Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Muache kutuumiza aisee
Mimi mpaka leo wanawake wanajihisi vibaya.nawajibu shit wakiongelea niwaoe.
Sometime tuko na washkaji anakuja demu ananipa Hi sijibu .yani in short hua mnaacha a huge scar mioyoni mwetu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sure. Nilipigwa kibuti siji sahau. Mwanamke nilimpenda kuliko mamayangu. Ameacha kovu ambalo halifutiki hata nikipenda vipi mazima nakumbuka yale maumivu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
life's so fuckin' twisted.. zamani bitches used to even go out of this world just to make sure she keeps her man to her self... lakini siku hizi its men who even drinks unspeakable medicine just to make sure he keeps his woman for himself... shkamoo wanawake...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]sure bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sure. Nilipigwa kibuti siji sahau. Mwanamke nilimpenda kuliko mamayangu. Ameacha kovu ambalo halifutiki hata nikipenda vipi mazima nakumbuka yale maumivu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani mkuu ndio hapo hua tunaanza kua wahuni.
Then tukiwa wahuni wanatulaumu.mtu ukishatendwa yan unakuaje sjui.huna muda tena wa kumpenda mtu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata Kwa Mwakasege wamevulugwa. Hakuna salama tena. Cha muhimu omba mungu akuonyeshe mtu sahihi!
Nikushauri tu Becky, ukiwa humu Jamii Forums learn to lower your expectations hata umuone mtu yuko vipi au anasifiwa vipi.
Umeenda mbali sana umewasiliana naye PM au kwenye E-Mail, nje ya hapo kama unataka mpenzi bora uende kwa Mwakasege.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ww unataka niharibia kwa elli..nakuona sanaaaa[emoji16][emoji16][emoji16]...yaan nakuonaaa.... km ulikua unanipenda si ungrniachia bro ako nikamlea[emoji39][emoji39]..alafu hyo picha imekaa km we tomboy ujue...au!![emoji111]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] bro wangu ulizubaa mwenyewe. Mi tomboy

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ayaaaa rebeka, najua wee upo ktk lile kundi la Watu walioko ktk Risk .
Ila msijali, nyie ni wanawake wazuriii, mnatabia nzuriiii sanaa, yaan mnamvuto sana, yaan nyie mlitendwaa na wanaume, hamkua na makosa kabisaaaaa , yaaan nyie hamtak ndoa, itakuja tuu. Yaan nyie ni wanawake wasokua wachoyoo kabisaa.

[emoji117][emoji117]Kiukweli kabisa Wanaowasema na kuwaponda ni watu wanaowakosea kabisaa ivo , Wasameeni...sawa wanawake wazuriiii warembo wenye maisha yao [emoji23][emoji23]
Daaaah.
 
Daaaa yani nashindwa hata niseme nn, lakin kiukweli wanaume wanalia sana kwa wasichana,
Ubabe wao ni humu tu kwenye fake ID, uliwakuta wanalilia mapenz utacheka ufe.

Kwani nyie mabinti hamjui wanavokujaga kuwalilia kisa kutaka mahusiano.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tehtehteh
 
Oooh unadhani kusemana kunatokana na kwenye nyuzi mama?? Pm huko. Mimi nishatukanwa na wanaume wawili baada ya kuwakaushia pm. Wanajitumisha message pm wakija huku utasikia we singo maza nani akutake nyoko nyoko ila wakija pm wala siwajibu wanaandika mpaka wanashikwa na hasira. Mtu kukukosea heshima huku wala haihitaji wewe umkosee huwa wanaamkaga tu leo ngoja nikamvuruge Simara kwanini anaignore pm zangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa sawa...ooh
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom