Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Ukitaka ku-enjoy maisha ya ndoa oa single mother

Kuwa na single mother inahitaji moyo wa ziada. Labda huyo jamaa awe marehemu. Otherwise uandike maumivu.

Ndio maana nikitaka kudate akishasema nina mtoto natoka nduki vibaya mno
 
Design ni kama single mothers huwa wanalazimisha au kuomba watu watoke nao hivi. How come I ain't never been that lucky? Damn y'all single mothers.
What do you mean? Kua single mom's wanatongoza wanaume au? Kitu kimoja ujue hakuna mwanamke mwenyewe akili Duniani kama single mama, kwanza anapitia changamoto nyingi, so anajifunza kutokana na changamoto hizo... Wengi wanaweka akili zao kwa watoto wao sio mambo ya kipuuzi kama mapenzi. Kifupi anaamini hakuna anaeweza kumlea mwanae kaka yeye mwenyewe... Am one of them. Siku nyingine fikiri kabla ya kuropoka.
 
bora kwenda kulamba wale watoto pale mori kuliko hawa ndugu
Aisee kumbe bado Kuna wanaume wenye akili fupi hivi Duniani? [emoji23][emoji23][emoji23]. nadhani mnawaza zaidi kua mtabebeshwa mzigo wa malezi ndo maana. Umaskini wa fikra huo ndugu zangu..Hata hivo nataka mjue hakunaga single mom aliekaa tu ndani. Wengi wanachakarika mitaani ili watoto wapate mahitaji yao muhimu na wasiwe wapweke. Tunaishi ktk mazingira hayo na tunawaona.. Nikiwa mmoja wao nipo kuwatetea na kuwakingia kifua.. Sisi sio watu wa mchezo mchezo... Tunasimama hasa tunajituma kiukweli kweli..
 
"Kaa mbali na Simu Yake unaweza kuta unajua MTU au unajiua...
"" usipende kuingilia mambo UA mtoto wake kama vipi mengine potezea namaanisha usimfuate fuate mtoto atakudisapoint tu na hutaweza kuvumilia kama ambavyo ingekuwa mwanao..
"" ndugu wa mazazi aliyezaa naye ni ndugu yako kiaina kuwa Tayar..

"" jiandae kisaikolojia ugomvi kuhusu mtoto unaweza tokea any time
Huwa hawavumiliki hawa mpk waliachwa ujue ni vimeo wengi wao..!
 
What do you mean? Kua single mom's wanatongoza wanaume au? Kitu kimoja ujue hakuna mwanamke mwenyewe akili Duniani kama single mama, kwanza anapitia changamoto nyingi, so anajifunza kutokana na changamoto hizo... Wengi wanaweka akili zao kwa watoto wao sio mambo ya kipuuzi kama mapenzi. Kifupi anaamini hakuna anaeweza kumlea mwanae kaka yeye mwenyewe... Am one of them. Siku nyingine fikiri kabla ya kuropoka.
sure i see single mothers wise kichwani na nawakubali sana..isee there stuglles na wanajua ku care maanawanajua na stage ya utoto kwaohaipo...kuna jirani yangu ni mempenda kweli ni single mother anajitambua sana...japo pia mzazi mwwenzangu ni single mother pia namkubali nakumehshimu...sijaamua wala kujua hatma yangu ya mausiano ni complicated sitaki kudandia au kukurupuka najipa muda...ila single mothers respect to you all....
 
Mi nafikiri hawa singles parents inakuwa rahisi kuwapata kwa sababu wanakuwa very lonely and desperate
Unajidanganya labda umkute single mama ambae hajitambui kama wewe. Single mama tuko busy utatupata wapi Muda wote tunatafuta hela za kuspend na watoto wetu. Maybe unakutana na masingle mama Wanaolelewa na baba zao majumbani... Sio sisi tunavuja jasho kutafuta hela.
 
Back
Top Bottom