Tuwajadili mabroo wanaohonga magari, huwa wanapewa nini?

Tuwajadili mabroo wanaohonga magari, huwa wanapewa nini?

Kuna mwana mmoja na mjua yy michepuko yake wenye hela, wale masingle mother na wadada wasio na waume ndio anaojipigia.
 
nikuhakikishie wee unaegonga mwanamke kwenye nyumba anayolipia mwanaume mwenzio ndio unapata shida sana maana unasex huna Aman moyoni maana unajihisi MDA wowote unafumaniwa.

Wakat mwenzio uko amerelax,
MDA wowote Akitaka anakuja pale kula Shea yake kwa Uhuru KABISA.

VIJANA ACHENI KUJILISHA UPEPO,
umeongea kwa maumivu sana. pole kijana.

halafu mimi hizo mambo za kuchepuka na kuwa na mlolongo wa mademu wengi, nilishaacha kitambo. tulishapita huko, kwa sasa tumewaachia nyinyi vijana muhangaikenayo.

NB:
kwa umri wangu wa sasa, mimi ni sawa na baba yako.tukio ambalo nimelisimulia kwenye ile post, nililifanya katikati mwa miaka ya 2000. it was during that time when i was young,wild and thirsty for pussies.
 
buza kwa lulenge,buza kwa mama kibonge,buza kanisani na buza kwa mpalange
 
Kuna sababu nyingi zinafanya mtu ahonge gari

1. Mtu kama ana pesa nyingi hio gari ni kitu kidogo, ni sawa na watu maskini akiona unampa babe simu tecno la laki 2 anshangaa kweli (ila ww laki 2 kawaida).. hapa suala la levels

2. Upendo, watu wanatoaga mpaka figo kwa wapenzi wao sembuse gari.

3. Ushamba wa mapenzi, hapa unakuta mtu hana pesa ila anakopa huko anaogopa kuachw

4. Etc
 
umeongea kwa maumivu sana. pole kijana.

halafu mimi hizo mambo za kuchepuka na kuwa na mlolongo wa mademu wengi, nilishaacha kitambo. tulishapita huko, kwa sasa tumewaachia nyinyi vijana muhangaikenayo.

NB:
kwa umri wangu wa sasa, mimi ni sawa na baba yako.tukio ambalo nimelisimulia kwenye ile post, nililifanya katikati mwa miaka ya 2000. it was during that time when i was young,wild and thirsty for pussies.
kama una mtoto mwenye miaka 43+ Basi Nmekulewa mkuu. Unafaa kua baba angu[emoji120]
 
Nimeshapewa mpaka gari itakuwa leso tu[emoji28]? Kuna wanawake wana mapenzi bana sizungumzii pakti za boxa maana ni nyingi kweli[emoji28]
Sasa hapo unauliza nn kumbe ulipewa had gari una raha.

Mpe hi sana bonge la wifi
 
M 11 kumnunulia mchepuko gari. Hata kama una zaidi hizo bilioni 1.5. Ku a ndugu zako wanakosa hela za matibabu wasaidie ili wapate unafuu wa afya zao.

Kwa mchepuko usiweke kambi narudia kwa mchepuko kambi. Hit and run.

Ka m11 si kama kumpa hela ya mboga tuu?? Hizo 15k posho ya meza unazo acha daily kwa mwezi ni ngapi??

Isitoshe, kama umeamua kua na mchepuko maana yake uko tayari for anything, na anakupa raha.. hajakulazimisha kuwa nae.. mpe tuu hako ka gari..

Ndugu zako nao wana waume zao, usijibebee majukumu ya mwanaume mwenzako..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom