Nadhani watu wanatukana kutokana na jinsi mnavyowasema hawa watu, yaani ni as if wametenda kosa la ajabu sasa mnaamua kuwatenga.Demi sikatai. Mfano unavyoandika wewe kama hivi hata ungekuwa single mother ungeolewa. Wapo watulivu wachache mbona sijakataa.
Ila asilimia kubwa angalia hata wanayoandika humu itagundua kwa nini waliachwa. Wewe unaandika kwa akili na utulivu mwanaume akisoma tu anaona huyu ni mwanamke mwenye akili. Wale manungayembe utaona matusi yao.
Hongerawewe mchokozi, but sina sababu ya kumchukia nisiyemfahamu, nafikiri nilishasema naishia pale lkn naona hata yeye hakuelewa kuwa sitaki kuendelea zaodi.
kwa kifupi mimi sio (mzushi) wala sio (mgomvi/mwonevu) ninaheshimu wanawake, hayupo niliyewahi kumwuumbia humu hata ninayejua weakness yake.
Endapo hajaelewa kuwa sitaki kumuumiza basi anaweza kuendelea tu lkn mwisho wake mimi siutani kwani hautavutia
@Reynavero
pokea mwaka kwa amani
ushauri wangu kwako;
badilika na uache uswahili swahili wewe
taaluma yako ni nyeti hata kama watu hawakujui..wewe itendee haki taaluma yako na kwa hiyo utaheshimika na wenye heshima kuliko kutukuzwa na watu wasiokiwa na future kwa uswahili wako.
nakutakia mwaka wa baraka 2019..
nakuahidi hutoisikia sauti yangu ikuonyayo tena[emoji113][emoji113][emoji113][emoji113][emoji113]
Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mamy kunywa Fanta orange uko ulipohivi kama.wanauza ww unateseka na nn??yaan mfano mm nimuuzie mtu humu ww huko na utajiri wako.unatesekea nn?au mapumbu yako yananywea?au mkundule wako unatanuka? hebu waache watu waishi waoendavyo ww ni nan ht uwasemee..wanwake malaya wanaachaga umalaya automatic wenyew...iwe kwa kumpaya mr RIGHT au kwa kutendwa vibaya..hebu vibane vipumbu vyako vilivyosinyaa hvyo km una ukoma basi!
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mamy kunywa Fanta orange uko ulipo
ananichefuaga sana huyu fala..anajifanya matawiii
Huyo bwiga ulie mjibu nilisha apa siwezi kujibishana nae tena ana vielement vya kaoge 🤣🤣🤣🤣🤣shoo.usìnichanganyie habari nna dompo hap.acha tu
FactMagu alegeze jamani
Unakuta hapo mtu ana stress debe
Huyo bwiga ulie mjibu nilisha apa siwezi kujibishana nae tena ana vielement vya kaoge 🤣🤣🤣🤣🤣
mrembo hujambo?ananichefuaga sana huyu fala..anajifanya matawiii
Magu alegeze jamani
Unakuta hapo mtu ana stress debe
Skia kwa mwenzako mkuu!!!Mie napenda watoto sana, 😀😀😀,
kwa kweli nitajali furaha ya mwanangu,
kama huyo ndio mchumba anayempa furaha,
sitajali kama ana watoto wawili,ni kilema etc
sijambo hajambo mkeo demi
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]sijambo hajambo mkeo demi
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] we naeeeesijambo hajambo mkeo demi
Nimebaki mdomo wazii[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]
demi unamwona huyu?
Sent using Jamii Forums mobile app