Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,485
- 167,316
Ni wanaume kuchukia wanawake tuache...ndivyo mada inavyosema...
Mkuu uliniita nikaitika...au ulikuwa unajiitia tu pasipo kuita?
Kwema bwana. I miss youNi wanaume kuchukia wanawake tuache...ndivyo mada inavyosema...
Kwema lkn!
Nami nimekuhamu pia....
Mkuu uliniita nikaitika...au ulikuwa unajiitia tu pasipo kuita?
Oouh nimekupata vyema mzee baba.
Nimeuanza vyema kabisa, hivi sikudai kweli?Nami nimekuhamu pia....
Bila shaka mwaka umeuanza vyema.
@espy kashakuambukiza ?
Huko mtaani sio kwamba wanabinyabinya biringanya halafu wananunua nyanya[emoji1787][emoji1787]?Maneno ya jf na ya mtaani tofauti. Single mazas wanapendwa Kama kawa jamani, asiye na bwana kataka yeye mwenyewe.
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante nawe pia.Huko mtaani sio kwamba wanabinyabinya biringanya halafu wananunua nyanya[emoji1787][emoji1787]?
Kheri ya mwaka dada demi
Sent using Jamii Forums mobile app
hahahahahah, haya bana.Asante nawe pia.
Nakuambia ukiishi kwa kufuata hii dunia ya jf unaweza ukajinyonga.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mfano kijana ambae hajaoa Kama ana mazoea ya kushinda MMU anaweza akaghairi asioe akidhani kuwa ndoa zote zina matatizo, na hata akioa ataingia kwenye ndoa kisharishari Kama anaenda vitani. Jf imemuharibu.hahahahahah, haya bana.
Ahsante.Akili za kuambiwa nichanganye na zangu sio.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli kabisa.Mfano kijana ambae hajaoa Kama ana mazoea ya kushinda MMU anaweza akaghairi asioe akidhani kuwa ndoa zote zina matatizo, na hata akioa ataingia kwenye ndoa kisharishari Kama anaenda vitani. Jf imemuharibu.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji3][emoji3] ni shida nakwambia.Kweli kabisa.
Ubaya hata mtu akiweka wazi kuwa ana ndoa nzuri wengi hawaamini na watasema tuu maneno...
oooh, wanaume wote wahuni.
oooh, lazima anakucheat sema hujui tuu nk nk
Sent using Jamii Forums mobile app
jf imegeuka uharibifu na sio shule tenaMfano kijana ambae hajaoa Kama ana mazoea ya kushinda MMU anaweza akaghairi asioe akidhani kuwa ndoa zote zina matatizo, na hata akioa ataingia kwenye ndoa kisharishari Kama anaenda vitani. Jf imemuharibu.
Sent using Jamii Forums mobile app
siku hizi jf ni sawa na kupunga upepo jalalani, mvuto hakuna tena