Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
ondoa shaka kuna post mpya nimesema kidogo...utanielewa lkn hebu tulia tu na uwe na amani huku ukitafakari kila hatua, ipo siku nitakutembelea pm, tutaongea, tutaelewana na huenda tutacheka pia

Sent using Jamii Forums mobile app

Teh teh so na nyie mna bifu?

I thought you guys were cool with each other..
 
Ilifika kipindi Nyani Ngabu kamtongoza Dada yetu humu JF, Dada yetu kamwelewa Nyani akalala nae akapewa na bumunda all night then jamaa akaja kutangaza kwa rafiki zake yule "Y" aliempa utamu ananuka mdomo balaa. This is selfish and demonic behavior kwa mtoto wa kiume anae waheshimu wanawake kama mama zake au Dada zake pia kutema pumba za kiwhack Kama zile.

This is childish and not man enough. Nilimdharau sana huyu Nyani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni vizuri kutiana moyo. Ila mwanaume anayeenda oa single mother ajipime.wenzie walishindwa nini?

Sijatai wapo single mothers watulivu katika 10-1 wengi walishindikana mwanaume mtia mimba akaamua kurara mbere.[emoji23][emoji23][emoji23]

Ila ni vizuri kutiana moyo. Maana wasikate tamaa kabisa.
Wapo wanaofaa kuolewa Tena wengi tu. Mnahyogeneralize mnashangaza sana, na sio wote wamekuwa single mothers kwa kuachwa. Kuna factors mbali mbali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MBONA UNATESEKA 😂😂😂
Mi sikufundishwa kutamka matusi kama hayo.nlipata malezi mazuri.wewe mdomo wako huo huo unatumia kupitishia chakula?😲😲😲
Na choo unatolea wapi mdomo huo huo ?

KWA NINI UNATESEKA? KWA NINI UNAPATA SHIDA? ,😂😂😂😂😂😂
#Gudume effects#

hivi kama.wanauza ww unateseka na nn??yaan mfano mm nimuuzie mtu humu ww huko na utajiri wako.unatesekea nn?au mapumbu yako yananywea?au mkundule wako unatanuka? hebu waache watu waishi waoendavyo ww ni nan ht uwasemee..wanwake malaya wanaachaga umalaya automatic wenyew...iwe kwa kumpaya mr RIGHT au kwa kutendwa vibaya..hebu vibane vipumbu vyako vilivyosinyaa hvyo km una ukoma basi!
 
MBONA UNATESEKA 😂😂😂
Mi sikufundishwa kutamka matusi kama hayo.nlipata malezi mazuri.wewe mdomo wako huo huo unatumia kupitishia chakula?😲😲😲
Na choo unatolea wapi mdomo huo huo ?

KWA NINI UNATESEKA? KWA NINI UNAPATA SHIDA? ,😂😂😂😂😂😂
#Gudume effects#


hehhehee pole yako.km unahis tunadanga humu ili tuishi again pole sana...
 
Ni vizuri kutiana moyo. Ila mwanaume anayeenda oa single mother ajipime.wenzie walishindwa nini?

Sijatai wapo single mothers watulivu katika 10-1 wengi walishindikana mwanaume mtia mimba akaamua kurara mbere.[emoji23][emoji23][emoji23]

Ila ni vizuri kutiana moyo. Maana wasikate tamaa kabisa.

Hivi humu si ndo kila mtu ana gari
Kila mtu ana nyumba
Kila mtu ana kazi
Kila mtu ana maisha safi
Kila mtu ana mwanamke mkali?


Hahahhahaaaaaa maisha ya mitandaoni
Huko mtaani unakuta kalelewa na the so called single mother,
Huko mtaani unakuta ana date the so called single mother 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
mie mwenyew ikatokea nikatengana na hubby naamini nitaolewaga tu yaan tena fastaa ila itabidi nitake tym kwanza maana mahari hom.wanaweza kataa😊😊..tunaoleka tu mamaeee zaoo

Yes....I co-sign to that!! TT 😉
 
Surely pataniboa huko mkuu. Nahitaji sehemu vibrant kwenye watu wanaoparty girls wanapita pita kila mara. Pahali penye dancing, drama e.t.c and still bei zao ziwe affordable ili hata nikikitana na rafiki yangu nisishindwe kumnunulia mtungi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nikwel mkuu,bas nenda masak tuu,viwanja viko vingi haile selasie road ile,unachagua tuu,element.samak samak,bucket,wewe tuu sehem,zingne labda uende samak samak mliman,kunakuaga kumejaa..sehem zingne za kistaarab sana,kwingne labda viwanja vya sinza,ambavyo viko avarage,hakuna madem loose ,hua kuna couples tu,ila vile vya masak,loose fly kibao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Demi sikatai. Mfano unavyoandika wewe kama hivi hata ungekuwa single mother ungeolewa. Wapo watulivu wachache mbona sijakataa.

Ila asilimia kubwa angalia hata wanayoandika humu itagundua kwa nini waliachwa. Wewe unaandika kwa akili na utulivu mwanaume akisoma tu anaona huyu ni mwanamke mwenye akili. Wale manungayembe utaona matusi yao.

Wapo wanaofaa kuolewa Tena wengi tu. Mnahyogeneralize mnashangaza sana, na sio wote wamekuwa single mothers kwa kuachwa. Kuna factors mbali mbali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante mkuu,tabia ni Kama moshi haijifichi ,lols
Mama yako sio Shetani!

Wewe sio Kitobo,wala sio utoko!

Ignore the rest.

Its high time wanawake tujifunze humu.Somo mara moja,mara mbili mtu hukomi yakikukuta ulie na wa kwenu.

Naungana na Fake P wanawake humu acheni kushobokea Wanaume wa humu,msitake wawajue undani wenu kabisa labda uwe na moyo mpana na mgumu sana.Kujifunza mwisho mara 2 mara tatu Ujinga wako.Kuwa mwema sana kama unafanya sensa ya wanaume vitawacost.Ukishikwa nyege rukia hata kondakta mbake.Kuna majitu humu sio.Wema wetu na Nyege zetu ndo zinatutukanisha.

Lets Grow Up.Kuwa intrigued sana na mada sijui za umalaya usingle maza naona kama ni utoto sana.
Sipati picha kama Rebecca ungekuwa unajulikana wuchi wako humu.Tungejua mpaka vuzi lako leo.Hongera sana kwa kujitunza kwa upana huo..Big up!

Single mazas na madouble maza Much love kwenu.
Bila kuwasahau wanawake wa mikoni.Tukalime sasa!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ng’wanike one....kwa kutumia mantiki hiyo hiyo wengine watahoji kuwa, wale mashoga nao rectum huwa ni za kwao, sawa?

Sasa zikiingiliwa kwa raha zao wengine inawahusi nini?

I’m just sayin hahahahaa

Life is a labyrinth of contradictions!


sasa km.mm nimeamua kuuza ww unasumbukia nn na hunijui kaka?si ujali yako kaka...eish..ht hao magasho wanajiuza kwa kero na raha zao bwana wee...!yaan msidhan km single maza wanapenda hawapendi achen kuwabughudhi kbs
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom