Vipi mkuu na hali zao kwenye ndoa.
Mwanamke wa kiafrika kwangu ataendelea kuwa mwenye thamani siku zote. hayo si mambo ya kufanya uwasifiwe wao wanawake.
Wanawake wa kimarekani kukuita mume wangu hicho ni kipengele.
Kuwa ana wajibu wa kupika kwako si lazima akupigie.
Ana uhuru wa kufanya anachotaka muda wote anaotaka bila wewe kuingilia maamuzi yake.
Marekani ndoa ni ngumu tabia za wanawake ni ngumu sana, ndomana wanaume wengi wanaoa wakiwa na miaka 45 na kuendelea. wengine talaka wengine hawanaga kabisa story za ndoa. ndoa ni stress.
Wanawake wengi hawajuwi kupika.
Alafu achane story za kusema wanawake wa huku hapendi hela. hizo story za magazeni na muvi.
Wanawake wengi na asilimia kubwa kunwa zaidi wanataka uwe na hela. ili umshawishi unatakiwa uwe na gari nzuri ataamini una hela.
Wanawake wa Marekani wanapenda sana travelling, hapo anapaswa awe na mume mwenye vicent.
Mwisho wa siku mjue kuna walioishi vijiji ndo hawana mambo mengi na mji walio wengi wana mambo mengi.
Huwezi kudate na mtoto mwenye maisha mazuri wewe ukiwa broke hilo sahau labda itokee zari.
Wengi mnaodate nao huko Africa na broke haoa Marekani au ulaya.
Why people ana sababu tatu za kudate na mtu mweusi.
Moja ikiwa huyo bibie ni broke, mnaweza kudate
Mbili. ni wale mabonge au nzuri mbaya ambao wazungu wenzao hawapendi mnaweza kudate.
tatu ni kutaka mtu ambae anaweza kumcontrol, cos anajua kabisa black men wanapenda white girls. so anakuwa huru na kumcontrol black man kuliko white man.
NB: wanamke wa kiafrika kuringa ni suna huwezi kumfananisha na hao likija swala na ndoa.