Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

lissu ana uwezo mkubwa sana wa kuchakata mambo. Mungu azid kumpa maatifa siku hadi siku
Unaonekana uwezo wako ni zero kama bado unamsifia kwenye hiyo interview wakati ameboronga ile mbaya!! Ni aibu mkuu. Sikiliza tena hiyo clip ya interview uone anavyojikanyaga!!
 
Kama president Magufuli ana mu avoid Stephen Sucker basi hata
Huyu Amanpour anamkimbia??
FB_IMG_15480927335502565.jpg
FB_IMG_15480927205463047.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hali ni mbaya sio mitandaoni tu hata mitaani na vijiweni habari ni hardtalk, watu nguo zimevuliwa hadharani aise hawajui hata wanachotetea kila mwanaccm na tafsiri yake. Imekua taabu kama kuna uwezekano tuletewe ya kiswahili au tuwaombe wale kina Luphuphu na Dj Mark wahusike katika hili maana watu wazima wanaumbuka na lugha za watu.
Lissu ni mmoja wa wana sheria mwenye lugha hafifu. Kama kaelewa kwa nini wasomi tusielewe. Mtikila (RIP) alikuwa ni mmoja wa wana siasa wenye english safi saana! Ungempenda! Lakini hii eeeh! eeeh! eeeh! ya Lissu, hoi!
 
Mtaweweseka sana nabado ilo ni pigo moja tu la bbc mmechanganyikiwa ivo, nawaambien laana ya Mungu juu ya Damu ya Lissu haitawaacha salama, labda nikukumbeshe urejee mahojiano ya rais wetu mtarajiwa Lissu,alisema doctor wake akimruhusu tu siku ya pili atakuwa dar esalaam
Mkuu umeona alivyohenyeshwa? Kwisheny!
 
Lissu ni mmoja wa wana sheria mwenye lugha hafifu. Kama kaelewa kwa nini wasomi tusielewe. Mtikila (RIP) alikuwa ni mmoja wa wana siasa wenye english safi saana! Ungempenda! Lakini hii eeeh! eeeh! eeeh! ya Lissu, hoi!
Lugha yake hafifu ndo iliyowafanya vijana wa Lumumba mpoteane
 
Nchi hii kwa miaka mingi tulizoea wizi na rushwa au tusemavyo, ufisadi. Nchi iliendeshwa kizembe sana lakini walio wengi wenye uwezo wa kugusa keyboard, tulifaidika na hatukulalamika maana tuliruhusiwa kuiba, na ufisadi. Enzi hizi za magufuli! Acha wee! Mtu ameshindwa kukumbatia mshahara wa laki 8 hadi mwisho wa mwezi, na anajiita afisa! Uadui umeongezeka eti watu wanatafuta mrithi wa mtu aliye hai.

Mwezi mmoja uliopita ushabiki mitandaoni ulikuwa kwa Membe. Ikawa Membe weeee hadi akawekewa akili asizokuwa nazo! Imekufa hiyo! sasa kaibuliwa Lissu ambaye hajawahi hata kuzungumzia uchumi, yeye kila siku utawala wa sheria. Maumivu yote anapewa yeye sasa kwa kuamini anaweza kurithi urais. Naona yote haya ni Bure tu maana sasa naye anapewa hata fikra asizokuwa nazo. Eti mazungumzo yake kule BBC yametia fora. Naona tunatamani na kusema iko siku rais mwingine ataturuhusu kuiba lakini, kwa miaka hii tulie tu!
 
Ni Ushoga unawasumbua (Si wanatetea ajenda ya ushoga hao), nahisi walikuwa wamepeleka vimbelembele vyao wakiwa na hisia kuwa wazungu watawapenda (akili za mashoga), wamekuta wazungu wana data za kutosha (The wazunguz have already researched and retain comprehensive information, even before they set for live TV interview appointment), Tanzania tutashuhudia mambo mengi sana kutoka kwa wachumia tumbo , kipindi hiki cha Kamanda JPM, watu wanajitoa akili kabisa... Ile HARDtalk ya Lissu nahisi anajuta kukutana na Stephen, maana amepigwa maswali ya kutosha hadi kachanganyikiwa akaamua kukunja sura tuu. Hahahahahahahahahahaaaaahh...Inflammatory information and baseless allegations.
Tatizo la makamanda wanajua interview imekuwa successful kulingana na idadi ya mishipa usoni iliyorecordiwa .hakiyanani wasipochange aina ya siasa kuna hatari ya kuwekwa vimada kwa huu ushoga unaotrend l
 
Lissu ndio habari ya mjini kapewa nafasi BBC hardtalk kueleza ulimwengu kilichomsibu anasema "Contact them"
 
Unaonekana uwezo wako ni zero kama bado unamsifia kwenye hiyo interview wakati ameboronga ile mbaya!! Ni aibu mkuu. Sikiliza tena hiyo clip ya interview uone anavyojikanyaga!!
bashite lazima utasema hivyo lazima uspin unajilaumu kubeba makalio na mahip makubwa lakini kukosa hata akili ya assassination ulipewa fursa ummalize ili uje upate cheo kuwa waziri mkuu sasa unakasirika maana jamaa ataendelea kualikwa kila mahala duniani kutell a story as a survivor of 17 bullets which hit his body is a miracle just an angel tuliza mzuka shahidi wa shetani magufuli
 
Tatizo la makamanda wanajua interview imekuwa successful kulingana na idadi ya mishipa usoni iliyorecordiwa .hakiyanani wasipochange aina ya siasa kuna hatari ya kuwekwa vimada kwa huu ushoga unaotrend l
Mabashite wa maccm hawana amani hiyo trailor bado film yenyewe sterling ndio kaamuka anayunyiza kimoja baada ya kingine by the way Lissu was highly respected by steve it was a friendly interview kama unamjuwa steven Lissu is gifted
 
Ndio maan mpaka leo mmechindwa kujua mwelekeo wa elimu yenu? Hakuna kiongozi anayeweza kutoa hela yake mfukoni kukuletea maendeleo ndio maana wakitoa utasikia kiongozi katoa msaada.

Mwisho ndio maana magufuli kapiga 1.5T kimya kimya.
Uko sawa kichwani kweli? Hiki ulichoandika mbona hakihusiani kwa vyovyote na comment yangu.
 
Visilalike kwa pumba hizi za TL? Mpaka mtangazaji Steve amedharau anaita inflamatory allegations!! Hahaha!
unatetemeka assassinator ha ha mabashite ya ccm munaumwa kipanda uso majambazi wauaji wakubwa wanyonya damu wanywa damu mutakomaa magufuli sijui hata hapo comorro ataweza kwenda hofu hofu
 
Ushahidi hana mkuu!! Ameuliza kama anaushahidi mdomo ukawa mzito kama junia la mchanga wa kilo 100!
Lisu alifikiri yuko ufipa anaongea na mchungaji Msigwa. Yaani mpaka anataka kulia mbele ya camera, ha ha ha. Ni raha tupu kuangalia yale mahojiano na kuona alivyowekwa kitimoto na Stephen Sackur. Ndio ajifunze kutokuparamia wazungu sasa. Asidhani nao wanafikiri kiufipa ufipa.
 
  • Thanks
Reactions: UCD
bashite lazima utasema hivyo lazima uspin unajilaumu kubeba makalio na mahip makubwa lakini kukosa hata akili ya assassination ulipewa fursa ummalize ili uje upate cheo kuwa waziri mkuu sasa unakasirika maana jamaa ataendelea kualikwa kila mahala duniani kutell a story as a survivor of 17 bullets which hit his body is a miracle just an angel tuliza mzuka shahidi wa shetani magufuli
Tunakusubiri na wewe ukafanye interview BBC Hardtalk ili tujue uwezo wako wa kuchambua mambo au na wewe ni walewale wa inflamatory allegations!
 
Back
Top Bottom