Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Mkuu komaa huko huko mtaani, Umoja wa wanawake jamii forum (UWAJAFO) kauli mbiu yetu mwaka 2019 kujibu pm ya Mwanaume wa jamii forum Sawa na kubeba bomu kichwani🤣🤣🤣🤣🤣hakuna kujibu pm ya mtu kuanzia sasa.

😀😀😀😀 kubeba bomu kichwani 😀😀😀😀
 
Mkuu komaa huko huko mtaani, Umoja wa wanawake jamii forum (UWAJAFO) kauli mbiu yetu mwaka 2019 kujibu pm ya Mwanaume wa jamii forum Sawa na kubeba bomu kichwani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hakuna kujibu pm ya mtu kuanzia sasa.
Ndio ndio. Nafunga pm yangu maana inaniponzaga sana na matusi hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wapo wasalitiiii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkuu komaa huko huko mtaani, Umoja wa wanawake jamii forum (UWAJAFO) kauli mbiu yetu mwaka 2019 kujibu pm ya Mwanaume wa jamii forum Sawa na kubeba bomu kichwani[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hakuna kujibu pm ya mtu kuanzia sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmmmmmhmn nilisema mimi siku kadhaa nyuma.....kuwa haya matendo, madharau na tabia za watoto wa kike wa kizazi hiki yatakuja zalisha kizazi cha wanaume wasioeleweka na wasiojali kitu......soon mume mwema atakuwa ni myth....

Sent using Jamii Forums mobile app

dharau,matendo nk kwa nini yamebadilika kizazi hiki? tuanzie hapo?
 
Oooh unadhani kusemana kunatokana na kwenye nyuzi mama?? Pm huko. Mimi nishatukanwa na wanaume wawili baada ya kuwakaushia pm. Wanajitumisha message pm wakija huku utasikia we singo maza nani akutake nyoko nyoko ila wakija pm wala siwajibu wanaandika mpaka wanashikwa na hasira. Mtu kukukosea heshima huku wala haihitaji wewe umkosee huwa wanaamkaga tu leo ngoja nikamvuruge Simara kwanini anaignore pm zangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Wa hivyo namuweka kwenye ignore list, sipendi kero mimi....mijitu ya hivyo ipo kuna mtu alinijibu neno chafu na hata sikua namjibu yeye....kuna mwingine nae soon anaingia katika list....mtu wa hivyo block asikupe kero

Halafu kwani kuwa single mother ni dhambi? Naona wanalipenda sana ilo neno.
 
Vitu kama hivi vinatufunza kusamehe hat tulipokosewa. Sema kuna vinguchiro vinahisigi vyenyewe havitakaa visaidiwe na mtu siku moja. Ndio maana mimi nakasirika dakika ila nasamehe mana sijui kesho nani atakua msaada kwangu

Sent using Jamii Forums mobile app


mimi asbh kuna mtu humu kanitibuaa..nikang'ata kbs mdomo nikasema leo nalala naye mbele...bahati nzuri akaja pm akanituliza..eti ananiambia nimekimbia id..nyoko zake nikasema muulize melo wako km nimekimbia id..nikimbie kwakipi hasa..aifungue ht usk huu narudi km kawa nadamshi bibi wee.....watu wanakera sana ila mm nikishaona ww umeme kichwan haufiki vzr nakuignore kbs....
 
Akitaka picha unamwambia weka hela kwenye Account kwanza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hahahahhah naumia wakati mwingine mtu analeta mambo ya kifala humu sababu tu mlishindwana PM Yani sababu tu i refused to open my legs for them.. wasilazimishe papuchi yangu inyambuluke kwa kila mtu sheeeeeeee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom