Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,764
Rafiki ndiyo maana kipindi kile niliishia njiani![emoji6][emoji6][emoji6]
Rafiki ndiyo maana kipindi kile niliishia njiani![emoji6][emoji6][emoji6]
Real?!!!!Hanipendi,huwa anasema kuwa mimi nimelaaniwa na nikichaa!
Alishindwa kuniambia ama? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Mume yupi huyo anayekusoma? Cheupe ninae mjua mie? Au mume wa jf?
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂😂😂 uzuri hata post zake nitakua sizioni kwa hiyo atajua mwenyeweUnavyo fanya ukatili huo akitoka hapo anaanzisha mada ya hasira wanawake wa jamiiforum wote nanii zao 🤣🤣🤣🤣
Niambie kwanza dada yangu Geniverose yuko wapi![emoji4][emoji4][emoji4]
umri umeenda siwezi kujigamba mbele ya watoto, wacha tuingie shambani majibu yote yatapatikana huko tu mremboukute huna pumzi[emoji23][emoji23]unatuchosha tu sie hapa[emoji23][emoji23][emoji23] ulimi.wote nje[emoji23][emoji23] wenzako tunajilipuaga haswaaaaaa mambo ni [emoji91]
[emoji23][emoji23][emoji23] epi nu yia shoga. Nalog out[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]cheupe ana hasira na mm[emoji23][emoji23][emoji10] ameishiwa[emoji23][emoji23][emoji10]bas namnywesha tu hapa condition aniache nicheze [emoji21][emoji21][emoji21]...nna ndoa 2 nw[emoji111][emoji111][emoji6][emoji6][emoji6]
Ha haaa wewe mchochezi kumbeNyoongo bado haijatoka nakuambia.. Watu wanatumia I'd fake bado mnaoneana aibu kuambiana ukweli. Wakuu Rebeca 83 Nyani Ngabu sisi wengi tusiopemda unafki tunataka muendelee kufundishana adabu ukweli usemwe
Sent using Jamii Forums mobile app
Niambie kwanza dada yangu Geniverose yuko wapi![emoji4][emoji4][emoji4]
Ndiye huyu hapa?[emoji4][emoji4][emoji4]
umri umeenda siwezi kujigamba mbele ya watoto, wacha tuingie shambani majibu yote yatapatikana huko tu mrembo
Sent using Jamii Forums mobile app