Aaliyyah
JF-Expert Member
- Mar 20, 2022
- 20,274
- 49,245
I hope mko vizuri
Na mnaendelea na majukumu
Leo tupike samaki wa nazi(fish curry)
Mahitaji
Samaki waliokaangwa
Karoti,hoho,kitunguu maji 1,tangawizi,kitunguu swaumu punje chache,nyanya moja,mafuta ya kupikia,chumvi
Nazi mimi nimetumia halis unaweza tumia hata ya pakt pamoja na curry powder
Hatua ya kwanza
unaandaa viungo vyako kata hoho size unayopenda saga carrot,nyanya,tangwa pia kitunguu swaumu na tangawiz
Hatua ya pili
Bandika sufuria jikoni weka mafuta kidogo sana yakipata moto weka kitunguu maji kaanga hadi kilainike weka kitunguu swaum na tangawiz usikaange sana kisha weka carrot nazo kaanga kidogo weka nyanya pamoja na curry powder
Mimi nimetumia nyanya moja sabbu sipend nyanya nyingi huwa natumia carrot nyingi funika acha viive
Vikiiva weka hoho pamoja na tui la nazi la pili kama unatumia nazi ya asili acha vichemke kisha weka tui bubu(tui la kwanza) koroga kisha tumbukiza samaki wako koroga taratibu tui isikatike ikichemka acha kwa dakika 5 kisha ipuka kama unatumia nazi ya pakti baada ya nyanya kuiva utaweka maji kidogo kisha utaweka nazi ya pakti
Mbogayako itakuwa tayari
Unaweza kula na ugali wali na chochote unachopenda
Mimi nilichagua kula na ugali
Na mnaendelea na majukumu
Leo tupike samaki wa nazi(fish curry)
Mahitaji
Samaki waliokaangwa
Karoti,hoho,kitunguu maji 1,tangawizi,kitunguu swaumu punje chache,nyanya moja,mafuta ya kupikia,chumvi
Nazi mimi nimetumia halis unaweza tumia hata ya pakt pamoja na curry powder
Hatua ya kwanza
unaandaa viungo vyako kata hoho size unayopenda saga carrot,nyanya,tangwa pia kitunguu swaumu na tangawiz
Hatua ya pili
Bandika sufuria jikoni weka mafuta kidogo sana yakipata moto weka kitunguu maji kaanga hadi kilainike weka kitunguu swaum na tangawiz usikaange sana kisha weka carrot nazo kaanga kidogo weka nyanya pamoja na curry powder
Mimi nimetumia nyanya moja sabbu sipend nyanya nyingi huwa natumia carrot nyingi funika acha viive
Vikiiva weka hoho pamoja na tui la nazi la pili kama unatumia nazi ya asili acha vichemke kisha weka tui bubu(tui la kwanza) koroga kisha tumbukiza samaki wako koroga taratibu tui isikatike ikichemka acha kwa dakika 5 kisha ipuka kama unatumia nazi ya pakti baada ya nyanya kuiva utaweka maji kidogo kisha utaweka nazi ya pakti
Mbogayako itakuwa tayari
Unaweza kula na ugali wali na chochote unachopenda
Mimi nilichagua kula na ugali