Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Hahahahah mtanange uendelee siyo?
I think imetosha kama nyongo imetolewa ya kutosha
This is JF buanaaa
Mi binafsi sijapenda mnavyotaka kumalizana , et wanawaambia plz tunakuheshimu yaishe jaman. Yaishe nini? Acheni watu wapeane ukweli bhana kila mtu ajimimine tu ili 2019 tuingie vizuri ikibidi mambo yakinafki nafki yanazaa chuki za hovyooo tuu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
life's so fuckin' twisted.. zamani bitches used to even go out of this world just to make sure she keeps her man to her self... lakini siku hizi its men who even drinks unspeakable medicine just to make sure he keeps his woman for himself... shkamoo wanawake...
that shit 'em call a true lov.
 
Ila huyo kaka kazidi,topic yangu haikua ya matusi ya reja reja kabadilisha direction,mie kaniudhi
Pole sana mama. Jifunze kuwajua binadamu. Na daima binadamu wanatofautiana. Usichukie kila jambo,utaishi kwa wakati mgumu kila wakati. Jifunze kulichukulia kawaida kila jambo,hata liwe gumu kiasi gani? Ksbb ukijifunza ku-relux na kila linalokujia utalipa wepesi sana wa kulitatua. Na lazima ujue jambo lolote hata liwe gumu au kawaida vile lilivyokufikia haliwezi kubadirika either kwa kuchukia kwako ama kuwa kawaida. Basi chagua njia nyepesi ili kuponya majeraha ya moyo. Chagua ku-relux kwa kila jambo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom