charrote
JF-Expert Member
- Aug 11, 2017
- 1,989
- 4,413
Mmmm kumbe?Inaongea kwa lugha ya picha
Mmmm kumbe?Inaongea kwa lugha ya picha
Tegemea tabu nyingi zitakazosababidhwa na hayo makali ya visu.Ni mwenyewe sura mbovu tu ila wanangu ni visu kweli
PmWenye sura private tunacomment wapi eti
Mtoto wa kishua wa kike mme anakosa vibaya sanaAisee kuna watu wana damu Kali balaa kuna Shoga yangu mzuriiiiii haswa, mmewe kamuharibia watoto sio mshichana wala mvulana, kizuri pesa zipo watoto wanasoma expensive schools mwakani wanaenda kusoma sauzi wataoana na matajiri wenzao.
Hakuna mtoto wa tajiri anaekosa mke/mme
😀😀😀😀 hata vibe10 vinakosa?Mtoto wa kishua wa kike mme anakosa vibaya sana
Kumbe wewe ni handsome?Mahand some boy tu comment wapi
OkAisee kuna watu wana damu Kali balaa kuna Shoga yangu mzuriiiiii haswa, mmewe kamuharibia watoto sio mshichana wala mvulana, kizuri pesa zipo watoto wanasoma expensive schools mwakani wanaenda kusoma sauzi wataoana na matajiri wenzao.
Hakuna mtoto wa tajiri anaekosa mke/mme
nataka nioe huyu Mkuu@jakitoo unaitwa huku[emoji2088][emoji2088][emoji2088]
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4] oooohhhh kama niko tayari tayari[emoji39][emoji23][emoji23][emoji23]nataka nioe huyu Mkuu
Nimeitika shoooo@jakitoo unaitwa huku[emoji2088][emoji2088][emoji2088]
Ubaya sasa watoto wanachukuaga sura za baba zao