Ukijijua una kasura kako private

Ukijijua una kasura kako private

Nasubiri taarifa za mtoto wa Wellu Sengo na Steven Nyerere.......... Ndipo nitaamini maneno yako
 
Ndege wafananao huruka pamoja hii ninamaanisha ntaoa mke mweny sura private (personal) ili mtoto akikosa sura ya baba apate ya mama
 
Hizi ni kauli za watu waliosahau utukufu wa Mungu!!....

Hizi ni kauli za waliopotoka.....!!

Hizi ni kauli za watu waliolewa baraka na utukufu wa Mungu!!!....

Hizi ni kauli za watu waliojawa kibri na dharau!!!....

Hizi ni kauli za watu waliopotea!!!...

Mwanadamu unapata wapi ujasiri wa kumuita kiumbe mwenzako mbaya na mzuri kama kwamba huyo mtu amefanya uzembe kuzaliwa hivyo!!!!...

Uzima na hali njema visitupe kiburi hata kujisahau kuwa mambo yote maishani mwetu ni kwa neema tu za Mungu na Mungu anaweza akaichukia wakati wowote!!!!.....

Hujafa hujaumbika!!!!
 
Mambo ya genes yanaplay role kubwa... Unaweza zaa mtoto akafanana na bibi au babu zako wa kale
Mnaweza mkazaa mtoto akawa ana sura hata hamjui kafanana na nani
Btw hakuna mbaya duniani..
Nitafutie traffic handsome ukimpata nakupa 500K
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom