Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mwalihehe
JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2023
Last seen
Yesterday at 6:57 PM
Posts
780
Reaction score
1,307
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by Mwalihehe
Find all threads by Mwalihehe
Live New Posts
Postings
About
Mwalihehe
replied to the thread
Rate ya vifo vya wanaume kwenye ndoa ni kubwa kuliko ya wanawake , wanawake Wana immunity kubwa sana
.
Kweli, tunaumizana sana
Yesterday at 6:57 PM
Mwalihehe
replied to the thread
VIDEO; Hii sio sawa kabisa, mnaachaje kumsaidia mwenzenu ili tu muendelee kuswali?
.
Duuu! Upuuzi mtupu. Sala zao hazijapokelewa kabisa.
Yesterday at 6:55 PM
Mwalihehe
reacted to
instinct desire's post
in the thread
Rate ya vifo vya wanaume kwenye ndoa ni kubwa kuliko ya wanawake , wanawake Wana immunity kubwa sana
with
Thanks
.
Kabisa mkuu Lakini kwasasa kutembea na mke wa mtu imekuwa sifa, bila kujua athari zake, kuwa kutembea na mke wa mtu maana yake ni kumuua...
Yesterday at 6:50 PM
Mwalihehe
replied to the thread
Rate ya vifo vya wanaume kwenye ndoa ni kubwa kuliko ya wanawake , wanawake Wana immunity kubwa sana
.
Mimi ni MTAKATIFU kabisaaaaa!
Yesterday at 6:50 PM
Mwalihehe
replied to the thread
Rate ya vifo vya wanaume kwenye ndoa ni kubwa kuliko ya wanawake , wanawake Wana immunity kubwa sana
.
Lakini WANAUME tunaangushana wenyewe. Wengi wao wanakufa Kwa pressure na mawazo tu. Maana WANAUME wengi wanaingia kwenye ndoa za watu...
Wednesday at 6:55 PM
Mwalihehe
replied to the thread
Honeymooon iliyoishia kwenye msiba
.
Hivi wewe unaakili? Je! CHADEMA ni Chama Cha siasa Cha Huko Sudia au Bangladesh? Maana taarifa inasambaa kutoka huko. Fikiri kwanza...
Wednesday at 4:35 AM
Mwalihehe
replied to the thread
Sheikh Alhad: CHADEMA ni muhimu kuingia kwenye maridhiano kutokana na ukubwa wake
.
We unamatatizo ya akili sio? Tunataka miili ya waliouwawa tarehe 29.10.2025. Kama hakuna, nakwambia wawazi, tukutane barabarani 29...
Wednesday at 4:30 AM
Mwalihehe
replied to the thread
Karatu: Mkutano wa CHADEMA wahamishiwa Porini DC Aandaa Nyama choma Mjini ili watu wasiende Mkutanoni, Nyama zake zadoda, CHADEMAyajaza pori
.
Mimi ningekula nyamachoma fasta Ili nipate nguvu ya kusikiliza hoja njema za CHADEMA. Yaani ningechukua nyama choma kama take away.
Wednesday at 4:25 AM
Mwalihehe
replied to the thread
Voices From Within: Nimeambiwa Watanzania wote Wazalendo wa kweli kwa Taifa, Tumuombee Rais Samia Afya njema
.
Utaota ndoto mbaya jamaa. Amka ulale upya
Wednesday at 4:21 AM
Mwalihehe
replied to the thread
Makonda: Viongozi wa Serikali wakiwa walafi na wala rushwa, mmefeli nyinyi viongozi wa dini, hao ni waumini wenu!
.
Yaani uibe wewe alafu usingizie wazazi au walezi wako. Very stupidity thinking
Saturday at 12:07 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register