Tuwajadili mabroo wanaohonga magari, huwa wanapewa nini?

Tuwajadili mabroo wanaohonga magari, huwa wanapewa nini?

kama una mtoto mwenye miaka 43+ Basi Nmekulewa mkuu. Unafaa kua baba angu[emoji120]
unaweza kuwa na miaka 43, ila bado mentality yako ikawa sawa na ya lastborn wangu ambaye kwa sasa yupo kidato cha sita pale mkoani mbeya.
 
Ni upendo tu, nothing else!

Hata sisi KE si tunawapaga vest na saa!? [emoji41]
Ha ha ha ku a siku nimejinunulia perfume hivi hivi kwa ajili ya birthday yangu...kisha nikazawadiwa hiyo hiyo
 
Mtu una 1.5B kwenye acount and more is flowing in… sioni shida kutoa 11m kumnunulia mtu kagari..
Wewe umeongea point.

Mtu ana milioni elfu moja akitoa milioni 10 anabakiwa na milioni mia tisa na tisini.

Sio ishu kabisa aisee.

Mimi siku zote nasema kwamba usiseme watu wanafuja pesa,semw hela huna.
 
Jana nikakaa nakula bata na mchepuko wangu mwanajeshi. Akaja bro mwanajeshi mwenzie akampa ofa za serengeti lite 10. Alivyoondoka tu tukaanza kumjadili.

Nikaambiwa ana hela za kutoka kulinda amani Sudan. Juzi tu kamhonga mchepuko IST na kaufungulia biashara. Mwili ukasisimka sana, huruma sio huruma, mshangao sio mshangao.

Lakini humu tuko wengi, hawakosekani mabro wanaohonga magari, nyumba na vitu vikubwa vikubwa. Tusaidieni kujua huwa inakuwaje, mnapewa au wanapewa nini kama motive.

Tuwajadili na tujadiliane
Umenikumbusha story ya mjeda mmoja alienda kulinda amani Darfur akarudi na zaidi ya 200m na cheo juu. Hadi leo nyumba ya kuishi hakumaliza na corona ikaja kupita nae. Kuhonga kiasi hicho ni akili ndogo wala sio uwezo.
 
Nitajie mwanaume mmoja tu alietolewa kimaisha na binti Mwenye miaka (18-35), usiseme Dume kupewa gari na sugar mummy wa miaka 70 coz sugar mummy sio binti..

Binti Wa kawaida tu anatongozwa na wanaume 20 tofauti kwa mwezi, kwann atoe hela ili apate dushe?

Kuna jamaa humu jf Alitongoza binti wa waziri, binti akajibu baba zao wakikaa wataongea nini, u can imagine.

Wadada mkitununulia vest na saa hio huwa ni sehemu ya hela tulizowahi kuwapa, na mnatugea kama mkopo mkijua kuna sehem mtatuomba hela mrudishe hela yenu.

Ukweli ni kwamba nyie wanawake hamuwezi kutupenda sisi wanaume kwa upendo mkubwa, kama sisi wanaume tunavowapenda Kwa upendo mkubwa Depal to yeye
Natamani ku like hii comment zaidi ya mara moja tatizo siwezi [emoji848][emoji848][emoji848]
 
Kwa mimi pesa nyingi niliwahi kutoa kama zawadi ni karibu milioni 6 hivi ambazo nilimlipia msichana kodi ya mwaka na nusu pamoja na extra renovation sehemu iwe ya ndoto zake.

Cha kushangaza haikuwa kwa ajili ya uke. I rarely have sex na huyo mdada. Ila ni kwa sababu ndie mwanamke ambae niko nae kwa muda huu ambae tunaweza kukaa chini tukaelewana kama wana. Naweza kumwambia shida zangu akanisikiliza na kunipa ushauri unaoeleweka.

Hata kama ametingwa na kazi when the moment arises ya need unapata nafasi nae mnazungumza. Ni kama partner emotionally. Mahitaji ya sex kwa sehemu kubwa napata kwa wengine.

Kwa ambao wanajifanya kujua kufinyia ndani kiukweli natoaga kodi ya meza tu kwa sehemu kubwa. Kuna wawili hivi niliwapatia simu kwa kuwa walinifinyia ndani katika season of giving December haha but otherwise nakuwaga mbahili sana. Na zaidi si mtu naependa kujionesha na pesa sana kwa wanawake. Huwa nawaacha wajipimie wenyewe kimawazo kwa maisha yangu.
 
Zamani nilidhani mwanaume kuhonga ni ufala.

Kumbe hakuna Raha unayojisikia mwanaume kama mpenzi wako akikuomba kitu ukamtimizia kwa wakati.

Na hakuna wakati mgumu kwa mwanaume kama mwanamke unayempenda akuombe kitu na huna uwezo nacho..
Utajiona mnyonge kama kuku aliyenyeshewa mvua.

Kuhonga ni kulinda penzi lako,,na pia hukufanya kumpata mwanamke kwa wakati bila usumbufu..

Sent from my M2101K7BG using JamiiForums mobile app
 
Watu wanahonga meli huko nchi za watu.....

When it comes to p*ssy,, men....
 
Ni kutunza penzi... Lisiishe mapema...

Penzi halilindwi
Linalindwa Sana mkuu,

Sometimes unapopiga simu kwa mpnz wako miss calls 20 bila kupokelewa sio kama hazioni..

Anaamua kukupotezea Tu,

Hivi mkuu wewe unayezima simu siku nzima,,
sababu Tu ,
mpnz wako kakupiga kirungu cha 5000.

Na Yule anayemwaga noti ni Nani simu zitapokelewa faster?
Ni Nani akimuhitaji huyo mrembo atampata kwa urahisi?

Sent from my M2101K7BG using JamiiForums mobile app
 
Mkuu Serengeti 10 ,mwanajeshi,ist huyo ni maskini aliyechangamka.
Kuna ndugu yangu yuko huko Sudan mwaka karibia wa 30 huu bado anagongea bia na viroba akirudi.
Kuhonga ni kuendekeza tu, kwasasa nahudumia vizuri tu mahitaji muhimu.
Mambo yakuhonga gari,nyumba, hapo nisamehewe tu.hicho kipaji sina.
Ila always sipendi kumuona mwenzangu ana njaa analialia.
 
Hatari Sana
Kuna Jamaa Alikuwa Missions Mbili Comoro Halafu Congo
Aliporudi Na Cash Kachanganyikiwa KwA Pombe Mpaka Alikuwa Na Toyota BvB Ikamshinda Nadhani Naye Kaihonga
 
Mm siku nikisikia ndugu yangu kaka zangu wale wameonga vitu tangible kbsa lzma wale walioongwa wavirudishe tu nikishikirikiana na maaza kuzuia ufujaji wa Mali
Hupendagi ujinga!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom