hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,396
- 80,358
Hahaaaatabu zote hapa duniani twapata kwa sababu ya mama yenu eva...tulitakiwa tuwe tunapalilia bustani tuu hapa bila kutoka jasho
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaaatabu zote hapa duniani twapata kwa sababu ya mama yenu eva...tulitakiwa tuwe tunapalilia bustani tuu hapa bila kutoka jasho
Overtime nitahakikisha kama hii kufanana majina kila kitu siyo coincidence.
Dada Rebecca umeandika ya maana sana..kuna kiumbe anahusika na huu Uzi asilimia zote
[emoji23][emoji23]
Happy newyear
Sent using Jamii Forums mobile app
Mhh kumbe.ni dongo hili kwa mtuDada Rebecca umeandika ya maana sana..kuna kiumbe anahusika na huu Uzi asilimia zote
[emoji23][emoji23]
Happy newyear
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwema kabisa kiongozi, habari za mapokezi ya mwaka mpya.
Maisha ni hayahaya ukisema ucomplicate sana unaweza ukawa chizi..... Take it easy[emoji23]mkuu shukuru mungu mpaka kufikia hapo ulipo hujakutana na haya mambo.
Ila nyie wa kwenye ndoa mki cheatiwa sipati picha hayo maumivu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwamba hawana namna tena?
Masikini wanawake!kuna mmoja hapa yupo kama Vera Sidika umbo,nimeikilaaa balaa na liumbo lake sipokei simu now.
Sent using Jamii Forums mobile app
Aseeeh!Mwanamke ni waziada kwa mwanaume faida ya mwanamke ni kuzaa tuu zaidi ya hapo ni hasara utaambulia
Sent using Jamii Forums mobile app
Nipe I'd zao PM Man kiroho safi niwatafute mwenyewe.. Nimewapenda tabia zaoEcclestiastes 9:5 - 'The Dead Know Nothing'
Badala ya kukaa na kutafakar ni mabadiliko gan myafanye ili yawape Heshima humu........ Bado mnaendelea kujifariji ?
Ukiwa Singo mama, ni singo.mama tu..ukiwa Hujaolewa na Umri umeenda itabakia ivo tu..... Ukiwa Unatabia alizosema ndugu GuDume unazo tuu.
...after all mtu hawezi kutoka kusikojulikana kuja kusemea Tabia zako ambazo wewe mwenyewe hujawah kuzidsclose au kuzifanya.
Ivo basi,ni wazi kua Yanayosemwa humu yapo na uanatendeka sio visa vya kubuni wala kusadikika.
Msipende kusifiwa upande mzuri tu..ifike mahali, angalieni huo upande mnaouchukia kisha muutumie kama Fursa ya nyinyi kufanyaa mabadiliko..
Basi angekua ni mmoja basi tutasema anachuki nanyinyi za kibinafsi..LAKINI NI WENGI SANA, nakila siku yanakuja mapya....
Inamaana wote hao wanawachukia ??? Wamelelewa vibaya ???
Endelea kujifariji nakutiana upofu ambao utazidi kuwafanya msiondoe badiliko la mioyo yenu. Na kwanmaana iyo Tegemeen hayo kila siku kwakua watu ni walewale namaisha niyale yale
...mbona masingo mama wengi wanaolewa????? Nikwann Wahumu tu ndo msemwe???
Kuna singo maza mmoja, kaniPM minamba yake kwa ID hii, sijakaa kidogo ID ingine inaniPM kwenye ID yangu ingine tena anajitongozesha uko na namba akaaacha mbaya zaidi anasema " Mimi najua una mtu ila utanipa pesa kidogo kisha tutombanee"
Huyu wa aina hiii unamuweka kundi gani??? Dem una ID nyingi, unazunguka humu kutafuta Ujinga tuuuu mpaka unajigonga mara mbili kwa mtu??? ( mpaka sasa anajua sijajua, ila ukimya wangu umeshampa jibu).
SIKILIZENI, HATA MKIJIFANYA HAMUELEWI ,OOHOOOO SIJUI NN, UKWELI UTABAKI KUA UKWELI NA UTASEMWA TU INGAWA UTASEMWA NA WATU WACHACHE WASOTAFUTWA KUPENDWA !!!
Well said mkuuMaisha ni hayahaya ukisema ucomplicate sana unaweza ukawa chizi..... Take it easy
Sent using Jamii Forums mobile app
Daah amhurumie jamani kijana kachanganyikiwa[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Hawajui single mother hawanaga muda wa kudeal na bs. Akikutapika utalia lia kama hawa tunaowaona huku
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante chief " na wewe iwe kheri kwakoMambo vipi mkuu, Happy New Year in advance na ufike salama.
Nikushauri tu Becky, ukiwa humu Jamii Forums learn to lower your expectations hata umuone mtu yuko vipi au anasifiwa vipi.
Umeenda mbali sana umewasiliana naye PM au kwenye E-Mail, nje ya hapo kama unataka mpenzi bora uende kwa Mwakasege.
Maumivu yake toka kwa mwanamke mmoja asijumuishe wanawake wote.Yaonekana alimpenda sana na alimuumiza sana sasa hasira zake ndio azilete kwa wasohusika?We single mother wa hum Jf ulichomfanya huyo kijana wa watu Mungu atalipa. Sio vizuri umemfanya mtoto wa mwanamke mwenzio kawa kama kichaa anaweweseka tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Thanks you too dear
Mengine yote hapo juu uko sawa kabisa.. [emoji11][emoji2]INTERESTING......soma unielewe….
issue sio single mazas,
issue ni wewe kila siku ukiona topic ya wanawake...iwe single mazas,wasioolewa etc lazima uingie na kuponda...
Kama kigezo ni heshima mtu akiolewa kabla hajazaa,wengine sio kigezo..usilazimishe watu kufanana...
ni kweli humu masingle mazas wanalaumiwa na watu wengi wanawaponda,
ila kwa mtu makini atakua kashagundua kuwa kuna maprofile yako peculiar....
ikija kusigina wanawake,lazima huyu mtu yumo….
mpaka imekua common,tukiona topic inaponda wanawake,tuna expect Fulani lazima ataandika tu mashudu yake kwenye hii topic..
na inakua kweli...
(Halafu nilikukutaza kujibu posts zangu,sijibugi posts zako, (I will appreciate kama hautajibu tena topic yangu)
Hawa ni kuwaambia ukweli tuu hamna namna bahat nzuri sinaga unafiki wa kumfurahisha mtu ili anipende !!!Aisee Mkuu pole sana