Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Kiasi cha kuwaponda wanawake humu na kuwafanya wafeel worthless...…………...

Tuwasamehe tu

wengi wao hawajijui kama wana hili tatizo as chuki yao ni uncounscios…

Wamama wenye watoto wa kiume jitahidini kubalance malezi kwa watoto wa kiume…

Especially wakiwa wadogo,

wakisuffer trauma kutoka kwa mtu wanayemuamini (female figure),kama mama,dada,mpenzi,mwalimiu etc

hii trauma inabaki kwenye ubongo,

ambayo ina result into hatred towards women,

Utawajua tu humu,

tabia ni ngumu kuficha,

Mwanaume aki come across as self centred,controlling and every time ana pick up a fight na wanawake..

he is probably twisted!

Salamu za mwaka mpya kwa nyie wote..
Mama mdogo take easy. Wengine tuna frastresheni zetu. Tunatakiwa kusamehewa tu. Tuanze mwaka 2019 upya au sio Madame!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji16][emoji23][emoji2][emoji28][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]naangaliaga miziki siku moja moja BET,IDX na wahindi ndugu zanguuu

Sent using Jamii Forums mobile app

Mimi nimesoma chuo za wahindi wakanifukuza😂😂 since pale sina kbs mapenzi na wahindi...yaan kila napomuona mhindi napata hasira wakanirudisha nyuma semester1...yaan tena hao wagoa ndo kbs....kuna m1 alinitongoza chuo tukaarange nimkubali ila nikampigr mapicha akiwa naked tubandike ukutan😂😂 nikaingiwa iman tena..ila wahindi kwangu mm sumu kbs
 
Hahahhhahah Viva La Vida cute b you know how to bring back the memories.... Kulikuwa na kiitikio cha "eee mwaka uhiya, eee mwaka uhiy"[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]... Baruti yangu ilikuwa ya plug ya piki piki na unyoya wa mkia wa jogoo.... Maembe nyonyo balaa mtu unarud kama ulikuwa JKT...

Happy new year The B's..... Be immortal[emoji1491][emoji1488]
Viva la Vida 4G LTE #2019[emoji111]
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom