hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,396
- 80,358
Tunarejea pale pale " ama kule kule ' kwamba msababishaji mkuu wa hayo matokeo ni sisi wanaume (baadhi lakini ni wengi )Asilimia kubwa ya wanawake wanaolea watoto bila baba ni matokeo ya ngono zembe na tamaa za kupata mali na vitu kirahisi bila mahusiano halali.....
So unachokisema ni halali na kweli ila kinakosa uhalisia...
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa sababu wanawake hawajibebeshi mimba wenyewe
Sent using Jamii Forums mobile app