Endelea kuota
Kwa mtu mwenye akili timamu sijui kama ni wewe kusubiria ushahidi mzito kwenye chombo cha habari kama kile.Ni ukosefu wa ujuzi huwezi kusema kila kitu pale.Huwezi kama una akili timamu.Hahahaaaa, kwahiyo kabakisha mbegu!
Ila hapa kachapia mkubwa huyu.
Sent using Jamii Forums mobile app
mnajitahidi kufatiliaKamanda karibu
Yaani Lisu anaongea na Stephen Sackur kama anaongea na mchungaji Msigwa pale ufipa, duh. Jamaa kajidhalilisha kweli na kiherehere chake. Ameshampa nguvu Ndugai kummaliza kabisa.Unajua mkuu watu wenye Elimu walao ya level fulani tunawa expect kuwa na professional Arguments, nimefurahi kuwa umetumia neno Mzuka. Lissu anaweza ku argue baadhi ya sehemu ila kama umekaa na majority ya civilised societies arguments zake zinachukuliwa kama irritants.Na ndo maana Steve katumia inflamatory allegations. Hata Individual issues wazungu hawachukui mzuka hata kidogo in most of their cases .sasa kwa level ya Lissue tena lawyer wanamuona kama kituko mbele ya kamera .Stephen amemuuliza maswali mengi sana akabaki kushusha mzuka, kwa sisi waafrica mzuka unaweza kuchangia mtu kupata side ila kwa hawa watu ni tofauti sana.Lissu ana argue very very unprofessionally and i fail to understand this.
Sasa unabisha nini?Yaani unataka nione kama uonavyo wewe?Mbona unateseka na maono yangu????
Lissu mzalendo wa kweli asiye mnafiki![/QUOT) Yule sio mwandishi kanjanja kama Wale wala mihogo wa Tanzania Daima
Kuna tofauti baina ya kuiaibishia Tanzania na kuiaibisha Serikali ya Tanzania!
Ni sawa tu kwa Lissu kuwa maarufu kuliko Chadema.Najua huko aliko nyuma ya nondo anawaza kummaliza Lissu kisiasa na anajuta kwanini Lissu amepata nafasi ya kuongea na Media kubwa duniani,anaiona shida inayokuja mbeleni kwa mustakabali wa Chama,Lissu anajijengea wigo na umaarufu mbele ya wanachama ili aipoke nafasi ya mwenyekiti na ugombea uraisi ameshawashtukia wana kindai kuwa wana dalili zote za kutaka kukivuruga chama kama alivyomsikia mwana kindai mwingine akisema mchakato wa mgombea uraisi ndani ya chadema lazima uwe wazi,
Hivi sasa ni Chadema inamtegemea Lissu kuliko hapo mwanzo Lissu alipokuwa anaitegemea Chadema
Lissu sasa ni maarufu kuliko hata Chairman na hata mtu yeyote ndani ya Chadema
Lissu kwa umaarufu alioupata anaweza kuweka shinikizo lolote likakubalika kwa kuwa sasa ni wakati wake,
Namuona mzee wa kushughulikia watu akimshughulikia Lissu kwa mara ya pili,namuona Chairman akimuwekea kauzibe Lissu ya kugombea uraisi nakiona chama kikisambaratika kwakuwa wana kindai watajiengua baada ya kunyimwa fursa
Hongera Lissu Hard talk imekuweka juu kuliko Lowassa,
Kuliko Mbowe
Kuliko Chadema
Tulio upande wa pili tunaomba upate hiyo nafasi ili muendelee kujimaliza!
Hahahaha amethibitisha ulichosema!!Ndo hamko pamoja hivyo, yeye analalamika wewe unasema anajiweza.
Vipi unadhani mheshimiwa speaker atam pyu pyu pyu? Si alishasema jambo kama lile halitatokea tena!Yaani Lisu anaongea na Stephen Sackur kama anaongea na mchungaji Msigwa pale ufipa, duh. Jamaa kajidhalilisha kweli na kiherehere chake. Ameshampa nguvu Ndugai kummaliza kabisa.
Tunazungumzia Lisu hapa na kiherehere chake.Vipi unadhani mheshimiwa speaker atam pyu pyu pyu? Si alishasema jambo kama lile halitatokea tena!
Sent using Jamii Forums mobile app
......Bado mtangazaji kawabeba strategically, lakini mchezo hawajauelewa, subiri kibao kigeuke,ziara Bado inaendelea na mwisho yote yatakuwa wazi wasio julikana wote watakuwa out na waliowatuma.
Sio ajabu sura na maumbile yako yanafanana na Wassira kwani naye alikuwa anawaza kama wewe 2013nimeshasema kwenye nyuzi zangu, 2020 chadema itapangaranyika na kuvurugika si kwa sababu wametaka bali wanachama watagawana fito za nyumba ambayo wameijenga na hapo ndipo tutapata CCM ushindi mkubwa sana. Mpaka sasa chadema hawajui ni lowassa, lissu au nyarandu kuelekea 2020
Tatizo la makamanda wanajua interview imekuwa successful kulingana na idadi ya mishipa usoni iliyorecordiwa .hakiyanani wasipochange aina ya siasa kuna hatari ya kuwekwa vimada kwa huu ushoga unaotrend l