Bradha
JF-Expert Member
- Dec 18, 2017
- 8,785
- 45,268
🙌
Happy new year mkuu kama kuna jambo ulikwazika mwaka jana nisamehe..hakuna mkamilifu kbs
Unadhani kuna mtu humu anaweza badilisha tabia ya mtu watateseka sana cha muhimu kila mtu amaind mambo yakeGugume kaharibu biashara za watu humu watu wamecharuka[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Poa kabisa shem, nimebeba totoz la kisukuma. Happy new year shem ake!!!
Ahaaaa wewe bna dah .Leo.wapi tukaupokee mwakaDuh TRACE MZIKI wanapiga hits kama Club! Happy New Year everyone....
Mwaka nimeupokea nyumbani nikiangalia TRACE Muziki....na leo niko nyumbani tu
Umeokota dodo. Teh hongeraPoa kabisa shem, nimebeba totoz la kisukuma. Happy new year shem ake!!!
NakujaMwaka nimeupokea nyumbani nikiangalia TRACE Muziki....na leo niko nyumbani tu
Karibu
hhehebehee nikufananishe na nani lakini?kwa umaana gan ulonao kwanza
Kumaa ni yangu ikiazwa wewe unateseka nini? Nitatombwaaa mpaka niache mwenyewe k ni yangu bna tusipangiane maisha.
Yaani wewe msela maviii unaye andika demu kila sentence, demu ndio mdudu gani? kwanza dogo usitukane wakunga na uzazi ungalipo Subiri utungishe mimba kwanza. Umekanzana huku kijiweni wanasema so what kama wanaongea.
Ujitahidi pia usimfanye mtu single mother
Miss Becky mmoja wapo ni huyuMwanamke ni waziada kwa mwanaume faida ya mwanamke ni kuzaa tuu zaidi ya hapo ni hasara utaambulia
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok, ila naomba namba yako ya simu....nina zawadi kwako.
Asilimia kubwa ya wanawake wanaolea watoto bila baba ni matokeo ya ngono zembe na tamaa za kupata mali na vitu kirahisi bila mahusiano halali.....Aahh " kuwa na mwanamke single mother sio laana " mama yangu alilelewa na baba wa kambo " na mpaka leo hii huwa anamuona ni shujaa wake " ....
so kama mama yangu anautambua mchango wa baba yake wa kambo " mimi ninani hasaa ni shindwe kuutambua mchango wa mwanamke ambaye ni kama single mother "
Ina maana jamii yetu haina kabisa wanawake ma-single mother ambao wana hekima utii na busara ..sitaki kuamini kuhusu hilo ... kuna wanawake wengine wamekuwa ma- single mother baada ya kubakwa wakashika mimba _ na wengine ni wajane waliofiwa na waume zao " ... sio kila single mother aliwahi kuwa malaya ndio akapata mtoto "
Sent using Jamii Forums mobile app