Ujinga wa Wanawake wa Kiafrika

Ujinga wa Wanawake wa Kiafrika

Miaka kadhaa hapo nyuma nilibaatika kwenda California-san Fransisco & San Diego katika harakati za maisha nilifanikiwa kujifunza mambo mengi sana jinsi mahusiano ya wenzetu yalivyo

Kwanza unakuta wenzetu wakitoka out mfano kufanya shopping Kila mtu anajinunulia vitu vyake.huku tz Binti hata kama ana kazi vocha nayo ataomba

Wakipanga appointment Kila mtu anakuja Kwa kujilipia usafiri wake au anajipambania usafiri huku kwetu utasikia anasema Hana nauli na ni nyimbo ya Kila siku

Yani wenzetu Kwa asilimia kubwa katika Kila wanachofanya watahakikisha Kuna cost sharing na hii imepelekea wanawake huko kuingia kwenye mahusiano kutafuta real love na sio kujikwamua kiuchumi kama hawa dada zetu wa kibongo ambao wanapenda red carpet treatment ilihali hata chupi zao hawajui kusafisha..

Wadada wengi wametoka kwenye familia masikini za kutupwa lakini wakiwa kwenye mahusiano ukamtoa out atajidai kula kuku na kubakiza ilihali kwao kuku ni mpaka Christmas Tena wageni wakija au atataka umnunulie masimu ya gharama wakati hata asset Moja ya maana Hana ya kumuingizia kipato

Kiukweli Kwa hizi tabia za hawa mademu wa kiafrika nadiriki kusema ni kupe na hawastahili kbsa kupewa nyongeza kama hawatojitambua

Wanawake wengi wa kiafrika hasa wa kizazi kipya ni

1.Walemavu wa akili
2.Wanyonyaji
3.Wasaliti
4.Wabinafsi
5.Wanapenda umalkia
6.Wanajamba hovyo
7.Hawana upendo
8.Hawathamini utu
9.Hawapendi kuwajibika
10. Hawana ushauri wa maana

[emoji1545] Sina Ganda Wala risasi[emoji1545]
Kujamba kumeingiajw hapo?
 
Wanakata stimu hao kuna dem nipo nae kwa group moja ndio nipo kwenye process za kumtafuna aisee juzi nikamtext mambo akajibu poa kinyonge sana nikamuuliza mbona kinyonge shida nini akasema et hana hela nikamuuliza ela ya nini akajibu et hela ya kula hapo hapo nikakata mazoea
Hahaha
 
Vipi mkuu na hali zao kwenye ndoa.

Mwanamke wa kiafrika kwangu ataendelea kuwa mwenye thamani siku zote. hayo si mambo ya kufanya uwasifiwe wao wanawake.

Wanawake wa kimarekani kukuita mume wangu hicho ni kipengele.

Kuwa ana wajibu wa kupika kwako si lazima akupigie.

Ana uhuru wa kufanya anachotaka muda wote anaotaka bila wewe kuingilia maamuzi yake.

Marekani ndoa ni ngumu tabia za wanawake ni ngumu sana, ndomana wanaume wengi wanaoa wakiwa na miaka 45 na kuendelea. wengine talaka wengine hawanaga kabisa story za ndoa. ndoa ni stress.

Wanawake wengi hawajuwi kupika.

Alafu achane story za kusema wanawake wa huku hapendi hela. hizo story za magazeni na muvi.

Wanawake wengi na asilimia kubwa kunwa zaidi wanataka uwe na hela. ili umshawishi unatakiwa uwe na gari nzuri ataamini una hela.

Wanawake wa Marekani wanapenda sana travelling, hapo anapaswa awe na mume mwenye vicent.

Mwisho wa siku mjue kuna walioishi vijiji ndo hawana mambo mengi na mji walio wengi wana mambo mengi.

Huwezi kudate na mtoto mwenye maisha mazuri wewe ukiwa broke hilo sahau labda itokee zari.

Wengi mnaodate nao huko Africa na broke haoa Marekani au ulaya.

Why people ana sababu tatu za kudate na mtu mweusi.

Moja ikiwa huyo bibie ni broke, mnaweza kudate

Mbili. ni wale mabonge au nzuri mbaya ambao wazungu wenzao hawapendi mnaweza kudate.

tatu ni kutaka mtu ambae anaweza kumcontrol, cos anajua kabisa black men wanapenda white girls. so anakuwa huru na kumcontrol black man kuliko white man.

NB: wanamke wa kiafrika kuringa ni suna huwezi kumfananisha na hao likija swala na ndoa.
You make sense out of this. thanks
 
Miaka kadhaa hapo nyuma nilibaatika kwenda California-san Fransisco & San Diego katika harakati za maisha nilifanikiwa kujifunza mambo mengi sana jinsi mahusiano ya wenzetu yalivyo

Kwanza unakuta wenzetu wakitoka out mfano kufanya shopping Kila mtu anajinunulia vitu vyake.huku tz Binti hata kama ana kazi vocha nayo ataomba

Wakipanga appointment Kila mtu anakuja Kwa kujilipia usafiri wake au anajipambania usafiri huku kwetu utasikia anasema Hana nauli na ni nyimbo ya Kila siku

Yani wenzetu Kwa asilimia kubwa katika Kila wanachofanya watahakikisha Kuna cost sharing na hii imepelekea wanawake huko kuingia kwenye mahusiano kutafuta real love na sio kujikwamua kiuchumi kama hawa dada zetu wa kibongo ambao wanapenda red carpet treatment ilihali hata chupi zao hawajui kusafisha..

Wadada wengi wametoka kwenye familia masikini za kutupwa lakini wakiwa kwenye mahusiano ukamtoa out atajidai kula kuku na kubakiza ilihali kwao kuku ni mpaka Christmas Tena wageni wakija au atataka umnunulie masimu ya gharama wakati hata asset Moja ya maana Hana ya kumuingizia kipato

Kiukweli Kwa hizi tabia za hawa mademu wa kiafrika nadiriki kusema ni kupe na hawastahili kbsa kupewa nyongeza kama hawatojitambua

Wanawake wengi wa kiafrika hasa wa kizazi kipya ni

1.Walemavu wa akili
2.Wanyonyaji
3.Wasaliti
4.Wabinafsi
5.Wanapenda umalkia
6.Wanajamba hovyo
7.Hawana upendo
8.Hawathamini utu
9.Hawapendi kuwajibika
10. Hawana ushauri wa maana

[emoji1545] Sina Ganda Wala risasi[emoji1545]
Huku Afrika mnataka mwanamke asisome wala asifanye kazi. Akiolewa akae tu nyumbani apike na kupakua.

Leo hii unawaponda wakati unajua kabisa kwamba mfume wenu dume mliouanzisha wanaume ndo imepelekea wakawa hivyo.

Tukibadikika na kuendana na dunia jinsi ilivyo bado mnatusema wanawake wa sasa hivi sio kabisa bora wa zamani.

Boya sana wewe.
 
Vipi mkuu na hali zao kwenye ndoa.

Mwanamke wa kiafrika kwangu ataendelea kuwa mwenye thamani siku zote. hayo si mambo ya kufanya uwasifiwe wao wanawake.

Wanawake wa kimarekani kukuita mume wangu hicho ni kipengele.

Kuwa ana wajibu wa kupika kwako si lazima akupigie.

Ana uhuru wa kufanya anachotaka muda wote anaotaka bila wewe kuingilia maamuzi yake.

Marekani ndoa ni ngumu tabia za wanawake ni ngumu sana, ndomana wanaume wengi wanaoa wakiwa na miaka 45 na kuendelea. wengine talaka wengine hawanaga kabisa story za ndoa. ndoa ni stress.

Wanawake wengi hawajuwi kupika.

Alafu achane story za kusema wanawake wa huku hapendi hela. hizo story za magazeni na muvi.

Wanawake wengi na asilimia kubwa kunwa zaidi wanataka uwe na hela. ili umshawishi unatakiwa uwe na gari nzuri ataamini una hela.

Wanawake wa Marekani wanapenda sana travelling, hapo anapaswa awe na mume mwenye vicent.

Mwisho wa siku mjue kuna walioishi vijiji ndo hawana mambo mengi na mji walio wengi wana mambo mengi.

Huwezi kudate na mtoto mwenye maisha mazuri wewe ukiwa broke hilo sahau labda itokee zari.

Wengi mnaodate nao huko Africa na broke haoa Marekani au ulaya.

Why people ana sababu tatu za kudate na mtu mweusi.

Moja ikiwa huyo bibie ni broke, mnaweza kudate

Mbili. ni wale mabonge au nzuri mbaya ambao wazungu wenzao hawapendi mnaweza kudate.

tatu ni kutaka mtu ambae anaweza kumcontrol, cos anajua kabisa black men wanapenda white girls. so anakuwa huru na kumcontrol black man kuliko white man.

NB: wanamke wa kiafrika kuringa ni suna huwezi kumfananisha na hao likija swala na ndoa.
Sasa km mwanamke analipia bill, naul anatumia yake, kodi ya apartment analipia yeye, kwann amnyenyekee mwanaume??

Hata hapa Africa mwanamke anayefanya hivyo, hawezi kumnyenyekea mwanaume wake.
 
Ni sahihi, huo ni wajibu wetu wanaume kuwatunza wanawake. Hakuna califonia wala nini. Duniani kote, wanaume tunatunza wake zetu. Tunapambana kwa ajili ya wake na familia zetu. Sema madogo wengi wa sasa hawana pesa na wanatafuta kutunzwa na wanawake na ndio maana wanapigwa pipe na wanaume wenzao na kuleta blah blah mara kataa ndoa n.k
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Point hapa kwann mnageuza wanaume Kuwa wazazi wenu, Yani unakuta demu Kila kitu anataka umhudumie aisee... Anatoka kwao anaenda kupanga Ili wanaume wamhudumie Yani kudate na mwanamke saiv unakua mzazi wake.
Kama kwenye Ndoa ni sahihi kuhudumiwa.
Sasa si uoe, ili umuhudumie mkeo, unataka umfuje binti wa watu buree, afu ukaoe mwingne na umpe huduma??

Uzinzii na umalaya ndo tatizoo.
 
Wanakata stimu hao kuna dem nipo nae kwa group moja ndio nipo kwenye process za kumtafuna aisee juzi nikamtext mambo akajibu poa kinyonge sana nikamuuliza mbona kinyonge shida nini akasema et hana hela nikamuuliza ela ya nini akajibu et hela ya kula hapo hapo nikakata mazoea
Ko ulitaka umtafunee bureee?? Piga nyetoo.
Hata baby care enyewe dukani unanunua.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sasa km mwanamke analipia bill, naul anatumia yake, kodi ya apartment analipia yeye, kwann amnyenyekee mwanaume??

Hata hapa Africa mwanamke anayefanya hivyo, hawezi kumnyenyekea mwanaume wake.

Sio kwamba yeye anataka hvyo ila niseme ni mfumo ambao umetokana na tabia zao.

Ndomana wanajikuta wanalipa ila si kwamba hawawish kuwa na mume ana muhudumia.

Tabia zao zilivyo kupata mume wa hvyo ni ngumu.

Mwanaume akioa mke ambae anampkia atakua i am lucky

Kama wewe ni mwanaume na unataka heshima ya Ndoa lazima uwe na mwanamke wa Kiafrika.

Sasa hayo matumiz kwake yasikufanye uone ni mzigo kwako ila tu ujuwi ana mchago gani katika maisha yako.

Kufua, lea watoto, Pika, nk… ni kama kubwa sana ambazo mwanamke wa afrika anastahili matunzo au yeye kuwa tegemezi kwako.

Maana ukitaka ya kizungu huna Ndoa
 
Ni sahihi, huo ni wajibu wetu wanaume kuwatunza wanawake. Hakuna califonia wala nini. Duniani kote, wanaume tunatunza wake zetu. Tunapambana kwa ajili ya wake na familia zetu. Sema madogo wengi wa sasa hawana pesa na wanatafuta kutunzwa na wanawake na ndio maana wanapigwa pipe na wanaume wenzao na kuleta blah blah mara kataa ndoa n.k

Wanaume wa aina yako wamebaki wachache mno duniani... heshma kwako👊🙏
Umeongea kiume sana💪
 
daah sasa hiyo no 6😹😹

sikia mkuu njia pekee ya kuepuka hayo yote ni usijiusishe nao hawa wanawake wa kiafrika ni shida.....ukiwa na hamu we kanunue malaya tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom