Werrason
JF-Expert Member
- Nov 5, 2014
- 13,635
- 40,987
Iz kolingImefanyaje
Iz kolingImefanyaje
Peleka uukoIz koling
Nipeleke nini???[emoji6]Peleka uuko
CjuiNipeleke nini???[emoji6]
How? Wakati we mwenyewe umenambia nipeleke huko! We mchagga wa wapi?Cjui
U see what!!??...I was blind but now i see!
Kwa kitanzania umesemaje?Are you?
Hauna Dada wala mama single parent?Hatari sana wandugu maana hawa Single Parents ni kama wanakuwa wana "Psychological Problema" huko watokako.
Kweli kabxa mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23]kiukweli wana mapenzi moto moto na kama haupo vizuri kiuchumi utapewa hata "pocket money" ili KUKUPUMBAZA ila siku kikinuka mjomba jiandae KUCHAMBWA mchana kweupe. Yaani UKOO wenu mzima utachambwa ndani ya Sekunde 60 ( Dakika 1).
Nimekubali hii.Wengi humu wamelelewa na hao wanaowaita 'single mothers' baada ya kutelekezwa na baba zao, ajabu leo mmejua kunyoa ndevu ndio mwaja kuwasema humu, sasa sijui kwenye malezi yako ulikua unamuona huyo single mum akifanya mambo ya upuuzi,
Au kwenye ukuaji wako ulimuona baba yako akija kulala hapo kwenu na kuondoka?
Au single mothers wa kipindi hiki ni tofauti na wa kipindi kile?
Usitukane mamba kabla hujavuka mto, na pia hujafa hujaumbikaWakuu katika mahangaiko ya maisha huenda ukaangukia kuanzisha uhusiano na Single Parents, watu hawa inabidi uwe na AKILI YA ZIADA kama BODI YA SUKARI kuwamudu maana wengi walishaumizwa kwa hiyo usipokuwa makini unaweza kusukumiwa lawama za aliyepita kabla.
Wengi hujaa malalamiko hasa wakati wa kusali.
Pia, tahadhari na huyo mtoto uliyemkuta, usimuonyeshe ukauzu mpaka mzazi wake (Baba au Mama) akashtukia, jitahidi kumpenda kiasi (kinafiki) ili ufanikishe lengo lako.
Jitahidi kutokumbushia yaliyopita kabla ya wewe kuanza nae uhusiano, maana ni kama utakuwa unamsimanga.
** Mengine atajazia Miss Chagga maana ana uzoefu.
Umesema ngoja tujipange, nami nimekuuliza nawe ni single parent? Kwa Kingereza cha kwa Ras Lion.[emoji1]Kwa kitanzania umesemaje?
Kama una kipato kizuri mtoto unampeleka shule ya bordin mbali huko anakuwa anakuja likizo tu mwezi wa 12! Kuepusha mgogoroAlaf you have to show love yakutosha kwa mtoto wake, vizawadi kwa wingi, outing za kutosha....
[emoji3] double mieUmesema ngoja tujipange, nami nimekuuliza nawe ni single parent? Kwa Kingereza cha kwa Ras Lion.[emoji1]
Zat gud[emoji6][emoji3] double mie
Kuna watu wazur wewe muulize Chibu atakwambiaWhy date a person with a pre started family.. wakati unaweza ukaanza a frsh family with another..