Unataka kumaanisha Nyani Ngabu ni McheleMchele? Na haqualify kuwa mwanaume [emoji16][emoji16]Heri ya mwaka mpya "WANAUME WOTE WA JF " nikisema wanaume si inaeleweka lakini? Yaani Wanaume , Madume ya nguvu, the rest mtasalimiwa kwenye vikao vyenu vya umbea huko pm na group whatsup[emoji23][emoji23][emoji23].
[emoji16][emoji2][emoji1][emoji28]nalendwa mzungu wewe loohh!Ila sisi jamani nyuzi kama hizi huwezi muona Nalendwa bila kumsahau G wangu jamani tuna matatizo gani sisi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaaahaaa jamaniAhahahhahaha Kunyatia kawaida tu sehemu inaeleweka lazima macho yatoke
Jamani nalendwa nataka kuwa kama yeye [emoji22][emoji22][emoji22]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahahhahaha Kunyatia kawaida tu sehemu inaeleweka lazima macho yatoke
Jamani nalendwa nataka kuwa kama yeye [emoji22][emoji22][emoji22]
Sent using Jamii Forums mobile app
mie mwenyew ikatokea nikatengana na hubby naamini nitaolewaga tu yaan tena fastaa ila itabidi nitake tym kwanza maana mahari hom.wanaweza kataa[emoji4][emoji4]..tunaoleka tu mamaeee zaoo
Binam siku nikitolewa humu sijui nitakuwa nachambana na viti na ukuta
Hahaaa...maamuzi tu ujue!! Hata Mimi naweza basi tu!!!Binam siku nikitolewa humu sijui nitakuwa nachambana na viti na ukuta
Nalendwa ni mdhungu jamani ndio maaana mi najuta kuzaliwa kasukuma
Sent using Jamii Forums mobile app
Nampenda tu mme wako wewe sikupendiii hata kidogo[emoji23][emoji23][emoji23] sawa tu
Akuu Mimi sijasema kitu kama icho.Unataka kumaanisha Nyani Ngabu ni McheleMchele? Na haqualify kuwa mwanaume [emoji16][emoji16]
Bora mimi naqualify kuwa mvulana.. Wanaume wa JF mnatakiwa happy new year.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi fwala kweli nimesoma comment ya mwanzo had ya mwisho najaribu kufikiria maudhui niliyopata sioni[emoji23][emoji23].
Heri ya mwaka mpya wachaga wenzangu wote na watu wote wa kaskazini. (Ukabila na ukanda mbele kwa mbele)
Heri ya mwaka mpya wanaume wa mikoani, wanaume wa dar sijasema chochote jamani msije mkabadilisha mwelekeo wa Uzi bure[emoji23][emoji23].
Heri ya mwaka mpya wanaume wote wanaojua kutafuta hela na kutunza familia zao na wapenzi wao waliobaki endeleeni kuchambana na wadada[emoji111][emoji111][emoji111]
Oh nilikuwa napita tuu.
Akuu Mimi sijasema kitu kama icho.
Labda kama ndiyo wewe unamwambia.
AhhaahahahahahahMi fwala kweli nimesoma comment ya mwanzo had ya mwisho najaribu kufikiria maudhui niliyopata sioni[emoji23][emoji23].
Heri ya mwaka mpya wachaga wenzangu wote na watu wote wa kaskazini. (Ukabila na ukanda mbele kwa mbele)
Heri ya mwaka mpya wanaume wa mikoani, wanaume wa dar sijasema chochote jamani msije mkabadilisha mwelekeo wa Uzi bure[emoji23][emoji23].
Heri ya mwaka mpya wanaume wote wanaojua kutafuta hela na kutunza familia zao na wapenzi wao waliobaki endeleeni kuchambana na wadada[emoji111][emoji111][emoji111]
Oh nilikuwa napita tuu.
[emoji23][emoji23]mie toka Eva amuumize Adam sitaweza wasamehe maishani mwangu.
Tenaaa,kwa heriiiishoga mume wangu mzurii..[emoji23][emoji23]bahat mby mie napenda wanaume wenye sura ngumu[emoji23][emoji23]iko siku nitakutumia pm ht mguu wake tu utachoka[emoji23][emoji23]kama mwarabu