ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,564
- 130,878
Kwa hiyo unataka kusema Evelyn Salt anapenda nguna😅😅😅Ya ziwa
Kwa hiyo unataka kusema Evelyn Salt anapenda nguna😅😅😅Ya ziwa
Mapema Sana!Umeona mama gwamaka embu fanya jambo
Aaaah wapiiiiiii 😃Kwa hiyo unataka kusema Evelyn Salt anapenda nguna😅😅😅
Nipo ma subiri hapaMapema Sana!
Andaa tumbo Tu Baba la Baba,mengine niachie Mimi!Nipo ma subiri hapa
Hawa nao kuwatetea ni ngumu! Ila watakuwa wa pembeni kidogo!🌚… Kwahiyo hawa sio wife material unaowataka kaka😁
Nahene mayo😅Naitikiaje?
Amegoma!!🥹Kwa hiyo unataka kusema Evelyn Salt anapenda nguna😅😅😅
Basi aendelee kula urojo ili awe laoni laini, hata hivyo wanaume tunaoenda wanawake walaini.Amegoma!!🥹
Kwahiyo sisi wagumu itakuwaje🥹Basi aendelee kula urojo ili awe laoni laini, hata hivyo wanaume tunaoenda wanawake walaini.
Mwanamke unakuwaje mgumu, nyama ziwe laini bwana!!Kwahiyo sisi wagumu itakuwaje🥹
Hali ya hewa😳Mwanamke unakuwaje mgumu, nyama ziwe laini bwana!!
Nisha lianda kabisa lipo tayar kupokeaAndaa tumbo Tu Baba la Baba,mengine niachie Mimi!
Hapana nataka awe na maringo ya kimjinimjini kidogoHawa nao kuwatetea ni ngumu! Ila watakuwa wa pembeni kidogo!🌚… Kwahiyo hawa sio wife material unaowataka kaka😁
Maana yake nini 🤣🤣Nahene mayo😅
Kunywa tu ina ongeza uzito kwa kasi sana
Ukiwa na maana gani 🤣Kama unanjaa na hauna hela usisome huu uzi!
Sawa la mama😅Maana yake nini 🤣🤣