesa na vitu vingi. Imagine mtu mnayejuana ukubwani muishi maisha yote mpaka kifo chenu, suluhisho ni bikra?

Sent using Jamii Forums mobile app
Umetoa mtazamo wako kama mwanamke bahati mbaya we sio mwanaume so huwez kufikiri kama mwanaume,period

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaforce mawazo yao yawe facts. Bf aliekata utepe hata simuwazagi. Ila yule Ex alienipenda vzr na kunijali. Huyo ndo siwezi kumsahau.

Wanawake wanajali mapenzi ya kweli how you make her feel, wanaume wao wanawaza bikra tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ni mtazamo Wa kike,but you are not a man so you can't think like a man

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bikra ingekua dili kiasi hicho basi mabinti wadogo wote/mabikra wote wangekua na ndoa...

Bikra haitopata thamani kama zamani kwani inatafutwa upande mmoja tu.,

ndoa ni zaidi ya bikra.,
Na mtaendelea kuoa 'used' kama ambavyo na nyie ni 'used'....tafuta tu ahueni au anaejificha ficha...
**panic/toa povu at ur own risk**
Ha haa haaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom