Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Madem wa kiswahili bwana,yaani uhusiano wiki mbili tu,mara twende nkakuoneshe mama,mara kila baada ya dakika kumi simu hata haelewi hata kama uko kazini,hilo la kuniita mume ndio limenikera zaidi na kuamua kuchukua hatua kali za kinidhamu.

Ha ha ha haaaaa jamani mwenzio atamani kuwa mke wa mwanamume kama weiyeee jamani kwanini ajibanebane bhaaanaaa,??
 
We mshamba kwel mie nna mpnz wangu tena mume wa m2 baada ya kumonjesha kutwa kucha umekula mke Wang!? Unafanyaje mke wangu,??Hahahahahahahah rahaaaaaaaajeeee
 
Hapo mshafanya na tendo la ndoa ulitaka uitwe nani?
 
mademu zenu wangeingia jf na kuwajua nyinyi aiseee mnatumia sana fake id vibaya
 
We mshamba kwel mie nna mpnz wangu tena mume wa m2 baada ya kumonjesha kutwa kucha umekula mke Wang!? Unafanyaje mke wangu,??Hahahahahahahah rahaaaaaaaajeeee

Michepuko, wanasema, siyo dili baki njia kuu.
 
Ukiona hivyo ujue umeopoa mtoto wa mjini.... Anapenzika na wakati hataki utandawazi umuache nyuma....
Na inaelekea ubahili kwako ni neno geni mno ndo maana anajaribu kushikilia hayo maono...
 
Wewe unasema kuitwa mume wangu tu! Dah wadada wana mambo bana acha kabisa! Unaitwa majina yote pia unabembelezwa ukamnunulie spacio - achana na mademu bana dah nomaaaa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Utasikia baby honey n.k plus mizinga juu - mweeee mtatuua nyie warembo jamani !


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Madem wa kiswahili bwana,yaani uhusiano wiki mbili tu,mara twende nkakuoneshe mama,mara kila baada ya dakika kumi simu hata haelewi hata kama uko kazini,hilo la kuniita mume ndio limenikera zaidi na kuamua kuchukua hatua kali za kinidhamu.
changamoto
 
Back
Top Bottom