Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Voltaire

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Posts
1,964
Reaction score
2,191
Madem wa kiswahili bwana, yaani uhusiano wiki mbili tu, mara twende nkakuoneshe mama, mara kila baada ya dakika kumi simu hata haelewi hata kama uko kazini, hilo la kuniita mume ndio limenikera zaidi na kuamua kuchukua hatua kali za kinidhamu.
 
Madem wa kiswahili bwana,yaani uhusiano wiki mbili tu,mara twende nkakuoneshe mama,mara kila baada ya dakika kumi simu hata haelewi hata kama uko kazini,hilo la kuniita mume ndio limenikera zaidi na kuamua kuchukua hatua kali za kinidhamu.

Mkuu, kwani ulikuwa unam beep tu? Siku hizi uki beep tu kosa!
 
Madem wa kiswahili bwana,yaani uhusiano wiki mbili tu,mara twende nkakuoneshe mama,mara kila baada ya dakika kumi simu hata haelewi hata kama uko kazini,hilo la kuniita mume ndio limenikera zaidi na kuamua kuchukua hatua kali za kinidhamu.

Mkuu ulitaka akuiteje baada ya kukuonyesha hata anpoficha ufunguo?
 
teh teh teh ..eti hatua kali za kinizam
utakuwa ufisa wa polisi wewe!
 
Hiyo sio kwa wanawake peke yao...Wapo pia baadhi ya wanaume wana hizo tabia ...Ki ukweli inakera saana... !
 
Si ufuate wa kizungu,kiarabu au wa kichina????!!!

Yaani yeye chizi akurupuke tu akuite "mume wake" bila kukupa haki zinazoendana na hilo jina???!!

Haki na wajibu hapo, ungekuwa junya hakika asingekuita hivyo labda kama unataka kuweka rekodi sawa kwa kumbukumbu hapo mbele kuwa anakusingizia hulka za "mume wake" wakati mtoto wa watu walaaaaaa!!!!
 
Hiyo sio kwa wanawake peke yao...Wapo pia baadhi ya wanaume wana hizo tabia ...Ki ukweli inakera saana... !

Nao wanaita "mume wangu" ama..!!!?


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Anaweza akawa anakuita hivyo kiutani utani tu lakini wewe unavyochukulia ni sivyo.
 
Back
Top Bottom