Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Hahaha Lissu kamnyoosha kwelikweli Jiwe pale kwenye The HardTalk!
Leo dunia imetangaziwa kuwa kuna Maiti zimeokotwa kwenye Viroba, watu wanatekwa na kupotezwa
Kaiambia dunia kuwa kuna watu zaidi ya 380 wamepigwa vyuma huko Kibiti na Rufiji!.

Kisha Lissu akauliza, hivi haya ndo malipo ambayo lazima tulipe ili eti tudhibiti ufisadi?. Palepale nikaona mwandishi wa BBC anatikisa kichwa kukubaliana na point ya Lissu!!

KWA MAONI YANGU HII NDO MOST DAMAGING PUNCH ambayo LISSU kairusha kwa career ya Jiwe!.

CCM wanajaribu kutwist nondo za Lissu lakini wameshafeli, Lissu kashusha nondo kwelikweli, Dunia nzima imeshaijua serikali ya Jiwe inavyooperate
 
Ndugu zangu,

Maandalizi yoyote yanakuwa na mantiki pale unapopata matokeo mazuri. Hapa ndipo utakapogundua maana ya kocha wa yanga mkongomani Mwinyi Zahera alipoona mambo yatakuwa magumu kwenye kombe la mapinduzi akaja na propaganda ya kuwa ''atapeleka kikosi B'' kwa sisi watu wazima tuliupata ujumbe.

Turudi kwenye hoja, huenda maandalizi ya kuongea na media za kimataifa yalikuwa mazito na yamegharimu mamilioni ya dola. Inapotokea matokeo yanakuwa madogo sana kulinganisha na uwekezaji tusipeleke ''timu A''.

Ndugu zangu, kule CNN akienda Lissu atakutana na Richard Austin Quest , huku mambo yatakuwa mabaya zaidi kuliko yalivyokuwa kwa Stephen Sackur. Kwani Richard atapata wasaa wakuangalia mahojiano baina ya Steve na Tundu na hapo kazi itakuwa imekwisha, hata akiuliza maswali yale yale hali itakuwa mbaya zaidi.

Hapa ndipo mantiki ya kuitimia timu B, ambapo hapa ndipo Mange Kimambi 'anafit'. kwanini Mange? angalau ana cha kuzungumzia kuhusu maandamano yake yaliyoshindwa ya 26 Aprili, 2018.

Pili, kama kweli Lissu bado anaumwa si busara, Chadema watumie sababu hii kukwepa kiti moto pale CNN kwani kushindwa kwake ni kuanguka kwa chama na aibu zaidi kwa kukosa misingi ya kujenga hoja kimataifa.

Nimalizie tu kwa kusema, 'mzima nguo ikidondoka chutama', sisi wenyewe ni mashaidi wafuasi wengi wa Bavicha hawasherehekei clips za BBC sasa mkiongeza mziki wa CNN ya Richard Quest hali itakuwa mbaya zaidi.

Mahojiano ya CNN aende Mange na sio Lissu kuepuka aibu zaidi.
Mange ajue kuongea kuliko Lissu? Watu mbona mnaanza kuogopa hivi.Mange Sasa hivi kapoa Lissu yupo fire

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama hawajui waliomshambulia kwanini asikae kimya kuliko kumsema Rais Magufuli kuwa ndiyo mhusika wa jaribio hilo?
Kuna muda tutumie akili tu kuelewa
wale waliomuuliza lissu kila kitu wanafanyia uchunguzi hata mende wakiongezeka huku mtu kapigwa risasi 200 wenye mamlaka ya kufanya uchunguzi hawataki
kisha unataka mtu aliyekuwa hospital ndio athibitishe watesi wake
wabongo mbona hatuna akili
wabongo mbona tunatiana aibu
Naona aibu kusoma wanaomponda lissu badala ya kuiponda serikali kwanini uchunguzi haufanyiki
Tunakwama wapi ?
Lissu ndio tunamchukia lakini sio kwa hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama hana ushahidi basi na aache kutuhumu watu kiholela.
Na Mtangazaji alimwambia kabisa wewe ni mwanasheria na unajua kuliko mimi kuwa kuwa tuhumu watu bila ushahidi ni hatari wakati hawana nafasi ya kujitetea hahahahah ana baki kusema ooh contact them hahahaha nilicheka sana hakika Lissu bado ni mgonjwa
 
Ona aibu kuandika vitu usivyo vijua. Richard Quest mambo yake ni ya fedha na uchumi. Bora hata ungemtaja mkongwe Larry King.
Kwa kweli Lissu amewaumiza sana. Maswali yote aliyoyauliza Sakkur si mageni hata kidogo. Nia ya Sakkur ilikuwa ni kuonyesha uongozi wa hovyo uliopo hivi sasa Tanzania, kwa International Community.

Tatizo CCM wote hawajui kingereza na cha kushangaza mkalimani wa CCM ni Le mutuz kubwa jinga unategemea nini zaidi ya kuwapotosha wote wamekariri alichowalisha.
 
Hata mtangazaji wa BBC kasema Lissu is making allegations and connections without offering any evidence 🤣🤣
Mtangazaji akaongeaza kuwa wewe ni lawyer unajua kuliko mimi...hahahaha eti contact them yani una tuhumu mtu na huna ushahidi ukiulizwa ushahidi unasema wapigie hahahaha
 
Acha ungese kingereza chenyewe hujuii utaelewa nini? CCM wote hakuna anayejua kingereza zaidi ya mzee mkapa na pengine kikwete kidogo, Tundu Lisu kaongea vizuri ingawa mtangazaji alikuwa na maswali ya mtego ndiyo maana watetezi wa CCM hamjapata usingizi mmekalia kupanga mada za kifala fala, kama ingekuwa haiwaumi msingehangaika kutengeneza story zenu za kijinga jinga.
Ukisikia Hard talk maana yake ni hiyo hiyo. Kila wakati TAML alikuwa kwenye firing line na Sackur hakumuuliza maswali ya kimtego ila alitaka tu najibu yaliyonyooka. TAML alijitahidi, pamoja na kuulizwa maswali ambayo ni objective, aliyajibu subjectively ili ujumbe ufike na wako wale wanaofikiri kwa kufanya hivyo alikosea. All in all nilifurahi tu kujua kuwa watu zaidi ya 320 milioni waliangalia kipindi kile.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hakuna kibaya mbona
kibaya ni wale wenye mamlaka ya kufanya uchunguzi wanapokaa kimya
hivi uchunguzi ungefanyika kisha washtakiwa na wahusika wakakamatwa angeongea vile ?
Mwenye mamlaka ya kufanya uchunguzi ndiyo Lisu anawatuhumu.. halafu utengemee wakusaidie
 
Sasa unaleta habari za Dailynews ya CCM ambayo Waziri wa serikali yake Dr Mahiga alitoa press release ya kutetea Mashoga?

Lissu jana kakata nondo kwelikweli, kajibu kwa ufasaha na weledi wa hali ya juu sana.

Sidhani kama ndani ya CCM kuna mtu ana uwezo wa kuongea articulate, clear na wide kama Lissu jana
 
Na Mtangazaji alimwambia kabisa wewe ni mwanasheria na unajua kuliko mimi kuwa kuwa tuhumu watu bila ushahidi ni hatari wakati hawana nafasi ya kujitetea hahahahah ana baki kusema ooh contact them hahahaha nilicheka sana hakika Lissu bado ni mgonjwa

Lissu is not as good and sophisticated as his fanboys would have you believe.
 
uulize muendesha kipindi aliomuuliza kama ana ushahidi yeye aka refer uzi wa salary slip na comment za jf....aliulizwa ushahidi usiotia shaka yeye analeta hisia... hivi kwa majibu yale usipo ambiwa kama huyu ni Mwanasheria unaweza jua ni mwana sheria? Hivi amejibu nini kipya ambacho kina mtofautisha yeye na Salary slip?

Kwahiyo ulitegemea aende na makabrasha kama anaenda mahakamani na yule ni hakimu au jaji?

Ushahidi ni mahakamani mkuu, huku kwingine ni kuelezea ushahidi wa kimazingira kama Lissu alivyofanya....

kama Lissu kamawambia eneo alilopigwa risasi ni eneo lenye ulizi mda wote, lakini siku hiyo hakukuwa na ulizi na wapigaji walifanikiwa kuondoka, na mpaka leo hajakamatwa mtu wala kesi haijafunguliwa....
yeye anaendelea kuuliza ushahidi, alitaka amlete mtu pale na Pingu aje akiri kuwa yeye ndo alimpika risasi?
 
Back
Top Bottom