Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

huyo unayemuita wa kiswahili si umempata uswahilini kwao? ungetaka wa kizungu ungefunga safari uwafuate huko kwenye nchi zao....

na kwanza unaumia wapi kuitwa mume?
wakati mnaanza ulimwambia kuwa lengo lako ni kupita njia tu?
na kama hupendi umeshamwambia?
mmmh dunia ina mambo

My daughter nimekumisije...?? Hivi unaona raha gani kukaa siku zote hizi bila kumjulia hali mama yako?
 
Sijui kwa nini sijawahi kuweza muita boyfriend wangu yoyote 'mume wangu'.....
 
Mbona wiki mbili mi nimempa mchana ucku huohuo ananiita mume wangu umeshakula?
 
We mshamba kwel mie nna mpnz wangu tena mume wa m2 baada ya kumonjesha kutwa kucha umekula mke Wang!? Unafanyaje mke wangu,??Hahahahahahahah rahaaaaaaaajeeee

Wewe kawaida na unajulikana humu kuwa ni malaya.
 
My daughter nimekumisije...?? Hivi unaona raha gani kukaa siku zote hizi bila kumjulia hali mama yako?

mummy.....kweli mie mtoto mbaya loh! ntaacha tabia mbaya kwa kweli, ila mi mzima mambo mengi tu
mzima mummy wa mie?
 
My hezbend C6 hebu pita hapa usikie mwanaume mwenzio alivyo nyuma ya wakati...

May be bado yuko 19th century!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom