Oww senkyuu veri machi
Oww senkyuu veri machi
zipintena?Naona posts zinafutwaa[emoji2][emoji1][emoji1][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji38]
Sent using Jamii Forums mobile app
kama nawe umri umesonga basi ni heri kwetu, kumbuka mvinyo wa kale ndio haswa unaolipa...njoo tufaidiane, halafu demi amelala sie tufanye yetu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mue too umri umeenda balaa[emoji23][emoji23] .lakini nalipa [emoji91]
kama nawe umri umesonga basi ni heri kwetu, kumbuka mvinyo wa kale ndio haswa unaolipa...njoo tufaidiane, halafu demi amelala sie tufanye yetu[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
ulivyo mnoko kesho utamsimulia yote[emoji23][emoji23][emoji23]haya mkuu
Comment bora kabisa ya kufungia mwaka hiiiMama yako sio Shetani!
Wewe sio Kitobo,wala sio utoko!
Ignore the rest.
Its high time wanawake tujifunze humu.Somo mara moja,mara mbili mtu hukomi yakikukuta ulie na wa kwenu.
Naungana na Fake P wanawake humu acheni kushobokea Wanaume wa humu,msitake wawajue undani wenu kabisa labda uwe na moyo mpana na mgumu sana.Kujifunza mwisho mara 2 mara tatu Ujinga wako.Kuwa mwema sana kama unafanya sensa ya wanaume vitawacost.Ukishikwa nyege rukia hata kondakta mbake.Kuna majitu humu sio.Wema wetu na Nyege zetu ndo zinatutukanisha.
Lets Grow Up.Kuwa intrigued sana na mada sijui za umalaya usingle maza naona kama ni utoto sana.
Sipati picha kama Rebecca ungekuwa unajulikana wuchi wako humu.Tungejua mpaka vuzi lako leo.Hongera sana kwa kujitunza kwa upana huo..Big up!
Single mazas na madouble maza Much love kwenu.
Bila kuwasahau wanawake wa mikoni.Tukalime sasa!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kiasi cha kuwaponda wanawake humu na kuwafanya wafeel worthless...…………...
Tuwasamehe tu
wengi wao hawajijui kama wana hili tatizo as chuki yao ni uncounscios…
Wamama wenye watoto wa kiume jitahidini kubalance malezi kwa watoto wa kiume…
Especially wakiwa wadogo,
wakisuffer trauma kutoka kwa mtu wanayemuamini (female figure),kama mama,dada,mpenzi,mwalimiu etc
hii trauma inabaki kwenye ubongo,
ambayo ina result into hatred towards women,
Utawajua tu humu,
tabia ni ngumu kuficha,
Mwanaume aki come across as self centred,controlling and every time ana pick up a fight na wanawake..
he is probably twisted!
Salamu za mwaka mpya kwa nyie wote..
alafu ni libaba zee lilisema lilienda US1992..imagine huo mwaka ww ulikua darasa gan jaman..yaan huyu anatuzaa lakin kutwa kujishaua oh wanaume wa kitz maskini sana anataka kufananisha na wanaume walio kwenye mid 30's na huku yy anakimbiza 60 huko[emoji57][emoji57][emoji57]..hv unawawekaje kwa group 1 hao watu?shezy zake
Wakuu sijasema kwa ubaya.Ni tahadhari tuu nilitoa.
Tuupokee mwaka kwa amani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi una amini misemo yake
Hayo mengine wanayaandika ni fairy tales tu
Muda mwingine utajikuta unabishana na teenager
its a must
[emoji23][emoji23]ananichefuaga sana hujawah tu mfatilia..kuna uzi.mtu ukicomment alikia anasema.usikoment ww huna akil.acha tukoment sisi weny akili..mxiew
zaman..kama anavyosemaga sakina lyoka..namtupa kwenye dustbinSijamfatilia
Muweke kwenye Dustbin
Nadhani watu wanatukana kutokana na jinsi mnavyowasema hawa watu, yaani ni as if wametenda kosa la ajabu sasa mnaamua kuwatenga.
Single mothers wamesababishwa na nyie wanaume, wengine kwa makusudi kabisa that's y nikasema Kuna factors nyingi zinasababisha.
Single mothers ni dada zetu na wengine wadogo zetu tunaishi nao mitaani tunawaona na kuwajua vizuri, hawana tatizo la ajabu sijui why mmeamua kuwaponda hivi.
Pia wengine wana matatizo ya kisaikolojia wametendwa kwenye mahusiano yao yaliyopita, now wanapitia magumu ya malezi peke yao so hawapo sawa kivile. Wanahitaji upendo zaidi ya kupondwa.
Pia maisha ni kuchagua, mtu km hupendi single maza bas tongoza unayeona anafaa.
Ombeni sana Mungu msipate watoto wa kike, ni changamoto kubwa. Si kitu cha kubeza hata kidogo.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji2][emoji28][emoji38][emoji38][emoji11]hiyo editingNdiye huyu hapa?[emoji4][emoji4][emoji4] View attachment 982420
zipintena?