Tuwajadili mabroo wanaohonga magari, huwa wanapewa nini?

Tuwajadili mabroo wanaohonga magari, huwa wanapewa nini?

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,432
Reaction score
139,494
Jana nikakaa nakula bata na mchepuko wangu mwanajeshi. Akaja bro mwanajeshi mwenzie akampa ofa za serengeti lite 10. Alivyoondoka tu tukaanza kumjadili.

Nikaambiwa ana hela za kutoka kulinda amani Sudan. Juzi tu kamhonga mchepuko IST na kaufungulia biashara. Mwili ukasisimka sana, huruma sio huruma, mshangao sio mshangao.

Lakini humu tuko wengi, hawakosekani mabro wanaohonga magari, nyumba na vitu vikubwa vikubwa. Tusaidieni kujua huwa inakuwaje, mnapewa au wanapewa nini kama motive.

Tuwajadili na tujadiliane
 
Labda kipato tu mkuu, kama unaingiza million kadhaa kwa siku kuhonga gari kwako ni kitu kidogo sana.

Ila kama umeajiriwa na kamshahara ka laki 8, na unahonga gari hapo ndo tatizo.

Nadhani ndo hao mabro unaowazungumzia kwa hawa sasa ni ujuha na upumbavu, motive kubwa ni kutokua na akili ama kua na akili za kushikiwa na ushamba wa mapenzi.
 
kuna baba yangu mdogo nae ni mSoja, anamke wake wanapendana na amemzalia watoto wazuri sana tena anajivuniaga sana kuitwa baba na wale watoto wàke aliofanana nao vilivyo,

akapata mchepuko then kamfanyia vitu vikubwa uyo mchepuko ambavyo ata mkewe wa ndoa hajawai kumfanyia, akampangia nyumba ya kisasa, akamfungulia duka la nguo then akamnunulia gari Toyota Oppa, dah uyo fatha now alipataga strock hajiwez tena analelewa tu na mkewe wa ndoa àmbaye hajawai atà kumtunuku kaVits. mchepuko ndio hamtaki tena.

Naapa ata kama nikimiliki pesa kiasi gani, nitamtunuku mke wangu kitu chenye thaman kuliko cha mchepuko. kama mchepuko nitakuwa nimemtunuku IST basi mke atapata Prado tx yaan kubwa kuliko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom