Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Uhusiano wiki mbili anaanza kukuita mume wangu

Hujajibu swali

Yaani sasa mkuu kweli kabisa unataka kukomaa kuwa nimejuaje wewe ni ke au me!!!!????????

Angalia mijadala ambayo tumekurtana na mambo tuliyojadili......kama kweli wewe ni mwanamke basi ni jike la shoka!!!!!!!!!

Nakukumbusha mmoja ni JKT na JWTZ......................
 
hilo tuu ndio linakukera lakuitwa mume wangu eeh? anakushaua tuu lakini wala hamanishi .....anamaana yake....
 
hukoni kujipachichika vyeo,hata hapa jf,unaanza kuwa member,then senior member n a zaidi,lazma aelewe status yake!
 
Madem wa kiswahili bwana, yaani uhusiano wiki mbili tu, mara twende nkakuoneshe mama, mara kila baada ya dakika kumi simu hata haelewi hata kama uko kazini, hilo la kuniita mume ndio limenikera zaidi na kuamua kuchukua hatua kali za kinidhamu.

Ila wakati unagegeda hilo hukulifikiria?
 
Mpenzi wangu tu lingetosha,.kwa status yake,kama ni wa kuoana mnaitana mchumba,mume ni kudandia treni kwa mbele!
 
Ila wakati unagegeda hilo hukulifikiria?
Mwanamke anae jiheshimu haezi ita mtu mume wangu bila hata kutangaziwa uchumba,nyways we differ in handling matters,kwangu hairuhusiwi!
 
Hiyo sio kwa wanawake peke yao...Wapo pia baadhi ya wanaume wana hizo tabia ...Ki ukweli inakera saana... !

Kwa hiyo yaani kwenu mapenzi ni starehe tu na siyo maisha. Yaani inaonyesha uaminifu ni zero. Hebu muwe mnachagua jina la kuitwa.
 
Umeona eeeeh..... Love u my hezbend!!!!!!!!
5669812245_d284647d96_z.jpg
 
nshaacha vimeo vingi kwa tabia hii ya kuita jina hili kubwa la MUME! Inaudhi sana..
 
Back
Top Bottom