Yaani tule tubao twa kurusha shwaaaa! shwaaa! tunatushusha hadhi mpaka tunadhalilika mno. Suluhisho la haraka na la uhakika na bei nafuu ni nyeto.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wanaume tukiwa na Genyee yani akili zinaruka kabisaa unajikutaa umefanya maupuuzo tu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nyeto muhimi sanaaYaani tule tubao twa kurusha shwaaaa! shwaaa! tunatushusha hadhi mpaka tunadhalilika mno. Suluhisho la haraka na la uhakika na bei nafuu ni nyeto.
Inasaidia sana kubana matumizi. Pia inaepusha magonjwa na mimba za kulengeshewa. Kwani Nasema uongo ndugu zangu?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nyeto muhimi sanaa
Nishawahi kusikia hiyo mbinu.Kuna sheria inasema
Kabla ujatuma hio nauli lipua moja ujue kweli una mahitaji au wenge tu
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Kaka unasema ukweli mpaka bhasii[emoji3][emoji3][emoji3]Inasaidia sana kubana matumizi. Pia inaepusha magonjwa na mimba za kulengeshewa. Kwani Nasema uongo ndugu zangu?
Halafu hiyo ishu ya nyeto inapunguza nguvu za kiume ni propaganda iliyoanzishwa na wadangaji na wauzaji wa dawa. Maana kama watu wakitulia na wapenzi wao na kwa dharura unashtua kimoja maana yake wadangaji watalala njaa. 😂Kaka unasema ukweli mpaka bhasii[emoji3][emoji3][emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]Kama kuna mwanaume yupo kwenye NDOA na hana mchepuko,
Anyooshe kidole juu[emoji1546]
[emoji23][emoji23] amenKuna dada mmoja wakati tupo chuo alipewa gari na mzee mmoja, baadae akajazwa kibendi, baada ya kujifungua jamaa akamnyang'anya gari yule dada.
Baada ya kumaliza chuo yule dada akaamua kuokoka.
Wewe unayo hiyo 1.5B?Mtu una 1.5B kwenye acount and more is flowing in, sioni shida kutoa 11m kumnunulia mtu kagari.
Mimi[emoji115]Kama kuna mwanaume yupo kwenye NDOA na hana mchepuko,
Anyooshe kidole juu[emoji1546]
Ulipata faida gani? Kosa kubwa sana kumtongoza demu wa mtu ilhali unamjua mtu wake. Mkipigwa mtungo tunawaoneaga huruma sana, kumbe ni washenzi.kwa hiyo unadhani ukimpangishia demu nyumba ili ku-save pesa(kama unavyodai) ndio hutogongewa?. utagongewa tu, tena kwenye hiyohiyo nyumba ambayo unamlipia kodi.
miaka kadhaa iliyopita nikiwa ndio kwanza naanza ajira yangu ya kwanza, nilipanga chumba na sebule ktk kitongoji flani maarufu jijini dar.
halafu upande wa pili wa ile nyumba, kuna fala mmoja mfanyakazi wa bandari, alikuwa kaupangishia mchepuko wake, mchepuko ulikuwa kisu kwelikweli.
jamaa alikuwa halali, anaibuka tu kula mzigo na kurudi kwa mkewe.
kuna siku ule mchepuko nikakutananao kwenye kiduka cha mangi palepale kitaa. tukazoeana kwa haraka sana. nikautongoza, ukakubali.
kipindi hicho napiga chuma sana na kuvuta mibangi kama sina akili nzuri.mchepuko wa jamaa ukawa attracted na maisha yangu ya usela. halafu ukanipa mkanda mzima kuhusu ratiba za jamaa yake. nikawa najipigia tu.
jamaa alikuwa anakuja na kivitara chake, akisepa tu, mimi naingia....nampelekea moto kwelikweli....siku nyingine nilikuwa nalalanae mpaka asubuhi hata chumbani kwangu siendi.
moral of the story: upangishie mchupuko nyumba but it is not a guarantee that she won't cheat you. pay her rent at your own risk.
Ufala ufala tuDuh! Na sie wadada kuna muda huwa tunazingua sana
Aisee sina upuuzi wa hivi. Sasa kama tajiri wa 1 mwenyewe ni bahili mimi ni nani nijikute mtoa hela hovyo hovyo?Tatizo ni Umaskini,
Siku ukiuaga Umaskini utatoa Gari, Nyumba, trips za kuitembelea Dunia, n.k