johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
43,354
2,000
Tangu saa 3 kamili namsubiria Tundu Lisu na PLO Lumumba luningani Star tv lakini siwaoni.

Namuona hayati Magufuli akihutubia enzi za uhai wake.

Kulikoni?

Maendeleo hayana vyama!
 

S.M.P2503

JF-Expert Member
Nov 25, 2008
838
1,000
Dstv ni channel gani Mkuu nataka kusikiliza madini
Sikiliza hapa:
 

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,359
2,000
FUATILIA HAPA
Dondoo
kwa mara ya kwanza Lissu katoa salamu za rambirambi
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
4,520
2,000
Wengine tushachoka na siasa kura hatupigi tena sjui bunge ,mahujiano yao hatuangalii tena hata akiteuliwa mbuzi badala ya mtu pia sawa

Tuko na mambo yetu maana hii nchi ishakuwa shamba la bibi kitambo hakuna wa kumuamini
 

fasiliteta

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,404
2,000
Unafiki tu baada ya kusemwa saana.
Lisu nilikua na mkubali Sana lakini Ana vichuki Fulani na mtu wa visasi Sana . Nafikiri kiongozi hafai labda kiuhanarakati na pengine angejiunga na vikindu vya waasi msituni tu maana wanaaminigi ktk kuua na kulipiza kisasi tu.
Angepata credit na kuonyesha ukomavu wake kipindi cha msiba lakini ndo alikua Ana kenua meno yote 32
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom