Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

..at your own risk. Binafsi labda wote tuwe single parents.
 
Me ninaye mmoja hapa daa namwonea huruma sn.Anaonekana tu kajeruhiwa sn sn.
Me nampa company sn
 
Wakuu katika mahangaiko ya maisha huenda ukaangukia kuanzisha uhusiano na Single Parents, watu hawa inabidi uwe na AKILI YA ZIADA kama Dkt. Mwaka kuwamudu maana wengi walishaumizwa kwa hiyo usipokuwa makini unaweza kusukumiwa lawama za aliyepita kabla.

Wengi hujaa malalamiko hasa wakati wa kusali.

Pia, tahadhari na huyo mtoto uliyemkuta, usimuonyeshe ukauzu mpaka mzazi wake (Baba au Mama) akashtukia, jitahidi kumpenda kiasi (kinafiki) ili ufanikishe lengo lako.

Jitahidi kutokumbushia yaliyopita kabla ya wewe kuanza nae uhusiano, maana ni kama utakuwa unamsimanga.
** Mengine atajazia Miss Chagga maana ana uzoefu.
kikubwa nikionacho hapa ni lazima ukubali kwa %100 kuwa BUSHOKE tu,hakuna namna...
 
There are serious single mothers ambao wako busy na maisha na ni wachapakazi haswaa, wanajielewa na wasiopenda mambo mengi wanajielewa, akikupenda she stick with you pasipo kuwa msumbufu kwako, in some cases no tie at all na ex wao (baba mtoto) in terms of personal life... ole wako ukutane na single mothers vilaza mjini hawana shule wala akili ya ujasiriamali ni shida tupuu daily mizinga mara kodi mara ada ya mtoto mara kile and worst hawako faithful
My take is tusi generalize they differ..
 
There are serious single mothers ambao wako busy na maisha na ni wachapakazi haswaa, wanajielewa na wasiopenda mambo mengi wanajielewa, akikupenda she stick with you pasipo kuwa msumbufu kwako, in some cases no tie at all na ex wao (baba mtoto) in terms of personal life... ole wako ukutane na single mothers ****** mjini hawana shule wala akili ya ujasiriamali ni shida tupuu daily mizinga mara kodi mara ada ya mtoto mara kile and worst hawako faithful
My take is tusi generalize they differ..
Mkuu umeoa single mother,naona unawatetea,mimi naamini wote ni wale wale kasoro majina.
 
There are serious single mothers ambao wako busy na maisha na ni wachapakazi haswaa, wanajielewa na wasiopenda mambo mengi wanajielewa, akikupenda she stick with you pasipo kuwa msumbufu kwako, in some cases no tie at all na ex wao (baba mtoto) in terms of personal life... ole wako ukutane na single mothers ****** mjini hawana shule wala akili ya ujasiriamali ni shida tupuu daily mizinga mara kodi mara ada ya mtoto mara kile and worst hawako faithful
My take is tusi generalize they differ..
Ni kweli mkuu wengine wako vizuri Kiuchumi hawana time ya kupiga mizinga tatizo ni wale waliozaa huku hana ishu yoyote kwao na kwao hawajiwezi
 
Wengi humu wamelelewa na hao wanaowaita 'single mothers' baada ya kutelekezwa na baba zao, ajabu leo mmejua kunyoa ndevu ndio mwaja kuwasema humu, sasa sijui kwenye malezi yako ulikua unamuona huyo single mum akifanya mambo ya upuuzi,
Au kwenye ukuaji wako ulimuona baba yako akija kulala hapo kwenu na kuondoka?

Au single mothers wa kipindi hiki ni tofauti na wa kipindi kile?
Wengi utoto unawasumbua humu.
 
Ukute ndio umemfanya mchepuko ndo balaa. Anajua una mke lakini ataleta vurugu kutaka kumpindua mke halali.
 
Wakuu katika mahangaiko ya maisha huenda ukaangukia kuanzisha uhusiano na Single Parents, watu hawa inabidi uwe na AKILI YA ZIADA kama Dkt. Mwaka kuwamudu maana wengi walishaumizwa kwa hiyo usipokuwa makini unaweza kusukumiwa lawama za aliyepita kabla.

Wengi hujaa malalamiko hasa wakati wa kusali.

Pia, tahadhari na huyo mtoto uliyemkuta, usimuonyeshe ukauzu mpaka mzazi wake (Baba au Mama) akashtukia, jitahidi kumpenda kiasi (kinafiki) ili ufanikishe lengo lako.

Jitahidi kutokumbushia yaliyopita kabla ya wewe kuanza nae uhusiano, maana ni kama utakuwa unamsimanga.
** Mengine atajazia Miss Chagga maana ana uzoefu.

Kukojoa akojoe mwingine uendup kuwa surrogate parent ww
 
unadate na single mother halafu yeye ndio anakulea pia au? maana kama una shughuli zako hakuna shida yoyote
 
Kila binadamu anapungufu lake hata single parent pia si ajabu ukakuta ana mapungufu ukimpenda utamchukulia vile alivyo na kumtoa alipo, si kila mwenye mtoto kabla basi ni mtu asiyefaa hapana nakataa
 
Back
Top Bottom