and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,301
- 39,837
nilishawahi ku-date na single mother flani amazing! yaani mwanzoni alianza kama vile "Sponsor" mi nikawa nachomoa (maana nina income yangu, na sikutaka masimango mbeleni). Sasa tulipoanza kupiga show aisee mama alikolea baadae akaanza kunipa masharti kama ya "JECHA"
1. mara ooh nataka unisikilize mimi tu na si mtu mwingine yoyote (wazazi wangu included).
2. Ajue napata mshahara bei gani kwa mwezi.
3. Niwe natoa hela ya watoto wake wawili waliopo chuo (ikiwemo ada).
** Manyanyaso yalipozidi nikasubiri kodi inakaribia kuisha nikahama mitaa hiyo, nikahamia kwenye kijumba changu mbweni( ilikuwa hata haijaisha ambapo hapajui) Maisha yanasonga!! SINGLE PARENTS MAJERUHI,,,,,,NOOOOOOOOOO!!
1. mara ooh nataka unisikilize mimi tu na si mtu mwingine yoyote (wazazi wangu included).
2. Ajue napata mshahara bei gani kwa mwezi.
3. Niwe natoa hela ya watoto wake wawili waliopo chuo (ikiwemo ada).
** Manyanyaso yalipozidi nikasubiri kodi inakaribia kuisha nikahama mitaa hiyo, nikahamia kwenye kijumba changu mbweni( ilikuwa hata haijaisha ambapo hapajui) Maisha yanasonga!! SINGLE PARENTS MAJERUHI,,,,,,NOOOOOOOOOO!!