Ujinga wa Wanawake wa Kiafrika

Ujinga wa Wanawake wa Kiafrika

Ninachoshangaa mimi, kwanini watu wanaanzisha kuleta mambo ya ushoga kwenye kila mada, hivi tunauchukia kweli au ni geresha. Pili mimi nina kazi mambo yapo fresh ila haki ya Mungu sitakaa niwabeze vijana wenzangu, Mungu nisaidie. Wanapitia magumu mengi sana tena sana mtoto wa kiume hana sponsor na ndiyo play maker kwenye familia hivyo ukifanikiwa wewe hata siku moja usibeze wenzako. Majigambo mwisho mbaya.
Hapa unataka kisema nini? Una kazi? watu wanapitia kwenye magumu? Kwa kuwa wanapitia kwenye magumu so wanapoteza uanaume wao ili wasipitie magumu au nini hasa concern yako?
 
Hapa unataka kisema nini? Una kazi? watu wanapitia kwenye magumu? Kwa kuwa wanapitia kwenye magumu so wanapoteza uanaume wao ili wasipitie magumu au nini hasa concern yako?
We umejuaje kuwa madogo hawapambani au waliokuzunguka wewe? Hao wanawake wakuwatunza wanaume wapo wangapi na umewahesabu vipi? Huo uwanaume wameupoteza vipi hasa wakati kila jamii na kabila inatafsiri yake ya uanaume? Chakuingiza ishu za ushoga kwenye pure conversation zisizohusisha wala kutaja hivyo vitu ni kwamaana gani hasa? Hizo hela uwe nazo kiasi gani hasa ndio uitwe mwanaume maana wewe umetafsiri uanaume kwa mithili ya pesa?
 
We umejuaje kuwa madogo hawapambani au waliokuzunguka wewe? Hao wanawake wakuwatunza wanaume wapo wangapi na umewahesabu vipi? Huo uwanaume wameupoteza vipi hasa wakati kila jamii na kabila inatafsiri yake ya uanaume? Chakuingiza ishu za ushoga kwenye pure conversation zisizohusisha wala kutaja hivyo vitu ni kwamaana gani hasa? Hizo hela uwe nazo kiasi gani hasa ndio uitwe mwanaume maana wewe umetafsiri uanaume kwa mithili ya pesa?
Naona unalia lia tu dogo. Nini hasa hoja yako nikujibu mkuu? Haya umeshinda kuwa na usiku mwema.
 
Nje ya Mada, mbali na wanawake,, wanaume wa kiafrika wengi wao wana kitabia cha kuomba omba hela, tena ukijifanya awe rafiki yako akaomba na namba ya simu tegemea upigwe nuclear bomb, yana ukifanya kaurafiki tu unaombwa hela, ni aibu sana janaume zima linaomba hela wakati lina nguvu ya kufanya kazi

Bhujiku ng'waka
 
Sasa si uoe, ili umuhudumie mkeo, unataka umfuje binti wa watu buree, afu ukaoe mwingne na umpe huduma??

Uzinzii na umalaya ndo tatizoo.
Hapo ni win win boss na hakuna wa kumfuja mwenzie coz kila mtu ana kazi so moment ambayo mna-enjoy pamoja ni through love pekee... bt naamini kama mwanamke ana kazi then she's selfish bas hakupendi so hapo kosa ni kwa mwanaume kupenda sehemu ambayo haupendwi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kwamba yeye anataka hvyo ila niseme ni mfumo ambao umetokana na tabia zao.

Ndomana wanajikuta wanalipa ila si kwamba hawawish kuwa na mume ana muhudumia.

Tabia zao zilivyo kupata mume wa hvyo ni ngumu.

Mwanaume akioa mke ambae anampkia atakua i am lucky

Kama wewe ni mwanaume na unataka heshima ya Ndoa lazima uwe na mwanamke wa Kiafrika.

Sasa hayo matumiz kwake yasikufanye uone ni mzigo kwako ila tu ujuwi ana mchago gani katika maisha yako.

Kufua, lea watoto, Pika, nk… ni kama kubwa sana ambazo mwanamke wa afrika anastahili matunzo au yeye kuwa tegemezi kwako.

Maana ukitaka ya kizungu huna Ndoa
Mie nilishamaliza kwenye comment angu
 
Bure Kwaiyo inabid nimnunue siyo Bure maana ake anajiuza Ili umpate lazma ununue
Lazima umnunue, hata mke unamununua pia Yale mahari? Au unajitoa ufahamuu?

Tena mke unamnunua na baada ya hapo unamuhudumia kila siku.
 
Sio kwa style hiyo mkuu tatzo wanawake mnatangaza njaa mapema sana swala la kusaidiana lipo ila sio mnaanza kuombana mapema hivo wakati ndio hata sijakutongoza
Kumbe hujamtongoza? Hapo sawa, ila km ulionesha nia ya kutaka kumtongoza alikua sahihi kukuomba hela.
 
Hapo ni win win boss na hakuna wa kumfuja mwenzie coz kila mtu ana kazi so moment ambayo mna-enjoy pamoja ni through love pekee... bt naamini kama mwanamke ana kazi then she's selfish bas hakupendi so hapo kosa ni kwa mwanaume kupenda sehemu ambayo haupendwi

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna kitu km hicho boss, [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Naona unalia lia tu dogo. Nini hasa hoja yako nikujibu mkuu? Haya umeshinda kuwa na usiku mwema.
🤣 🤣 🤣 mtu mzima hajui kuitana majina, don't be petty! Nishinde kwani huu uchaguzi, masifa yatakuua boss.
 
Miaka kadhaa hapo nyuma nilibaatika kwenda California-san Fransisco & San Diego katika harakati za maisha nilifanikiwa kujifunza mambo mengi sana jinsi mahusiano ya wenzetu yalivyo

Kwanza unakuta wenzetu wakitoka out mfano kufanya shopping Kila mtu anajinunulia vitu vyake.huku tz Binti hata kama ana kazi vocha nayo ataomba

Wakipanga appointment Kila mtu anakuja Kwa kujilipia usafiri wake au anajipambania usafiri huku kwetu utasikia anasema Hana nauli na ni nyimbo ya Kila siku

Yani wenzetu Kwa asilimia kubwa katika Kila wanachofanya watahakikisha Kuna cost sharing na hii imepelekea wanawake huko kuingia kwenye mahusiano kutafuta real love na sio kujikwamua kiuchumi kama hawa dada zetu wa kibongo ambao wanapenda red carpet treatment ilihali hata chupi zao hawajui kusafisha..

Wadada wengi wametoka kwenye familia masikini za kutupwa lakini wakiwa kwenye mahusiano ukamtoa out atajidai kula kuku na kubakiza ilihali kwao kuku ni mpaka Christmas Tena wageni wakija au atataka umnunulie masimu ya gharama wakati hata asset Moja ya maana Hana ya kumuingizia kipato

Kiukweli Kwa hizi tabia za hawa mademu wa kiafrika nadiriki kusema ni kupe na hawastahili kbsa kupewa nyongeza kama hawatojitambua

Wanawake wengi wa kiafrika hasa wa kizazi kipya ni

1.Walemavu wa akili
2.Wanyonyaji
3.Wasaliti
4.Wabinafsi
5.Wanapenda umalkia
6.Wanajamba hovyo
7.Hawana upendo
8.Hawathamini utu
9.Hawapendi kuwajibika
10. Hawana ushauri wa maana

[emoji1545] Sina Ganda Wala risasi[emoji1545]
Kmmq wallah 😂🤣
 
Point hapa kwann mnageuza wanaume Kuwa wazazi wenu, Yani unakuta demu Kila kitu anataka umhudumie aisee... Anatoka kwao anaenda kupanga Ili wanaume wamhudumie Yani kudate na mwanamke saiv unakua mzazi wake.
Kama kwenye Ndoa ni sahihi kuhudumiwa.
Ukiona kila kitu unafanya wewe umekosea chaguo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom