JOESKY

JF-Expert Member
Mar 25, 2015
784
1,000
Unafiki tu baada ya kusemwa saana.
Lisu nilikua na mkubali Sana lakini Ana vichuki Fulani na mtu wa visasi Sana . Nafikiri kiongozi hafai labda kiuhanarakati na pengine angejiunga na vikindu vya waasi msituni tu maana wanaaminigi ktk kuua na kulipiza kisasi tu.
Angepata credit na kuonyesha ukomavu wake kipindi cha msiba lakini ndo alikua Ana kenua meno yote 32
Lakini unayajua maumivu aliyapitia Lisu ni makubwa kiasi gani?
 

Mangungu

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
2,902
2,000
Mwigulu wizara ya fedha tumepigwa.
Jafo kumtoa TAMISEMI tumepigwa.
Kabudi kumtoa kimataifa tumepigwa.

Ondoa Gwajima weka Ummy mwalimu ingelikuwa supersub moja hatari Sana.
Ummy ni mchapa Kazi Mzuri lakini hiyo wizara aliyopewa ataonekana Kama hafanyi Kazi kutokana na uzito wa wizara ulivyo.


Inshort nauona mpasuko ukitokea ndani ya Chama Cha kijani hivi karibuni na Taifa litavurugana kwa Muda.


Lumumba vs Lissu
Kabudi kaharibu sana, bora hata kipindi cha Marehemu Mahiga, Tanzania kwenye Diplomasia tulikua vizuri! Mzee wa mia na kenda,kaharibu mno,Mama Samia yuko sawa kabisa! Ndiyo maana kamleta Liberata Mulamula,mwana Diplomasia mbobezi
 

Trillion

JF-Expert Member
Apr 24, 2018
1,576
2,000
Naangalia VOA LIVE, LISSU amemaliza kila kitu.

Update : Lissu anasema, aliandikiwa Whathap na watu wa Nairobi hospital kuwa wana Magufuli yupo taabani na Corona na hawaoni kama atopona. Akawambia mwekeni kwenye chumba nilicholazwa mimi,
kinabaraka kile atapata nafuu.

Lissu unapepo yako Mbinguni
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
27,843
2,000
CCM Bila Police Ni Wepesi
Msechu Kawaambia
Mwamba Wetu Imara Ona Amelala 😅😃😂
Bashiru Anakwenda Kemondo!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom